เรียนท่านเจ้าของจยย...... - หน้า 20

หน้าที่ 20 จากทั้งหมด 63 หน้า แรกแรก ... 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: เรียนท่านเจ้าของจยย......

Junior Member stonedream's Avatar
    ขอบคุณ
    0

แต่ละคันหล่อๆ สวยๆทั้งนั้น นี้คือพี่เจ้าของกระทู้ขายหรอครับ หรือแค่ถ่ายรูปให้ชมเฉยๆอะฮะ

ฮือๆ อยากได้บ้างจัง ไม่ทราบว่าราคาแรงไมอะครับเนี้ย อย่าง sunbeam ประมาณเท่าไหร่หรอฮะ

Senior Member PH_UD's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ panna อ่านข้อความ
    นอกจากได้ออกนอกกะลาไปชื่นชมโลกใบใหญ่..........เราย ังได้ค้นพบมิตรภาพดีๆที่อาจจะไม่สามารถเดินสดุดในสัง คมปัจจุบัน........ผมเป็นคนหนึ่งที่ได้รู้จักพี่พลมา สี่ -ห้า ปี ทางเวปนี้ ไม่เคยได้เจอตัวจริง............พี่คนนี้มีแต่ให้ครับ em90
    เช่นกันครับ......Panna เป็นคนแรกที่ผมได้รู้จักในโลกไซเบอร์
    ตั้งแต่ต่างแดนจนกลับสู่มาตุภูมิ ยินดีที่ได้รู้จัคนดีๆเช่นกัน
    แต่คนแย่ๆในอินเตอร์เนทก็มากเช่นกัน

รูป รูป  

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ parisCN อ่านข้อความ
    เห็นด้วย กับคุณ PANNA ครับ ผมก็เป็นคนหนึ่งที่ได้รู้จักพี่พล ไม่ถึง 1 ปี จากทางเวปนี้
    แต่รู้สึกได้ถึงน้ำใจ ที่พี่คนนี้มีให้กับทุกๆ คน รวมทั้งตัวผมด้วย คงเป็นโชคดีของผมจริงๆ
    ที่มีพี่ชายใจดี อย่างพี่สุรพล อีกหนึ่งคน พี่คนนี้มีแต่ให้จริงๆ ครับ
    ยินดีกับมิตรภาพของเราในอินเตอร์เนทครับ

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ paicool อ่านข้อความ
    รถสวยทั้งนั้นเลยครับ คุณพี่สุรพล ขอเบอร์โทรหน่อยครับ ใครรู้ช่วยบอกบ้างครับ 081-887-8680สิโรตม์ ครับ
    จะแอดเมลล์ให้นะครับ

--------------------------------------------------------------------------------
    คือผมได้โครงของ_bsaแต่ไม่รู้ว่ามีส่วนไหนบ้างที่แท้ ผมขอดูภาพแต่ละส่วนหน่อยได้มั้ยครับขอเป็นบุญตาจะได้ ทำเดิม ของผมเพลทมันหายเซ็งมากเลยครับ
    [email protected]
    รถมาแล้ว จะโฟสต์ให้ครับ

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ stonedream อ่านข้อความ
    แต่ละคันหล่อๆ สวยๆทั้งนั้น นี้คือพี่เจ้าของกระทู้ขายหรอครับ หรือแค่ถ่ายรูปให้ชมเฉยๆอะฮะ

ฮือๆ อยากได้บ้างจัง ไม่ทราบว่าราคาแรงไมอะครับเนี้ย อย่าง sunbeam ประมาณเท่าไหร่หรอฮะ
    เปล่าครับ ส่วนหนึ่งรถผม ส่วนหนึ่งรถที่เขาฝากซื้อ
    สรุปคือมีเจ้าของหมดแล้วครับts32

สถานที่
    ชมรมจักรยานบ้านโซดา
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PH_UD อ่านข้อความ
    ขอโทษด้วยครับ BSAของหนุ่มรฟท. ไม่ทันรถเที่ยวสุดท้ายts32
    เมื่อสัก 2 วันก่อนเพิ่งคุยกัน ก็ถามถึงว่ามาหรือยัง เพราะอยากเห็นกะเค้าด้วย

เมื่อวานมาดูกระทู้พี่ PH_UD ยังนึกว่ามาเที่ยวนี้ ... สงสัยเหมือนกันว่าทำไมพี่ไม่โชว์
    เพราะกะจะโทรไปอำเหมือนกัน ...
    เพิ่งทราบว่า ผขร.รฟท.มาไม่ทันรถเที่ยวสุดท้าย ... แต่ระหว่างนี้พ่อหนุ่มของเราคงไม่เหงา
    เพราะตั้งแต่ตัดสินใจนำเข้ารถ พ่อหนุ่มรฟท.ก็ไม่ได้ Bid อะไรเลย คุยกันว่า "ไม่คันมือมั่งเหรอ"
    ตอนนี้ดูเหมือนเริ่มคันมืออีกแล้ว ... จากที่ว่าไม่รู้จะ Bid อะไร รอรถอย่างเดียว
    ก็เริ่มกลับเข้าวงการชี้เป้ากันอีกแล้ว

Member snof5's Avatar
    สถานที่
    the oldden bicycle club of korat
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Naymodx อ่านข้อความ
    เมื่อสัก 2 วันก่อนเพิ่งคุยกัน ก็ถามถึงว่ามาหรือยัง เพราะอยากเห็นกะเค้าด้วย

เมื่อวานมาดูกระทู้พี่ PH_UD ยังนึกว่ามาเที่ยวนี้ ... สงสัยเหมือนกันว่าทำไมพี่ไม่โชว์
    เพราะกะจะโทรไปอำเหมือนกัน ...
    เพิ่งทราบว่า ผขร.รฟท.มาไม่ทันรถเที่ยวสุดท้าย ... แต่ระหว่างนี้พ่อหนุ่มของเราคงไม่เหงา
    เพราะตั้งแต่ตัดสินใจนำเข้ารถ พ่อหนุ่มรฟท.ก็ไม่ได้ Bid อะไรเลย คุยกันว่า "ไม่คันมือมั่งเหรอ"
    ตอนนี้ดูเหมือนเริ่มคันมืออีกแล้ว ... จากที่ว่าไม่รู้จะ Bid อะไร รอรถอย่างเดียว
    ก็เริ่มกลับเข้าวงการชี้เป้ากันอีกแล้ว
    แฮะๆ ความจริงในใจก็อยากให้มาอยู่ครับ แต่ตอนนี้มีความสุขกับการรอครับ แล้วก็คอยแอบชื่นชมกับรถพี่ๆ ที่แต่ละคันสุดๆทั้งนั้นเอาไว้มาเมื่อไหร่คงจะทยอยลง รูปให้คุณพี่ทั้งหลายได้ดูกัน แต่ขอบอกเลยครับ ว่าถ้าไม่ได้พี่สุรพล (ใจดี) คงจะไม่มีปัญญาหาของที่ตัวเองชอบขึ้นสมอง แล้วมานั่งรอเวลาแบบมีความสุขอยู่อย่างทุกวันนี้ ครั้งแรกที่ไปบ้านพี่สุรพล พอไปเห็นของสะสมของพี่แล้ว ความรู้สึกตอนนั้นเหมือนเด็กที่กำลังซนเดินเข้าไปในโ รงงานเครื่องแก้ว จะหยิบจับอะไรดูก็กลัวจะแตก จะเสียแต่ด้วยความเป็นกันเองก็ทำให้บรรยากาศเบาลง แต่ยังมีพ่อลูกอ่อนอีกคน ที่ยังชวนไม่สำเร็จสักที เพราะเคยเห็นจ้าวบ้านบ่นถึงอยู่ ไม่ได้เข้ามาคุยแบบนี้นานมากครับเพราะเนตที่บ้านมีคน แอบเอายูสเซอร์ไปใช้ วันนี้ได้ใช้เลยเอาซะหน่อย

รูป รูป  

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ snof5 อ่านข้อความ
    แฮะๆ ความจริงในใจก็อยากให้มาอยู่ครับ แต่ตอนนี้มีความสุขกับการรอครับ แล้วก็คอยแอบชื่นชมกับรถพี่ๆ ที่แต่ละคันสุดๆทั้งนั้นเอาไว้มาเมื่อไหร่คงจะทยอยลง รูปให้คุณพี่ทั้งหลายได้ดูกัน แต่ขอบอกเลยครับ ว่าถ้าไม่ได้พี่สุรพล (ใจดี) คงจะไม่มีปัญญาหาของที่ตัวเองชอบขึ้นสมอง แล้วมานั่งรอเวลาแบบมีความสุขอยู่อย่างทุกวันนี้ ครั้งแรกที่ไปบ้านพี่สุรพล พอไปเห็นของสะสมของพี่แล้ว ความรู้สึกตอนนั้นเหมือนเด็กที่กำลังซนเดินเข้าไปในโ รงงานเครื่องแก้ว จะหยิบจับอะไรดูก็กลัวจะแตก จะเสียแต่ด้วยความเป็นกันเองก็ทำให้บรรยากาศเบาลง แต่ยังมีพ่อลูกอ่อนอีกคน ที่ยังชวนไม่สำเร็จสักที เพราะเคยเห็นจ้าวบ้านบ่นถึงอยู่ ไม่ได้เข้ามาคุยแบบนี้นานมากครับเพราะเนตที่บ้านมีคน แอบเอายูสเซอร์ไปใช้ วันนี้ได้ใช้เลยเอาซะหน่อย
    ยินดีครับที่ได้ช่วยสานฝันให้เพื่อนๆเป็นจริง
    ในจังหวะที่เรามีโอกาส จะได้จบโปรเจคที่หวังไว้
    จะได้มีเวลาไปทำอย่างอื่นต่อ
    สุขใจครับที่เห็นรอยยิ้มของคนที่เรารักครับ

ไม่ต้องเกร็งครับ ไม่มีเครื่องแก้วซักกะหน่อย

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PH_UD : 17-03-2009 เมื่อ 13:56

paiboon's Avatar
    สถานที่
    โบราณขาเเรง
    ขอบคุณ
    166

รายงานตัวครับ คุณสุรพล เอาเบาะมาให้ดูก่อน รถค่อยมาลงที่หลัง ขอบคุณครับที่ช่วยดำเนินการให้ไม่เช่นนั้นคงไม่มีโอก าสได้เห็น ได้ใช้

รูป รูป    

นงครับได้ข่าวว่าเอลสวิก 26 ผู้หญิง ตัวเพลทข้าวหลามตัดน่ะก็ไม่มีที่เก็บเช่นกัน
    ถ้าเอาเบาะพี่ไพบูลย์ไปไม่คับบ้านแย่เลยเหรอครับ ผมช่วยเก็บโครงไว้ให้ก็ได้นะ

crank's Avatar
    สถานที่
    ka*ma*rom
    ขอบคุณ
    6

Ha!ha!ha!
    Meine Ehre heist Treue
    crank High voltage

Junior Member
    สถานที่
    กลุ่มรักเด็ก
    ขอบคุณ
    0

พี่ครับมีขายบ้างไหมครับขอรูปและราคาด้วยนะครับ

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

รายงานตัวครับ คุณสุรพล เอาเบาะมาให้ดูก่อน รถค่อยมาลงที่หลัง ขอบคุณครับที่ช่วยดำเนินการให้ไม่เช่นนั้นคงไม่มีโอก าสได้เห็น ได้ใช้
    ด้วยความยินดีเลยครับ เจ้าอินเตอร์เนทช่างประสานให้นักสะสมเช่นเราๆ
    ได้สิ่งที่เราต้องการ โดยไม่นึกไม่ฝันว่าจะได้เจอ ทั้งที่เราๆก็นั่งในออฟฟิชอยู่เลย
    ดูอย่างบังโซ่Yamaguchi นี้ครับ ผมว่าหายากกว่าบังโซ่Sunbeamเลย เรายังเจอ/\4

.

รูป รูป  

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ รัฐพล ริ้วสกุล อ่านข้อความ
    นงครับได้ข่าวว่าเอลสวิก 26 ผู้หญิง ตัวเพลทข้าวหลามตัดน่ะก็ไม่มีที่เก็บเช่นกัน
    ถ้าเอาเบาะพี่ไพบูลย์ไปไม่คับบ้านแย่เลยเหรอครับ ผมช่วยเก็บโครงไว้ให้ก็ได้นะ
    พูดถึงElswick ไม่รู้เฮียบูลย์ทำบุญมาด้วยอะไร จบในราคาขนมๆem98

.

รูป รูป    

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nayter อ่านข้อความ
    พี่ครับมีขายบ้างไหมครับขอรูปและราคาด้วยนะครับ

ของคุณไพบูลย์ครับ ติดต่อหาเบอร์ในกระทู้แกดูครับ
    ผมแค่เรือจ้าง 5555555555

หน้าที่ 20 จากทั้งหมด 63 หน้า แรกแรก ... 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks