ห้ามดื้อสัญจร "ไทยสามัคคี" - หน้า 2

ร้านปัดฝุ่นมอเตอร์ไซค์โบราณ จำหน่าย Honda C70-C100 เครื่องเดิม-เครื่องดรีม ดรีมคุรุสภา Jx100 ติดต่อ 081-412-7470      PROFILE INTERIOR STUDIO รับออกแบบบ้านและออกแบบตกแต่งภายในบ้าน โทร.02-926-8939,081-482-1244      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      ร้านโบราณคลาสสิค ขายรถโบราณคลาสสิค c70 c100

ชื่อกระทู้: ห้ามดื้อสัญจร "ไทยสามัคคี"

"เรารักในหลวง" My Lam.'s Avatar
    สถานที่
    "แก็งค์ห้ามดื้อ"
    ขอบคุณ
    0

ปิดท้ายด้วยความงามของน้ำตกม่านฟ้าครับ

บางครั้งคนเราก็ต้องมีกระทบกระทั่งกันบ้าง...... "ห้ามดื้อ"
    http://www.lovemylifeclub.is.in.th /

"เรารักในหลวง" My Lam.'s Avatar
    สถานที่
    "แก็งค์ห้ามดื้อ"
    ขอบคุณ
    0

อำเภอวังน้ำเขียว ยังคงเป็นอีกหนึ่งอำเภอที่ถือเป็นสวรรค์ของนักเดินทา ง
    คงเป็นเพราะหลากหลายองค์ประกอบของสภาพภูมิประเทศ
    สภาพอากาศที่เย็นตลอดทั้งปี ธรรมชาติอันแสนบริสุทธิ์
    ทุกวันนี้ที่วังน้ำเขียวเลยกลายเป็นสถานที่ท่องเที่ย วอันดับต้นที่อยู่ในใจของใครๆหลายๆคน
    หลายๆกลุ่มอาจเคยมีโอกาสได้มาเยือนอำเภอวังน้ำเขียวห ลายต่อหลายครั้ง
    แต่เชื่อเถอะครับ ผมว่าไม่มีใครเบื่อ หรือไม่อยากกลับมาที่นี่อีกแน่นอน

พวกเราเป็นอีกหนึ่งกลุ่มคนกลุ่มเล็กๆที่หลงรักในการเ ดินทางมาที่นี่
    คงเป็นเพราะความประทับใจในธรรมชาติ สภาพอากาศ รวมไปถึงความมีน้ำใจของผู้คนในท้องถิ่น
    ทำให้ง่ายต่อการตัดสินใจที่จะมาเยือนที่นี่อีกครั้ง. .....
    และเชื่อว่าคงมีอีกหลายต่อหลายครั้งที่เราคงมีโอกาสไ ด้มาเยือนที่แห่งนี้อีก
    บ้านไทยสามัคคี อำเภอวังน้ำเขียว จังหวัดนครราชสีมา

บางครั้งคนเราก็ต้องมีกระทบกระทั่งกันบ้าง...... "ห้ามดื้อ"
    http://www.lovemylifeclub.is.in.th /

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ My Lam. อ่านข้อความ
    อำเภอวังน้ำเขียว ยังคงเป็นอีกหนึ่งอำเภอที่ถือเป็นสวรรค์ของนักเดินทา ง
    คงเป็นเพราะหลากหลายองค์ประกอบของสภาพภูมิประเทศ
    สภาพอากาศที่เย็นตลอดทั้งปี ธรรมชาติอันแสนบริสุทธิ์
    ทุกวันนี้ที่วังน้ำเขียวเลยกลายเป็นสถานที่ท่องเที่ย วอันดับต้นที่อยู่ในใจของใครๆหลายๆคน
    หลายๆกลุ่มอาจเคยมีโอกาสได้มาเยือนอำเภอวังน้ำเขียวห ลายต่อหลายครั้ง
    แต่เชื่อเถอะครับ ผมว่าไม่มีใครเบื่อ หรือไม่อยากกลับมาที่นี่อีกแน่นอน

พวกเราเป็นอีกหนึ่งกลุ่มคนกลุ่มเล็กๆที่หลงรักในการเ ดินทางมาที่นี่
    คงเป็นเพราะความประทับใจในธรรมชาติ สภาพอากาศ รวมไปถึงความมีน้ำใจของผู้คนในท้องถิ่น
    ทำให้ง่ายต่อการตัดสินใจที่จะมาเยือนที่นี่อีกครั้ง. .....
    และเชื่อว่าคงมีอีกหลายต่อหลายครั้งที่เราคงมีโอกาสไ ด้มาเยือนที่แห่งนี้อีก
    บ้านไทยสามัคคี อำเภอวังน้ำเขียว จังหวัดนครราชสีมา

เห็นด้วยอีกหนึ่งเสียงครับ ชอบวังน้ำเขียวเหมือนกัน ครับ มีโอกาส คงต้องไปอีก ไม่ไกล บรรยากาศ ดี อากาศสดชื่น

มีที่เที่ยวที่ไหน น่าไปอีก แนะนำด้วยครับ ว่าจะไปอีก แต่ โปรแกรมต่อไปผม ยาวเลย
    พังงา กาญฯเหมืองปิล๊อค เพชรบูรณ์ เ ขาค้อ ภูหินร่องกล้า น้ำหนาว และ กลางปีหน้า ทุ่งดอกกระเจียวชัยภูมิ

สนใจไปด้วยกันซักทริปมั๊ยครับ
    ขี่ไป .... มีชีวิตก็ขี่ไป

คุณเป็นใคร ...
    คุณเป็นคุณ ไม่ใช่เพราะงานที่คุณทำ คุณเป็นคุณ ไม่ได้ขึ้นอยู่กับเงินในธนาคารของคุณ คุณเป็นคุณ ไม่ได้อยู่ที่ว่า คุณมีเงินในกระเป๋าเท่าไร คุณเป็นคุณ ใช่ว่าเพราะคุณสวมใส่เสื้อผ้าอะไร บี่รถ ขับรถอะไร ...
    ทุกสิ่งทุกอย่างที่คุณครอบครองอยู่นั้น ท้ายที่สุดแล้วพวกมันก็จะครอบงำคุณเสีย แต่ถ้าหากคุณสูญสิ้นทุกสิ่งเมื่อใด คุณก็จะกล้าทำอะไรต่อมิอะไรได้อย่างไร้กังวลตลอดไป

Junior Member
    สถานที่
    ห้ามดื้อ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สวยจัง

เสียดายติ๊ปนี้เลยไม่ได้ไปด้วยเลยแต่รูปสวยๆทั้งนั้น เลยนะคับเพ่

Junior Member nokker123's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เจ้าราชพะเยา

แจ่มมากเลยครับอยากไปแบบนี้บ้างครับ

รูป รูป    

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณคับ สำหรับข้อมูลดีๆ ต้องปายบ้างแล้วววว