รบกวนผู้รู้น็อตตรงคันเกีย ใช้เบอร์อะไรหรอครับ มันหลุดหาย

ชื่อกระทู้: รบกวนผู้รู้น็อตตรงคันเกีย ใช้เบอร์อะไรหรอครับ มันหลุดหาย

สถานที่
    อยู่แถวลาดกระบัง แต่ไม่ได้อยู่กลุ่มใคร
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รบกวนผู้รู้น็อตตรงคันเกีย ใช้เบอร์อะไรหรอครับ มันหลุดหาย

อยากทราบว่าน็อตตรงคันเกียร์ c95 ใช้เบอร์อะไรหรอครับ

พอดีมันหลุดหาย จะได้ไปหาซื้อถูกเบอร์อ่ะครับ

ไม่มีรถใช้เลยตอนนี้ รบกวนนิดนึงน่ะครับ

tong_28ie's Avatar
    สถานที่
    รถโบราณมหาวิทยาลัยนเรศวร "อุตสาตาเหลี่ยม"
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ masterx อ่านข้อความ
    อยากทราบว่าน็อตตรงคันเกียร์ c95 ใช้เบอร์อะไรหรอครับ

พอดีมันหลุดหาย จะได้ไปหาซื้อถูกเบอร์อ่ะครับ

ไม่มีรถใช้เลยตอนนี้ รบกวนนิดนึงน่ะครับ

น่าจะเบอร์ 10 นะครับ เอาเป็นน๊อตชุบแข็งนะครับ ขันแล้วจะได้ไม่ขาด
    [CENTER][FONT=Century Gothic][COLOR=darkred][SIZE=5][COLOR=blue]โทร

..น้oJ xมู llดJ
    ขตย-111
    พิษณุโลก

......................

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tong_28ie อ่านข้อความ
    น่าจะเบอร์ 10 นะครับ เอาเป็นน๊อตชุบแข็งนะครับ ขันแล้วจะได้ไม่ขาด
    เอางั้นเลยหรอ
    ผมว่าไปร้านซ่อมมอไซด์ดีกว่า บอกช่าง
    เอาน๊อดเดิมใส่
    ฟรีด้วยฮิๆๆๆ
    ได้ของเดิม
    อีกต่างหาก

Bookmarks