เรียนท่านเจ้าของจยย...... - หน้า 48

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 48 จากทั้งหมด 63 หน้า แรกแรก ... 38 39 40 41 42 43 44 45 46 47 48 49 50 51 52 53 54 55 56 57 58 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: เรียนท่านเจ้าของจยย......

Junior Member unn's Avatar
    ขอบคุณ
    0

หวัดดีครับพี่พล
    ยังอยู่อุดรเหมือนเดิมรึเปล่าครับ เผื่อแว๊ปไปหาอาทิตย์หน้านะพี่

Senior Member PH_UD's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ unn อ่านข้อความ
    หวัดดีครับพี่พล
    ยังอยู่อุดรเหมือนเดิมรึเปล่าครับ เผื่อแว๊ปไปหาอาทิตย์หน้านะพี่
    ยินดีครับคุณUnn (แฟนรัดจ์)

.

รูป รูป  

Senior Member ฮัมเบ้อ's Avatar
    ขอบคุณ
    0

จานคันนี้เป็นมือไหมครับ สวยมาก พี่ครับ ลงประเภทรถคานโค้ง คอยาว รถนอกให้ดูบ้างซิครับ อยากเห็นคอยาว รถนอก เห็นพี่เอาเข้ามาแต่ผู้ชาย กับสปอร์ต หญิง คอยาว ไม่ค่อยเจอเหรอครับ ถ

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฮัมเบ้อ อ่านข้อความ
    จานคันนี้เป็นมือไหมครับ สวยมาก พี่ครับ ลงประเภทรถคานโค้ง คอยาว รถนอกให้ดูบ้างซิครับ อยากเห็นคอยาว รถนอก เห็นพี่เอาเข้ามาแต่ผู้ชาย กับสปอร์ต หญิง คอยาว ไม่ค่อยเจอเหรอครับ ถ
    เป็นตรามือครับ
    ส่วนคานโค้งไม่ได้เก็บเลยครับ/\4

ไม่สวยเท่าแฟนเสี่ยปาล์มem98
    ดูแค่นี้ก็พอ

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PH_UD : 31-07-2009 เมื่อ 09:40

Black =^.^= เสี่ยปาล์ม's Avatar
    สถานที่
    ลุงสันเซอร์วิส
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PH_UD อ่านข้อความ
    เป็นตรามือครับ
    ส่วนคานโค้งไม่ได้เก็บเลยครับ/\4

ไม่สวยเท่าแฟนเสี่ยปาล์มem98
    ดูแค่นี้ก็พอ

โห่ ลูกพี่.....แหม สวยเสยอะไรกัน.............ไว้จะเอารูปปัจจุบันให้ดู แล้วจะรู้ว่า สังขารไม่เที่ยงจริงๆ โธ่ที่รัก ไม่น่าเลย.....

ขายนาฬิกาแขวนผนังโบราณ ลอนดอน กระสือ และอื่นๆ อีกมากมาย

สถานีเพลงเก่าhttp://www.lifeupmusic.com/

birdshow's Avatar
    สถานที่
    หัวโบราณ
    ขอบคุณ
    0

Cool

em96ลูกชายหล่อเหมือนพ่อเลยคับem96
    นาย สันติภาพ ชัยเวทย์
    144/95 ถนนผังเมือง 4 ซอย 10 ตำบลสะเตง
    อำเภอเมือง จังหวัดยะลา 95000
    087-3943878-0849638080
    เลขที่บัญชีธ กรุงไทย 9321396489

em87รักจริง จริงใจ มีเวลาให้ แต่ไม่มีตังค์em87

Black =^.^= เสี่ยปาล์ม's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

แนบเอกสาร 1177589แท้งกิ้วพี่พล พี่แบ่งของดีๆให้ครับ ตอนนี้ กำลังเร่งเอาตัวที่ไม่ค่อยได้ขี่ออกอยู่ เพื่อ...........โลสรอย....
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เสี่ยปาล์ม : 30-07-2009 เมื่อ 17:00

ขายนาฬิกาแขวนผนังโบราณ ลอนดอน กระสือ และอื่นๆ อีกมากมาย

สถานีเพลงเก่าhttp://www.lifeupmusic.com/

แหมๆๆ เสี่ยจะไปขี่ โลส์ลอย แล๊ะ
    ประหยัด อดออม เพื่อวันข้างหน้า

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ommy อ่านข้อความ
    แหมๆๆ เสี่ยจะไปขี่ โลส์ลอย แล๊ะ
    คลาสสิคเข้าเส้นพี่อ๋อม ไม่มีจะแด........แล้วพี่

.................................................. .................................................. .......................

ส่วนตัวนะครับ ผมว่ากระทู้นี้ มีคนสนใจเยอะมาก มีคนมาดูแล้ว 46100 กว่าครั้งแล้ว
    /\7ผมว่ากระทู้นี้ น่าจะไม่มีวันดับ นะครับ พี่สุรพล......เดี๊ยวมันก็ Up ขึ้นเองโดยแฟนคลับพี่สุรพล/\7
    ถึงกระทู้นี้อาจจะไม่เข้าตาหรือสร้างความรำคาญใจให้ก ับในบางท่าน......................

Member gniyevol's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Exclamation

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PH_UD อ่านข้อความ
    ได้เลยครับ พี่น้อง
    ต้องขอถามเป็นข้อมูลหน่อยครับ พี่พล
    rudge ผู้ ญ จะมีรุ่น ติดไหม เช่น Roadter

พี่พล ระเบิดปรมณู ที่สั่งไว้ ฝ่ายสหรัฐ เค้าลำเลียงถึงเมืองท่าหรือยังคับ
    ประหยัด อดออม เพื่อวันข้างหน้า

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เสี่ยปาล์ม อ่านข้อความ
    คลาสสิคเข้าเส้นพี่อ๋อม ไม่มีจะแด........แล้วพี่

.................................................. .................................................. .......................

ส่วนตัวนะครับ ผมว่ากระทู้นี้ มีคนสนใจเยอะมาก มีคนมาดูแล้ว 46100 กว่าครั้งแล้ว
    /\7ผมว่ากระทู้นี้ น่าจะไม่มีวันดับ นะครับ พี่สุรพล......เดี๊ยวมันก็ Up ขึ้นเองโดยแฟนคลับพี่สุรพล/\7
    ถึงกระทู้นี้อาจจะไม่เข้าตาหรือสร้างความรำคาญใจให้ก ับในบางท่าน......................
    พี่ก็คลาคสิกจนจะไม่มีแด.....เหมือนกัน
    พูดถึงกระทู้นี้ แฮ่..........

ต้องขอถามเป็นข้อมูลหน่อยครับ พี่พล
    rudge ผู้ ญ จะมีรุ่น ติดไหม เช่น Roadter
    ไม่ทราบเลยครับ em96

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ommy อ่านข้อความ
    พี่พล ระเบิดปรมณู ที่สั่งไว้ ฝ่ายสหรัฐ เค้าลำเลียงถึงเมืองท่าหรือยังคับ
    สายรายงานมาน่าจะเทียบท่าเรือคลองเตยแล้วนะป๋า
    รอยกพลขึ้นบกพร้อมอาวุธเล็กของหนุ่มรฟท.

.

รูป รูป  

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ccrn-edu อ่านข้อความ
    คุณสุรพลครับ
    ผมรบกวนข้อมูลรถเฮอร์คิวลิส 26 ชาย ตามรูปที่แนบนิดเดียว (เดี๋ยวลบออกให้)
    1.เป็นรถปีไหนพอทราบไหมครับ
    พอมีภาพสมบูรณ์เปรียบเทียบบ้างไหม
    2.ราคาควรอยู่ประมาณเท่าไร มีของไม่แท้ที่เห็นก็เป็นจาน กับบังโซ่เสี้ยว อาน
    3.มือเกียร์เป็น threespeed เป็นของประเทศอะไร
    4.ดุมเป็นเสอร์มี่ แฮนด์แปลก

ขอบคุณครับ
    ปกติไม่มีรถเฮอร์เลยครับ คือหายังไม่ได้
    ไม่ต้องลบกระทู้หรอกครับ ท่านอื่นได้ได้ดูด ดม ชม บ้าง
    1.น่าจะปี1960อัพ สงสัยจากจานปั่น บันได เบาะ เพลท
    2.ราคาไม่ทราบเลย ไม่เคยขายรถเลย จานน่าจะแท้นะครับอยู่ในปีใหม่ๆ
    3-4.ดูรูปชัดหน่อยครับ

เฮอร์คันนี้มีกลิ่นไอขนมปังหมูแฮมอยู่ใช่ไหมครับ

รูป รูป    

ice_bsa's Avatar
    สถานที่
    บางใหญ่ สุราษฏร์ธานี
    ขอบคุณ
    0

รถถีบ bsa ก็สวย เจ้าของก็หล่อ

หน้าที่ 48 จากทั้งหมด 63 หน้า แรกแรก ... 38 39 40 41 42 43 44 45 46 47 48 49 50 51 52 53 54 55 56 57 58 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks