เมื่อวันที่ 5 ธันวามหาราช เราสมาชิก สามพระยา และชาวบ้านร่วมกันพัฒนาทางเข้าหมู่บ้าน สามพระยา เพื่อถวายเป็นพระราชกุศลแด่พ่อหลวงของเรา

กระผม ประธาณที่ปรึกษากลุ่ม สามพระยา คลาสสิค ต้องขอขอบคุณ สมาชิกทุกท่านที่ให้ความร่วมมือกันอย่างเต็มที่ ขอบคุณจากใจจริงครับ และเราจะร่วมกันทำดี ประโยชน์ เพื่อสังคม ส่วน รวมกันต่อไปนะครับ

ถนนหนทาง และเส้นทางอันคดเคี้ยว ของเราชาวสองล้อ
แต่เราก็ไม่เคยท้อ เพราะน้ำใจของเราไม่เคยคดเคี้ยวเหมือนเส้นทาง
รอดูรูปเร็วๆนี้นะครับ