ทริปเล็ก ๆ เลี้ยงอาหารกลางวันเด็ก เนื่องในวันพ่อ 4 - 12 51

ชื่อกระทู้: ทริปเล็ก ๆ เลี้ยงอาหารกลางวันเด็ก เนื่องในวันพ่อ 4 - 12 51

Senior Member jeenjeab's Avatar
    สถานที่
    PONGPANA RIDER CLUB
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ทริปเล็ก ๆ เลี้ยงอาหารกลางวันเด็ก เนื่องในวันพ่อ 4 - 12 51

เป็นทริปเลี้ยงอาหารกลางวันเด็ก เนื่องในวันพ่อที่จะถึงนี้
    ณ โรงเรียนวัดธรรมมูล
    โดยได้นำ เอาบะหมี่เกี๊ยวหมูแดง ไปเลี้ยงอาหารกลางวัน
    รวมทั้งอุปกรณ์การกีฬา จากเทศต้อง ของบริโภค เช่น ขนม
    อุปกรณ์การเรียนการศึกษา จาก กลุ่ม พงพนา
    ขอให้สิ่งที่ทำให้แก่เด็กทุกคนในวันนี้ จงดลบันดาล
    ให้ชีวิตของตัวผู้ทำทุกท่านและครอบครัว
    จงมีแต่ความสุข ความเจริญ น่ะครับ
    และขอขอบคุณ น้อง ชาว SR ชัยนาทด้วยที่มาร่วมแจกของ
    ให้แก่น้อง ๆ โรงเรียนวัดธรรมมูล
    โอกาศหน้าเจอกันใหม่ครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeenjeab : 04-12-2008 เมื่อ 16:07

Senior Member piglet-c100's Avatar
    สถานที่
    มณฑล ภูเก็ต คลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

Talking เยี่ยมไปเลยค่ะ

ชาวพงพนาทำความดีกันแล้วem90
    เมื่อวาน ชาวมณฑลภูเก็ต ก็ไปร่วมบริจาคสิ่งของที่ร.ร.ปัญญานุกูล
    และร่วมกันปลูกป่าชายเลน ทำดีเพื่อพ่อ เหมือนกันค่ะ

ปล.บะหมี่เกี๊ยวน่ากินจังเรยค่ะ แฮ่ๆ
    บอร์ดกลุ่มค่ะ www.thaiscooter.com/club/monthonphuket
    :: JoJo-Jung By Monthon Phuket Classic Club ::
    :: ไม่เข้มข้น เราไม่นอน ::
    เ ก่ ง กั น แ ต่ ก ะ ก รู

Senior Member solo1150's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณป่าก้างคลาสสิก
    ขอบคุณ
    0

up up up up
    รับออกแบบโลโก้ราคาถูก 200บาท

โลโก้ร้าน โลโก้สินค้า | ออกแบบโปรไฟล์เฟสบุ๊คของขาย ตราสัญลักษณ์ | นามบัตร | ตรายาง
    ฉลากบรรจุภัณฑ์ สติ๊กเกอร์, ซีนรัดขวดพลาสติก / ขวดแก้ว | กล่อง | ถุงกาแฟ
    อาร์มติดเสื้อของชมรมต่างๆ | รับดราฟงาน และออกแบบลวดลายสกรีนผลิตภัณฑ์

ราคาเดียว 200 บาท !!!

https://www.facebook.com/profile.php?id=100010445620611

สนใจสอบถามรายละเอียด
    โทร : 087-6608517 ตลอด 24 ชั่งโมง

Bookmarks