เรียนท่านเจ้าของจยย...... - หน้า 51

หน้าที่ 51 จากทั้งหมด 63 หน้า แรกแรก ... 41 42 43 44 45 46 47 48 49 50 51 52 53 54 55 56 57 58 59 60 61 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: เรียนท่านเจ้าของจยย......

birdshow's Avatar
    สถานที่
    หัวโบราณ
    ขอบคุณ
    0

Talking

ขอบคุณมากที่เป็นธุระให้ จะได้เป็นวาสนาแก่ตัวเอง
    นาย สันติภาพ ชัยเวทย์
    144/95 ถนนผังเมือง 4 ซอย 10 ตำบลสะเตง
    อำเภอเมือง จังหวัดยะลา 95000
    087-3943878-0849638080
    เลขที่บัญชีธ กรุงไทย 9321396489

em87รักจริง จริงใจ มีเวลาให้ แต่ไม่มีตังค์em87

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pariscn อ่านข้อความ
    ต้องขอบพระคุณเรือจ้างลำนี้มากครับ ที่ช่วยเติมฝันให้น้องๆ ได้มีโอกาสมีรถสวยๆ และแนะนำช่องทาง
    ตามหาความฝัน (ซึ่งเมื่อก่อนมันดูจะมืดมิดเหลือเกิน)
    แต่ตอนนี้ความฝันมันอยู่ใกล้มาก เพราะมีเรือจ้างลำนี้ค่อยเป็นพี่เลี้ยงให้
    ขอบพระคุณมากครับพี่สุรพล

ส่วนรถ bsa คันนี้ เป็นรถที่ถีบดีมากคันหนึ่งครับ ด้วยความสูงของตัวถังที่เหมาะสำหรับผู้ขับขี่ที่มีคว ามสูง
    ประมาณ 175 cm. ระบบเกียร์ bsa คงต้องยกนิ้วให้ครับ /\2
    และรถคันนี้คงเป็นรถที่ใช้งานมาน้อยด้วย อุปกรณ์ต่างๆ ที่ติดมากับรถ ยังคงใช้งานได้ดีมาก
    ส่วนตัวผมเองไม่ค่อยมีโอกาสได้ถีบระยะทางไกลๆ เนื่องจากสภาพยางที่ติดกับรถมา ก็เริ่มมีรอยแตกลายงาบ้างแล้ว แต่ถ้าเพื่อนๆ สนใจจะมาลองถีบ ก็เรียนเชิญได้นะครับ em95
    คันนี้สมบูรณ์มาก ยินดีด้วยนะดรับ
    ไม่ได้มีออกมาขายบ่อย ๆ หรอก พวก bsa ปีลึก ๆ หายาก
    ได้สภาพแบบนี้จ่ายครั้งเดียวจบไม่ต้องตามหาอะไหล่อีก แล้ว
    ย้อนคิดถึงตอนเล่นจักรยานใหม่ ๆ
    ถ้าเราไม่ซื้อสะเปะสะปะ เงินที่จ่ายไปครั้งละนิดละหน่อย
    เอาเก็บสะสมไว้คงได้หลายตัง และพอจ่ายซื้อรถสถาพดี ๆ แบบนี้ได้แน่

สถานที่
    ชมรมจักรยานบ้านโซดา
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PH_UD อ่านข้อความ
    จีบยากนะ แต่ละคนชอบจักรยานอังกฤษ แต่ขับเบนซ์ทั้งนั้น
    น่านสิครับ ก็เห็นมีแต่พี่ที่ยังขี่ปิ๊กอัพ ... em94
    ช่วงนี้ปล่อยของเยอะ สงสัยมีโครงการจะไปดาวน์เบนซ์บ้างละมั๊งนี่ ...em94

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PH_UD อ่านข้อความ
    สวัสดีครับคุณUNN(แฟนRudge)
    ขออนุญาติครับ รับทำสี powder coating จักรยานครับ ได้มาตฐาน [email protected]โทร 0831122487em94

Black =^.^= เสี่ยปาล์ม's Avatar
    สถานที่
    ลุงสันเซอร์วิส
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Naymodx อ่านข้อความ
    น่านสิครับ ก็เห็นมีแต่พี่ที่ยังขี่ปิ๊กอัพ ... em94
    ช่วงนี้ปล่อยของเยอะ สงสัยมีโครงการจะไปดาวน์เบนซ์บ้างละมั๊งนี่ ...em94
    เห็นด้วยกับพี่มดครับ
    เสี่ยใหญ่ยังขี่ปิ๊กอัพ ผมยังไม่มีปิ๊กอัพขี่เลยพี่คิดแล้วเศร้า.......ครับ
    ว่าแล้ว ของขวัญลูกผมมาถึงเมืองไทยช่วงไหนพี่ นั้งดูรูปทู๊กวันเลย......
    ที่สำคัญผมยังติดหนี้อยู่นะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เสี่ยปาล์ม : 06-08-2009 เมื่อ 09:08

ขายนาฬิกาแขวนผนังโบราณ ลอนดอน กระสือ และอื่นๆ อีกมากมาย

สถานีเพลงเก่าhttp://www.lifeupmusic.com/

Black =^.^= เสี่ยปาล์ม's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ph_ud อ่านข้อความ
    จีบยากนะ แต่ละคนชอบจักรยานอังกฤษ แต่ขับเบนซ์ทั้งนั้น
    แต่พี่พลขี่ปิ๊กอัพส่วน เบนซ์ 500 จอดไว้ใจโรงรถป่าวอะพี่....เห็นจอด 3-4 คันแหนะ ถ้าที่จอดรถเต็มมาฝากจอดที่ปราจีนได้นะครับ

ขายนาฬิกาแขวนผนังโบราณ ลอนดอน กระสือ และอื่นๆ อีกมากมาย

สถานีเพลงเก่าhttp://www.lifeupmusic.com/

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

พอดีวันนี้ หาข้อมูลของ รศ.นพ.ไวพจน์ จันทร์อะไรสักอย่าง จอหนุ่มหล่อเมืองคร เอ้ยเมืองอุดร

โห่พี่เพิ่งรู้ ว่าหนุ่มหล่อเป็นเด็กอุดรพิทด้วย

Senior Member PH_UD's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chat อ่านข้อความ
    คันนี้สมบูรณ์มาก ยินดีด้วยนะดรับ
    ไม่ได้มีออกมาขายบ่อย ๆ หรอก พวก bsa ปีลึก ๆ หายาก
    ได้สภาพแบบนี้จ่ายครั้งเดียวจบไม่ต้องตามหาอะไหล่อีก แล้ว
    ย้อนคิดถึงตอนเล่นจักรยานใหม่ ๆ
    ถ้าเราไม่ซื้อสะเปะสะปะ เงินที่จ่ายไปครั้งละนิดละหน่อย
    เอาเก็บสะสมไว้คงได้หลายตัง และพอจ่ายซื้อรถสถาพดี ๆ แบบนี้ได้แน่
    ขอบพระคุณครับคุณชัช ที่ร่วมยินดีกับหน่วยกล้าตายของกระทู้นี้
    ดีใจที่มีเพื่อนๆมาร่วมยินดีกับรถคันนี้ ที่มีคนไทยร่วมกัน นำเข้ามา
    ประดับวงการ จะได้เป็นตัวอย่างให้เพื่อนชมได้ทุกมุม หลังจากดูใน
    แคทตาลอกมานาน
    แต่รู้สึกหน่วยกล้าตายขยันซื้อรถทุกอาทิตย์จัง เดี๋ยวไม่มีที่เก็บ

Junior Member
    สถานที่
    กลุ่มรักเด็ก
    ขอบคุณ
    0

อยากได้ 26 ซักคันนะครับ จะติดต่อพี่ได้ยังบ้างครับ

ส่งรายระเอียดทางเมล์ก็ได้ครับ [email protected]

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เสี่ยปาล์ม อ่านข้อความ
    พอดีวันนี้ หาข้อมูลของ รศ.นพ.ไวพจน์ จันทร์อะไรสักอย่าง จอหนุ่มหล่อเมืองคร เอ้ยเมืองอุดร

โห่พี่เพิ่งรู้ ว่าหนุ่มหล่อเป็นเด็กอุดรพิทด้วย
    ช่วงนี้หาเงินไปดาว์นแจ็สเหมือนเสี่ยเขาน่ะ หรือฟอร์จูนเนอร์เหมือนเสี่ยมดแก
    ส่วนเบ็นซ์นะไม่ต้องหาเงินเพราะมีแคมเปญไม่มีดาวน์55 5
    ส่วนรถเบนซ์ที่เห็น คือที่บ้านรับล้างรถครับ ไม่เชื่อถามคนเคยไปบ้านผมดู
    เฮียชู เฮียบูลย์ ก็ได้ em94
    รู้สึกเสี่ยปาล์มจะไปล้วงข้อมูลผมจากไหนหนอ รู้ดีจัง??รศ.นพ.คนนี้น่าจะคุณไวพจน์ จันทร์วิเมลือง
    เพื่อนร่วมชั้น เรียนเก่งมาก....
    .

รูป รูป  

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

เหอๆ เค้าเป็น รศ.ผศ.อยู่ คณะแพทย์ ธรรมศาสตร์ เป็นหมอที่เก่ง ในเรื่องอวัยวะตั้งแต่หัวลงมาถึงคอ เรียกศัพท์ทางการแพทย์ไม่ถูก...... พอดีเพื่อนผมอยากใช้บริการหมอคนนี้ครับ (เพื่อนสมัยเล่นดนตรีกลางคืนด้วยกัน เค้าเป็นมะเร็งที่กล่องเสียงครับ ) หมอหลายคนบอกว่า รศ.นพ.ไวพจน์ เก่งมาก

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณ พี่พลอีกครั้งครับ สำหรับคำปรึกษา+แนะนำดีๆ ครับ เห็นพี่เป็นผู้ใหญ่ใจดี-ใจถึง ว่างๆเข้า ว่าด้วยเรื่องจังหวันนท์ ก็แจมได้นะครับพี่.......

parisCN's Avatar
    ขอบคุณ
    219

แต่รู้สึกหน่วยกล้าตายขยันซื้อรถทุกอาทิตย์จัง เดี๋ยวไม่มีที่เก็บ
    ช่วงนี้กระสุนเริ่มหมดครับพี่สุรพล แต่ก็ยังมีรถสวยๆ มาคอยยั่วต่อมอยากอยู่ครับ
    อดใจไม่ได้สักที เห็นเป็นชอบไปหมด คงต้องพักรบสัก 1 อาทิตย์ครับพี่ รอผลิตกระสุนก่อน
    แล้วลงสนามรบใหม่ครับ

ได้ยินข่าวจากหน่วยข่าวกรองพิเศษ ว่าวันนี้เรือรบมาจอดที่น่านน้ำจังหวัดอุดรแล้ว ไม่รู้ว่าจะมีข่าวดี
    ของใครบ้างครับ รอชมอยู่ครับพี่สุรพล
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย parisCN : 12-08-2009 เมื่อ 14:18

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gniyevol อ่านข้อความ
    พักนี้เงียบจังเลยนะครับ....รอดู...ข้อมูลเพิ่มครับ
    ยังกะรู้เลยว่ามีการยกพลขึ้นบกที่อุดรธานี em90

ช่วงนี้กระสุนเริ่มหมดครับพี่สุรพล แต่ก็ยังมีรถสวยๆ มาคอยยั่วต่อมอยากอยู่ครับ
    อดใจไม่ได้สักที เห็นเป็นชอบไปหมด คงต้องพักรบสัก 1 อาทิตย์ครับพี่ รอผลิตกระสุนก่อน
    แล้วลงสนามรบใหม่ครับ

ได้ยินข่าวจากหน่วยข่าวกรองพิเศษ ว่าวันนี้เรือรบมาจอดที่น่านน้ำจังหวัดอุดรแล้ว ไม่รู้ว่าจะมีข่าวดี
    ของใครบ้างครับ รอชมอยู่ครับพี่สุรพล
    ป๋าก็ซื้อเกือบทุกวันรักษาสุขภาพด้วยนา......
    เวลาติดต่อ 08.00-18.00น.
    .
    .
    จำหน่ายจักรยานยนต์BMW R50 R60 R69S

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=268516

###########ขายอะไหล่ BMW Pre1969###########

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=370731

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

เป็นอะไรที่ประจวบเหมาะกับวันแม่จริงๆครับ
    ขอมอบภาพชุดต่อไปนี้ให้ หนุ่ม รฟท.

รูป รูป    
    เวลาติดต่อ 08.00-18.00น.
    .
    .
    จำหน่ายจักรยานยนต์BMW R50 R60 R69S

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=268516

###########ขายอะไหล่ BMW Pre1969###########

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=370731

หน้าที่ 51 จากทั้งหมด 63 หน้า แรกแรก ... 41 42 43 44 45 46 47 48 49 50 51 52 53 54 55 56 57 58 59 60 61 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks