งานปีใหม่......

ชื่อกระทู้: งานปีใหม่......

Senior Member Low - Eye's Avatar
    สถานที่
    KLONG 6 Classic Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน งานปีใหม่......

เรื่องงานวันปีใหม่......
    พอดีผมได้นั่งคุยกับช่างว่าจะจัดงานปีใหม่ของกลุ่มแล ะผู้ใกล้เคียงวันที่ 28 ธ.ค. 51
    ที่คุยกันไว้คือ เก็บเงินคนละ 100 บาท เพื่อเป็นค่าอาหารและเครื่องดื่ม(ไม่ใช่เบียร์น่ะ)
    ส่วนเรื่องของขวัญ อยากให้ห่อของขวัญมา ส่วนราคาของของขวัญเอาประมาณ100 บาท
    ส่วนหนึ่งคือ เราไม่ได้พบปะกันก็นานใช้ได้ ....
    เลยอยากจัดงานซักหน่อยเพื่อจะได้เรียกบรรยากาศเก่าๆ สมัยเด็กๆกันอีกครั้งด้วย.....
    ส่วนใครมีเพื่อนหรือคนรู้จักก็เชิญชวนมาได้....
    แล้วก็ฝากไว้อีกอย่างคือ วันที่ 27 ควรจะไปช่วยช่างเก็บบ้านจัดสถานที่กินกันก่อน
    และสำหรับใครที่มาไม่ได้ก็ไม่เป็นไร(ก็ไว้กินกันปีหน ้า)
    จึงแจ้งข่าวมา ณ ที่นี้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Low - Eye : 22-12-2008 เมื่อ 09:17

lllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllll

ทำดี ไม่ต้องบอกให้ใครรู้.....
    ทำดี ไม่ต้องบอกให้ใครดู.....
    มีคนมองดู..แล้วเค้าจะรู้ว่าเราทำดี.....

Senior Member ibloodsob's Avatar
    สถานที่
    KLONG6CLASSICCLUB
    ขอบคุณ
    0

em90
    Quality is remembered long
    after price is forgotten.

คุณภาพยังคงเป็นที่จดจำกันได้นาน
    หลังจากที่ลืมราคากันไปแล้ว

em90

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

โทร.089-1120-707 ปัท

Touring & Racing Style skatekeemao's Avatar
    สถานที่
    Kasun---.
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Low - Eye อ่านข้อความ
    พอดีผมได้นั่งคุยกับช่างว่าจะจัดงานปีใหม่ของกลุ่มแล ะผู้ใกล้เคียงวันที่ 28 ธ.ค. 51
    ที่คุยกันไว้คือ เก็บเงินคนละ 100 บาท เพื่อเป็นค่าอาหารและเครื่องดื่ม(ไม่ใช่เบียร์น่ะ)
    ส่วนเรื่องของขวัญ อยากให้ห่อของขวัญมา ส่วนราคาของของขวัญเอาประมาณ100 บาท
    ส่วนหนึ่งคือ เราไม่ได้พบปะกันก็นานใช้ได้ ....
    เลยอยากจัดงานซักหน่อยเพื่อจะได้เรียกบรรยากาศเก่าๆ สมัยเด็กๆกันอีกครั้งด้วย.....
    ส่วนใครมีเพื่อนหรือคนรู้จักก็เชิญชวนมาได้....
    แล้วก็ฝากไว้อีกอย่างคือ วันที่ 27 ควรจะไปช่วยช่างเก็บบ้านจัดสถานที่กินกันก่อน
    และสำหรับใครที่มาไม่ได้ก็ไม่เป็นไร(ก็ไว้กินกันปีหน ้า)
    ช่ายๆครายมีเพื่อนสาว ก็พามากันเยอะๆนะครับ 555+
    ฮอลล์ อยุธยา.
    K
    asung Club Lambrettas TH
    .

เสี่ยว_พระประแดง's Avatar
    สถานที่
    KlonG-6 ClassiC CluB
    ขอบคุณ
    0

/\2/\2/\2

Onizukamaru's Avatar
    สถานที่
    Srx Thailand
    ขอบคุณ
    0

em95em95ดีเหมือลกัล พวกเราห่างเหินมานานละคาป อิอิ

Member Nonami's Avatar
    สถานที่
    คลองสี่
    ขอบคุณ
    0

ดีๆๆชอบๆๆ
    /\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2/\2
    ใครดีกูดีตอบ
    ใครชอบกูชอบแทน
    ใครร้ายกูร้ายแสน
    ตัวกูคือตัวกู

-------------------------------------------------------------------------------------------------
    A friend in need is a friend indeed

เพื่อนแท้คือเพื่อนในยามยาก

[[Rmutt Classic Club]] kct48641cat's Avatar
    สถานที่
    yK'sCoOter GanG.RMUTT CLASSIC CLUB.
    ขอบคุณ
    0

Arrow ==>> ขอให้มีความสุขในงานปีใหม่กันถ้วนหน้านะฮะ..คุณน้อง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Onizukamaru อ่านข้อความ
    em95em95ดีเหมือลกัล พวกเราห่างเหินมานานละคาป อิอิ
    ==>> ขอให้มีความสุขในงานปีใหม่กันถ้วนหน้านะฮะ..คุณน้องก ราจู๋

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ skatekeemao อ่านข้อความ
    ช่ายๆครายมีเพื่อนสาว ก็พามากันเยอะๆนะครับ 555+
    ==>> คุณนั่นแหละคุณโฟล์ค..ที่ต้องนำญิงมาอะนะ
    ==>> 5555+
    ==>> ในฐานะที่หน้าตา หล่อกว่าเพื่อนฝูง น้องนุ่ง ทีมงานอะนะ..
    ==>> ขอให้มีความสุขในงานปีใหม่กันถ้วนหน้านะฮะ..คุณน้องโ ฟล์ค

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Low - Eye อ่านข้อความ
    ==>> หนับหนุนครับกิจกรรมดีดี อะครับ
    ==>> หากมีโอกาสอยากไปร่วมแจมด้วยสักกาหน่อยอะนะ..คุณแม็ค
    ==>> ขอให้มีความสุขในงานปีใหม่กันถ้วนหน้านะฮะ..คุณแม็ค

You'll never walk alone.
    Road Runner The generation.
    [email protected]
    [email protected]

==========>> yK' sCoOter GanG. <<============
    RajaMangala University of Technology Thanyabury
    ========>> RMUTT CLASSIC CLUB <<==========
    http://www.thaiscooter.com/club/yK_sCoOter_GanG

Touring & Racing Style skatekeemao's Avatar
    สถานที่
    Kasun---.
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kct48641cat อ่านข้อความ
    ==>> ขอให้มีความสุขในงานปีใหม่กันถ้วนหน้านะฮะ..คุณน้องก ราจู๋

==>> คุณนั่นแหละคุณโฟล์ค..ที่ต้องนำญิงมาอะนะ
    ==>> 5555+
    ==>> ในฐานะที่หน้าตา หล่อกว่าเพื่อนฝูง น้องนุ่ง ทีมงานอะนะ..
    ==>> ขอให้มีความสุขในงานปีใหม่กันถ้วนหน้านะฮะ..คุณน้องโ ฟล์ค

==>> หนับหนุนครับกิจกรรมดีดี อะครับ
    ==>> หากมีโอกาสอยากไปร่วมแจมด้วยสักกาหน่อยอะนะ..คุณแม็ค
    ==>> ขอให้มีความสุขในงานปีใหม่กันถ้วนหน้านะฮะ..คุณแม็ค

555+
    แซวซ่ะพี่หนุ่ย....
    เรียนเชิญมาสังสรรค์ด้วยกันนะพี่ แต่พี่ต้องกรณีพิเศษนะครับ
    ของพี่เงินกองกลางต้อง 500 ส่วนจับของขวัญก็ 1000 นึงนะครับพี่....
    เนื่องจากเปงผู้อวุโสที่สุด แล้วก็เงินเยอะกว่าทีมงานแล้ะน้องๆในกลุ่มผม
    แต่ถ้าเรื่องสาวๆผมขอรับไว้แต่เพียงผูเดียวนะพี่ 5555+
    ปีใหม่นี้ก็ขอให้พี่ๆน้องมีความสุขกันทุกคนนะครับ สาวเข้ามากันไม่ขาดแล้วกันนะโดยเฉพาะผม 5555+

em97em97em97em97em97em97em97em97em97em97em97em97em 97em97
    ฮอลล์ อยุธยา.
    K
    asung Club Lambrettas TH
    .

Senior Member Low - Eye's Avatar
    สถานที่
    KLONG 6 Classic Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kct48641cat อ่านข้อความ
    ขอบคุณมากมายคาปผม พี่สุดหล่อ......
    ยังไงปีใหม่นี้ก็ขอให้โชคดีมีชัยในทุกเรื่องน่ะคาป.. ...
    ว่างๆหวังว่าคงได้นั่งดื่มกันซักเมาอะน่ะคาป.....

lllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllllll

ทำดี ไม่ต้องบอกให้ใครรู้.....
    ทำดี ไม่ต้องบอกให้ใครดู.....
    มีคนมองดู..แล้วเค้าจะรู้ว่าเราทำดี.....

Bookmarks