ขาย triumph bonneville ปี 2006 - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขาย triumph bonneville ปี 2006

Senior Member 7days's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sorrasak อ่านข้อความ
    เจ้าของ กระทู้ ห่วยแตก คับผมโทรไปสอบถามรายละเอียด เค้าคงเข้าใจว่าผมเข้าไปหลอกเอาข้อมูลเค้า
    ผมเองสนใจมากครับ อยากได้ งบผม 450,000 ผมมีปัญญาซื้อ แต่ไอเจ้าของกระทู้ เนี่ย แม.....่ง ทุเรศมาก พูดจาเหมือนว่ากำลังจะไปซื้อ ที่อื่น แต่มาถามราคาจากเค้า แถมยังมาพูดจาแนวดูถูก อีกว่าเราเป็นมือ สมัครเล่น เนี่ยรับไม่ได้เลยคับ ผมเป็นสมาชิก เวปนี้มา เกือบ 2 ปีแล้ว ไม่มีไครแสดงวาจา แบบนี้หรอกคับ และที่แน่ๆ เราโทรไปถามราคา แต่ .....**ดันมากวนตีนใส่ เราจะซื้อก้ถาม จิงมั้ย ถ้ารถมันดีจิงก้ไม่เห็นจะต้องแสดงอาการอะไรนี่คับ น่าอับอายจิงๆ รถดีๆ ไปอยู่ในการครอบครองของไอคน ต่ำๆ แบบนี้ ผมไม่ได้ต้องการอะไรนะคับ อยากแค่ประชาสัมพันธ์ไห้รู้ทั่วกัน

ถ้าคุณ Sorrasak อยากได้จิงๆ ผมมีอยู่คันนึงเป็นของอา ท่านจะขาย รถสภาพเกือบ 100%
    พร้อมชุดแต่ง ตูดมดครบ ที่สำคัญทะเบียนแท้ๆ ซื้อจากร้าน คุณดอม เหตระกูล โอนได้ 100%
    ราคามาคุยกันหลังไมค์ 081-7663332
    ชื่อบัญชี นายสุเมธี แซ่โง้ว Mobile o89-87o7o2o
    เลขที่บัญชี 517-2-036491 ธ.กสิกรไทย สาขาย่อย ช่องเขา มอ. หาดใหญ่
    E@Mail Missingu52@gmail.com

ขาย Norton Model 7 1951
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...26#post6009826

ขาย หมวกกันน็อค Bell Roland sands Design ใหม่ 100% คลาสสิคหล่อๆ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...62#post7389862

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

ขอบพระคุณทุกท่าน ที่เข้าใจครับ ตอนนี้ ซื้อมาสนองตันหาเรียบร้อยแล้วครับ Down มา 400,000บาท ครับ เรียบร้อย มีไรเพิ่มเติมจะมาปรึกษา ผู้รู้อีกทีนะครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

Talking เจ๋งเป้งมากท่าน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sorrasak อ่านข้อความ
    ขอบพระคุณทุกท่าน ที่เข้าใจครับ ตอนนี้ ซื้อมา สนองตันหา เรียบร้อยแล้วครับ Down มา 400,000บาท ครับ เรียบร้อย มีไรเพิ่มเติมจะมาปรึกษา ผู้รู้อีกทีนะครับ
    " สนองตันหา "

คำนี้มันสะใจจริงๆ ว้อยย
    หลบหน่อยพระเอกมา ^^

Meeclassic's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    5
    0

มาตรฐาน หยากรู้จริง หรือต้องการความจริงๆๆ ผมว่าฟังหูไว้หู และให้ความจริงๆปรากฎดีกว่านะครับ

ผม หมี หรือ หมีคลาสสิคช๊อบ โคราช เล่นรถ มามากกว่า 20 ปีแล้ว และได้รู้จักกับ น้องที่ชือ่ แจ๊ค (โคราช ,ปากช่องคนนี้ มาพอสมควรนะ ประมาณ 4 ปีได้มัง) น้องเขาตัด รถขายจากผมเอง คันที่ มีปัญหานี้ ก็ซื้อจากผมเอง และรูปถ่ายก็ห้นาบ้านผมด้วย รถ ไทร์อัมคันนี้ ซื้อไปได้ซัก 4 ปีที่แล้ว เป็นรถดีมาก ผมเอา triumph เข้ามาขาย กอ่น ตัวแทน triumph จะมีตัวตนในประเทศ นี้ซะอีก ผมเองก็ได้รู้จัก แจ๊คพอสมควรนะครับ มันไม่ขนาด ที่ น้องอีกคน เขี้ยนด่าเอาซะขนาดนั้นหล่อก นิสัย แจ๊ค มันไม่แย่ขนาดนั้น คงจะเข้าใจอะไรกันผิดไป มัง คนเรามีสองด้าน ทุกคน รัก โกรธ เหนื่อย โมโห หิว ปัญใจพวกนี้ ทำให้เกิดอารมณ์ทั้งนั้น ขึ้นอยุ่ว่า จะประจบกันเมื่อไร สว่นตัวผมเอง นะ วันๆหนึ่งรับสายลูกค้า วันละไม่ต่ำกว่า 10-20สาย และน้องทีเล่น รถ ทั้งมีปัญหาและไม่มี อีกวันๆ+ ไปอีก 10 สายขึ้น ไม่รวม สายเข้าส่วนตัวนะ เป็นคุณๆ ต้อง ค่อย คุย คอยตอบ คอย ก้องแก้ง ๆๆ อย่างงี้ ทุกๆ วัน ตัวผมเองบ้างครั้ง ผมยัง หย่ากจะ (ด่าๆ กลับไป ยิ่งกว่า ไอ้ แจ๊ค ด่าตามที่คุณว่ามาซะอีก โถ มันไม่ไหว เจอแบบนี้ ทุกวันๆ นะรอ้ยพอ่พันแม่ ) ที่ออกมา พูดเนี้ย เพราะ หนึ่งรู้จักกับ เจ้า แจ๊คมัน เล่นสว่นตัว พอรู้ปัญหา เพราะได้ฟัง เล่นอ่านทั้งสองฝ่ายแล้ว เอาเวลา ไปทำมาหากิน หรือ ขับรถ เที่ยว อยู่กับ สาวๆๆ ดีกว่าไม่น้องๆ ผมว่ามันไรสาระ นะ ชีวิต หนึ่ง จะใช้ชั่วงเวลา ที่มีความสุขได้ซัก แค่ไหนกัน เชี่ย
    เอายังไงๆ ก็ ค่อยๆ พูด คุยกันแล้วกัน เฮ้ย ผมเอง ก็ ขับ triumph ทั้งเก่าทั้งใหม่ ฟังแล้ว อ่านแล้วมัน ห้นาเบื่อ ถ้าไม่พอ ใจผม หรือ ต้องการพูดคุย เกี่ยวกับผม หรือ ร้าน หมีคลาสสิค โคราช อะนะ โทรมาได้เลย 084 -0379739 มีเบ่ิร์เดี่ยวใช้มา 10 ปีแล้ว ไอ้นั้น ก็คนรู้จัก ไอ้น้องที่เขียนนี่ ก็ คน ชอบ ๆ ไทร์อัม เหมือนๆกัน หย่าไปอะไรๆ กันนักเลย
    ปล. mee classic หมีโคราช

084-0379739 089-7228728

ค่าเงินไทย หัวใจอินเตอร์ สร้างได้
    Meeclassic Shop !!

Senior Member l3aZOOka's Avatar
    สถานที่
    DUCATI
    ขอบคุณ
    0
    0

>_<"
    Mobile :: 0 8 2 - 4 7 1 3 5 3 4 [-E-Mail & Facebook -] O V E R S T A R 1 9 8 9 @ H o t m a i l . c o m และMSN ออนตลอด 24

ที่อยู่ ทั้ง รถทั้งคน R A Y O N G - B A N P H E

พู ด ไ ด้ คิ ด ไ ด้ แ ต่ ทำ ไ ม่ ไ ด้ -:- พ ร ร ค ช า ติ ห น้ า-:-