ต่ออีกนิดคับMG no

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ต่ออีกนิดคับMG no

Junior Member bally_vespa's Avatar
    สถานที่
    MoRgaNphUkeTvespA
    ขอบคุณ
    0

Unhappy ต่ออีกนิดคับMG no

อย่าซีเรียสคับพี่น้องเรื่องมันไม่มีรัย แต่อยากให้รู้ว่าที่ทำน่ะมันมีวัตถุประสงค์ในตัวมันเ องอยู่แร้ว ถ้าบางท่านหรือหลายท่าน หาเลขที่ชอบไม่ได้นะคับ ขอแนะนำคับ ยกเลิกการรันนัมเบอร์นี้ไปซะ เพราะงัยผมก็เป็นคนเสนอ ผมอนุญาติคับที่จะทำการลบ ประเด็นที่ผมเสนอออกไปคับ ผมเหนว่ามันมีแต่ผลดีทั้งนั้น แต่มันก็ต้องเปนไปตามหลักสากลทั่วไปด้วยคับ ไม่มีที่ไหนหรอกคับที่ทำการรันเลขล่วงหน้าไว้รอสมาชิ กที่ยังไม่ถึงจำนวนอะคับ สมมุติเรามีสมาชิกแค่ 36 คัน เราก็รันที่เลข 001 ถึง 036 จาล็อคก็ล็อคได้ตั้งแต่ 001 ถึง 036 อะคับ ผมอธิบายขนาดนี้แร้วถ้ายังมีใครไม่เข้าใจอีกนะคับ ก็ม่ายรุจาพูดงัยแร้วน่ะคับ....ขอขอบคุณสมาชิกที่สละ เวลาเข้ามาอ่านกระทู้นี้คับ

แดกวีต้า แล้วไปตายซะ

อย่าลืมแปรงฟันซะด้วยหล่ะ

MG_PK_002 Tu_tharadol's Avatar
    สถานที่
    Morgan Phuket Vespa
    ขอบคุณ
    0

เศร้า.........
    "Well done is better than well said."
    - - Ben Franklin - -
    การลงมือทำ..ดีกว่า..คำพูดที่สวยหรู

Senior Member blackrainny's Avatar
    สถานที่
    M O R G A N
    ขอบคุณ
    0

แต่โกเจ้ก็ยังคงต้องซื้อเหล้าอยู่ดีนะ 55555 ถือว่าเป็นเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นก่อน ศาลได้ตัดสินไปและว่าต้องซื้อเหล้ามา 1 ขวด 55555 ยังงัยซะก็ล็อค 05 ให้โกเจ้ก่อนและกันเพราะได้โชคไปและเพราะเลขนี้ 55555 มีฟามสุขจัง

"แลมล่อแล่แห่งมอร์แกน"
    SEE ME IN MV. TRY TRY TRY MICHAEL SQUIRE

Junior Member ปุ๊ทะลิ's Avatar
    สถานที่
    MORGANphuketvespa
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ blackrainny อ่านข้อความ
    แต่โกเจ้ก็ยังคงต้องซื้อเหล้าอยู่ดีนะ 55555 ถือว่าเป็นเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นก่อน ศาลได้ตัดสินไปและว่าต้องซื้อเหล้ามา 1 ขวด 55555 ยังงัยซะก็ล็อค 05 ให้โกเจ้ก่อนและกันเพราะได้โชคไปและเพราะเลขนี้ 55555 มีฟามสุขจัง
    เห็นด้วยคร้าบ5555555

Member phuketica's Avatar
    สถานที่
    morgan phuket vespa
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bally_vespa อ่านข้อความ
    อย่าซีเรียสคับพี่น้องเรื่องมันไม่มีรัย แต่อยากให้รู้ว่าที่ทำน่ะมันมีวัตถุประสงค์ในตัวมันเ องอยู่แร้ว ถ้าบางท่านหรือหลายท่าน หาเลขที่ชอบไม่ได้นะคับ ขอแนะนำคับ ยกเลิกการรันนัมเบอร์นี้ไปซะ เพราะงัยผมก็เป็นคนเสนอ ผมอนุญาติคับที่จะทำการลบ ประเด็นที่ผมเสนอออกไปคับ ผมเหนว่ามันมีแต่ผลดีทั้งนั้น แต่มันก็ต้องเปนไปตามหลักสากลทั่วไปด้วยคับ ไม่มีที่ไหนหรอกคับที่ทำการรันเลขล่วงหน้าไว้รอสมาชิ กที่ยังไม่ถึงจำนวนอะคับ สมมุติเรามีสมาชิกแค่ 36 คัน เราก็รันที่เลข 001 ถึง 036 จาล็อคก็ล็อคได้ตั้งแต่ 001 ถึง 036 อะคับ ผมอธิบายขนาดนี้แร้วถ้ายังมีใครไม่เข้าใจอีกนะคับ ก็ม่ายรุจาพูดงัยแร้วน่ะคับ....ขอขอบคุณสมาชิกที่สละ เวลาเข้ามาอ่านกระทู้นี้คับ
    ts23ts23ts23 แป่ว /\/\/\

Member B.Boy Morgan's Avatar
    สถานที่
    Morgan phuket Vespa
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อิอิ

งั้นของผม 019 เหมียนเดิมครับ
    . .ถ้าท่านไม่ยืนอยู่บนยอดเขา ท่านจะมองดูที่ราบได้ถนัดได้อย่างไร. .
    บอย แรลลี่ แห่ง มอร์แกน

Bookmarks