งานหัวรถไฟ โคราช พวกเราขอโทษจากใจจริงครับ

ชื่อกระทู้: งานหัวรถไฟ โคราช พวกเราขอโทษจากใจจริงครับ

panda_c92's Avatar
    สถานที่
    หัวรถไฟโคราช mc classic
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน งานหัวรถไฟ โคราช พวกเราขอโทษจากใจจริงครับ

ผมตัวแทนของกลุ่มครับ ผมขอโทษครับกับทุกคนที่บาดเจ็บทั้งภายในงาน และนอกงาน
    ผมไม่คิดว่าเหตุการ์ณมันจะเป็นแบบนี้ ผมในนามเจ้าภาพ ผมขอรับผิดทุกอย่างครับ
    งานนี้ผมเตรียมงานมา5เดือน แต่เสียดายที่ต้องมาพังเพราะ คนไม่กี่คน คำว่าเสียใจ
    สำหรับผมมันยังน้อยไป ยังไงก็ขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมงานทั้งใกล้และไกล
    ขอบคุณจริงๆครับ ...........ใหม่ หัวรถไฟโคราช
    กูไม่ตามกระแส แต่ก็ไม่สวนกระแส กูก็แค่เลือกสิ่งที่กูชอบเท่านั้น

คนเทห์ ต้องเทห์โดยธรรมธรรมชาติเทห์ที่ความคิดเทห์ที่อุดมกา รณ์

กูไม่อยากจะยุ่งกับพวกที่พยายามเทห์ และ ไม่เป็นตัวของตัวเอง..

เอกฐากร เที่ยงตรง ธนาคารไทยพานิช เลขบัญชี 5805278117 สาขามุขมนตรี [email protected]/

บอร์ดกลุ่มหัวรถไฟโคราชครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?s=&daysprune=&f=140

kung.cb350's Avatar
    สถานที่
    CB.CLUB THAILAND
    ขอบคุณ
    0

ผมโดนยึดรถอยู่ จอหอ ครับ มีด่านก็ไม่เห็นแจ้งให้ทราบเลย

Junior Member ฝายBIKER-MC-KORAT's Avatar
    สถานที่
    หัวรถไฟ ไรเดอร์
    ขอบคุณ
    0

เราทุกคนตั้งใจจัดงานนี้กันจริงๆ ผมเสียใจมากที่เหตุการณ์ที่เกิดขึ้นในวันนั้นมันทำให ้ทุกคนไม่พอ
    ใจ ผมขอโทษทุกๆ คนที่มาในวันนั้น ขอโทษจริงๆครับ

ฝาย หัวรถไฟ
    ความสุขอาจอยู่กับเราไม่ได้นาน
    แต่ความทรงจำดีดี
    จะอยู่ในใจเราตลอดไป

ชาตินี้ขอขี่บนถนนขวานทองตลอดไป
    นี่แหละ ชาวไบเกอร์

"ไม่เกี่ยว ไม่เกี่ยว"

Senior Member Atipan's Avatar
    สถานที่
    สนิมโนนสูง โคราช นครราชสีมา
    ขอบคุณ
    0

ผมคนหนึงที่เห็นใจเจ้าภาพที่ตั้งใจกันทำงานกันมากๆๆ แบบว่าการต้อนรับดีประทับใจสุดยอดเลยครับ
    แต่ผมว่ากับการที่งานมันกร่อยนั้นมันเกิดจากตัวบุคคล หรือไม่ก็เกิดจากคู่อริมาพบกันที่งานเลยเกิดการแก้แค ้นเอาคืน
    มากกว่าครับ อย่าไปโทษทีเจ้าภาพจัดงานกันเลย ผมว่าStaffทุกๆๆคนทำดีที่สุดแล้ว หยุดเถอะหยุดเถอะครับชาวคาสสิค
    อย่าทำให้ซื้อเสียงวงการรถโบราณบ้านเรามันมากไปกว่าน ี้ ผมว่าพวกเรามาร่วมมือจับมือกันหยุดติความรุนแรงกันดี ว่า
    มาช่วยกันคิดหาวิธีแก้ไขกัน มันจะเกิดความรักความสามัคคีในเพื่อนๆกลุ่มใกล้เคียง กับต่างจังหวัดด้วยกัน
    ผมเชื่อว่าพวกเราทุกๆๆคนต้องทำได้
    พวกเราชาว สนิมโนนสูง โคราช เป็นกำลังให้สู้ต่อไปครับ ชาวหัวรถไฟ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Atipan : 09-12-2008 เมื่อ 17:11
    เวปบอร์ดกลุ่ม : http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=199
    แฟนเพจ Facebook กลุ่มสนิมโนนสูง โคราช : http://www.facebook.com/pages/Oxide-...13434232087450
    Msn & mail : [email protected]
    "แม้เวลาเนิ่นนานผ่านจากนี้ แต่สิ่งดีจะยังอยู่ไม่หวั่นไหว
    ถึงเวลาจะผ่านนานเท่าไร แต่จิตใจมีเพื่อน ตลอดมา"

<EMBED style="WIDTH: 489px; HEIGHT: 370px" pluginspage=http://www.macromedia.com/go/getflashplayer align=middle src=http://www.crazyprofile.com/clocks/my_clock04.swf width=489 height=370 type=application/x-shockwave-flash FlashVars='pic=201021825XviDds305864-02.jpg&fldr=2_2010&widt=479&hight=360&sclr=undefin ed&typcl=undefined&typhnd=undefined&scol=0xc66&mcol=0xff&hcol=0x3399&threecl=0xff00ff&sixcl=0x ff00ff&ninecl=0xff00ff&twelvecl=0xff00ff' quality="high" wmode="transparent" allowScriptAccess="sameDomain">

Junior Member zsarunza's Avatar
    สถานที่
    ซำเม๋า Classic Bike
    ขอบคุณ
    0

ถึง ผม จะ ไม่ ได้ ไป แต่ ก็ เห็น ใจ เจ้า ภาพ ครับ
    SummaoClassicBike MCkhonkaen

honda steed Far's Avatar
    สถานที่
    สนิมโนนสูง โคราช
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ถึงผมไม่ได้ไป

ก็เห็นใจเจ้าภาพครับ
    เดินทางทั่วไทย มีไฟติดตัว

แอตมาคุยกันน่ะ Email [email protected]

Senior Member tongmoto's Avatar
    สถานที่
    Freedom Bike Chachoengsao
    ขอบคุณ
    0

Angry เกิดขึ้นอีกแล้วเหรอ..

พวกนี้จะตีกันทำให้เป็นประเพณีเรยหรืองัยนี่...
    Freedom Bike Chachoengsao
    Two Wheel One Engine And One Rider

Are you ready ?
    YOU SURE !
    GO...!!!!!!!!!

มาเที่ยวบ้านผมกันเน้อ...
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=192
    http://tongmoto.multiply.com/

Member หนุ่มพเนจร's Avatar
    สถานที่
    กลุ่มเสี่ยง
    ขอบคุณ
    0

ถึงผมไม่ได้ไป ก็เห็นใจเจ้าภาพ (แต่ก็เดาไว้ก่อนอยู่เลยไมไป)

Junior Member littlefeeg2's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าเมืองพญานาค
    ขอบคุณ
    0

เซ็งเลย em99ขับรถเกือบตายถึงงานแล้วก็ตีกัน 300 กว่าโลว่าจะไปสนุกเลยแป๊กเลยง่ะ em99 เหนื่อยจังem99em99em99em99em99em99em99ชมรมรถเก่าเม ืองพญานาค

Junior Member ปลวกแดงไรด์เดอร์'s Avatar
    สถานที่
    ปลวกแดง คลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

ตีอีกแร้วครับท่านงานนี้ ผมคนนึงที่เห็นกับตา เพราะมานเกือบเหยียบคาเต๊นเรยง่ะ มีประมาณ3ชุดหย่ายๆ แระอีกรอบนึงตอนงานงใกล้เลิก อันนี้มะได้พาดพิงคัยนะคับถ้าผมมองผิดไปเพราะความเมา ก้ขอโทดด้วย รู้สึกว่าจะเป็นคน1คนขับชาลีสวมเสื้อกั๊กติดโลโก้หลั งลักษณะคล้ายเจ้าภาพขับรถไปกระแทกกับรถที่จอดอยู่ใกล ้ๆแล้วเกือบ มีการทะเทาะวิวาทกับอีกกลุ่มรู้สึกจะเป็นกลุ่มหย่ายท างโคราชเพราะผมจำได้ว่าพี่คนนึงใส่เสื้อของกลุ่มนั้น ด้วย ผมกับเพื่อนอีก2คนแระก้น้องๆจากสี่คิ้วที่นั่งคุยกัน ต้องขนของออกมานอนที่ปั๊มเพราะว่าน้องเค้าถูกกล่าวหา ว่าไปตีคนอื่นทั้งๆที่นั่งดูด้วยกันกับผมตั้งแต่ตั้น ถ้าผมเอ่ยผิดไปต้องขอโทษตรงนี้ด้วยนะคับ ที่จริงมีรูปด้วยแต่ถ้าลงไปจะทำให้กลุ่มที่มีโลโก้ติ ดมาและกำลังมีลักษณะจะทะเลาะวิวาทกันเสียหาย จึงอยากจะให้ชวยกันลดๆหน่อยเถอะคับไอ้ความนักเลงเนี่ ย มันมีทุกคนเมาแร้วก้นักเลงหมดแระ แต่เรามาเจอกันด้วยความคลาสสิค เกิดอย่างนี้แร้วจะเหลือความคลาสสิคให้คุณภูมิจัยหลอ คับ แร้วผมจะขี่รถมา300-400โลเพื่อมาดูคุณตีกันหลอ คิดหน่อยนะคับ
    อัน..ว่าเหล้าคือสุราหมาไม่แดก

คน..ก็แปลกแดกได้ไม่อายหมา

เรา..ก็แปลกแดกด้วยซวยหล่ะหว๋า

ไม่อายหมา..ไม่กลัวแปลกแดกเข้าไป

Junior Member กะปอมคลาสสิค(มั้ง)'s Avatar
    สถานที่
    ผมขี่คนเดียว/หาคนซ้อนไม่เจอ
    ขอบคุณ
    0

มันเป็นแบบนี้ทุกงานล่ะครับ แต่ยังไม่เห็นใครออกมายึดอกรับว่าตัวเองผิด

และก็ยังไม่มีมาตรการใดๆออกมา เลยเป็นอย่างนี้ทุกงาน

ผมอยากคนที่มันตีกัน ออกมาแสดงความรับผิดชอบหน่อย แสดงความเป็นลูกผู้ชายหน่อยสิครับ

ไม่ใช่เงียบ แล้วงานหน้าก็ไปตีกันอีก นั้นเหรอที่เรียกว่าลูกผู้ชาย

เขาให้ประชุมไปเสนอทางแก้ ก็ยังไม่ไปอีกครับ แย่นะครับคนพวกนี้ พูดดีแล้วก็แล้ว

ด่ามันแล้วก็แล้ว .... สงสัยจะฟังภาษาไทยไม่รู้เรื่อง ....
    ไม่มีคำว่า บังเอิญ ในเรื่องของความรัก มีแต่คำว่าตั้งใจ

ผาล้อม คลาสสิก lek_aine's Avatar
    สถานที่
    ผาล้อม คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

*ถึงเราจะไม่ได้ไป

แต่ก้...

เหนจัยเจ้าภาพนะคะ

เจ้าภาพทำดีที่สุดแร้ว

แต่ก้ยังเกิดเรื่อง

เปงกำลังใจให้จัดงานดีดีต่อไปนะคะ

Mag-Alone Mc_Classic_km7's Avatar
    สถานที่
    K.M.7
    ขอบคุณ
    0

พวกที่ตีกันแล้วทำให้งานเขากร่อย เดี๋ยวสักวันมันก็รู้
    Tel : 089-5556335 (One-2-call)
    -------------------------------
    773-016-6925
    Mr.FUANGWICHA PACHAROEN
    Krungthai Bank.

Bookmarks