คนที่ลาออกไป นะ ไม่ต้องออกแล้วนะ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: คนที่ลาออกไป นะ ไม่ต้องออกแล้วนะ

impala64's Avatar
    สถานที่
    กาละแม society
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน คนที่ลาออกไป นะ ไม่ต้องออกแล้วนะ

ลืมไปนะ กลุ่มนี้เราก็เป็นคนตั้ง ถึงแม้ปีแรกไม่จ่ายเงิน แต่ปีนี้เราก็เป็นคนจ่าย ดั้งนั้น กูจะให้คุณอยู่ต่อไป ใครมีปัญหา ก็มีไปสิวะ เนอะลืมไปวะ

แต่คง ไม่มี sr แนวๆ มาอวด คนที่เข้ามาดู รถแล้วนี้สิ คงต้องไปดูที่ห้องอื่นแทนวะ

เอาไอ้อาร์มา ล่อแทน หารูปเด็ดๆมาลงหน่อยนะ อาร์ ช่วยกันหน่อยโว้ย งุงิงุงิ
    ใครอยากมาเที่ยวทองผาภูมิ ขอเชิญมาพักได้ที่บ้านริมดอยรีสอร์ทครับรับรองไม่ผิด หวังกับบรรยากาศ ติดเขาติดลำห้วย บ้านพักสะอาดมีหลายโซน ราคาเป็นกันเอง ดูเว็ปไซค์ได้ที่ http://www.baanrimdoy.com/

Junior Member หัวหน้าใหญ่ กาละแม's Avatar
    ขอบคุณ
    0

จริงเปล่าพี่ ขอบคุณมาก ผมตอนแรกคิดกับไอ้อาร์อยู่ว่าจะไปตั้งกลุ่มใหม่ ชื่อว่าคนจรจัดปากหมาแทงหลังเพื่อนMOTOBIKE แต่กลัวไม่มีแนวร่วม เลยเร่ร่อนเป็นพี่สาเหร่อยู่
    ยังไงขอบคุณพี่มากครับที่ให้ผมมีที่สิ่งสถิตย์ซะที ผมขอใช่ชื่อเดิมได้เปล่าพี่ ขี้เกียจสมัครใหม่
    ขอบคุณมากครับบุญคุณนี้ยิ่งใหญ่นัก ขอบคุณมากพี่ ขอบคุณมากem89
    ถ้าคิดจะเล่นก้ออย่ากลัว ถ้ากลัวก้ออย่าเล่นว่ะ /\3

impala64's Avatar
    สถานที่
    กาละแม society
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เออ

นิสัยที่พูดมา รีบออกไป ก็ดีเหมือนกันนะ เลวหาที่ติ มิได้เลย คนไทยรึเปล่าวะเนี้ยหึหึ
    ใครอยากมาเที่ยวทองผาภูมิ ขอเชิญมาพักได้ที่บ้านริมดอยรีสอร์ทครับรับรองไม่ผิด หวังกับบรรยากาศ ติดเขาติดลำห้วย บ้านพักสะอาดมีหลายโซน ราคาเป็นกันเอง ดูเว็ปไซค์ได้ที่ http://www.baanrimdoy.com/

Bookmarks