ฟุตบอล4เส้าชาวรถครั้งที่6ครับ

ชื่อกระทู้: ฟุตบอล4เส้าชาวรถครั้งที่6ครับ

Member
    สถานที่
    รถเก่าพอวิ่งได้ เชียงราย
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ฟุตบอล4เส้าชาวรถครั้งที่6ครับ

/\2 /\2 ขอเชิญชวนทุกท่านที่มีใจรักคาสสิกมาร่วมทำกิจกรรมดีๆ ๆในครั้งนี้จะจัดขึ้นวันที่
    :o 8 กรกฏาคม 2549/\3 ณ.สนามแขวงการทางจังหวัด ริมน้ำกก เริ่มเวลา 11.00น
    พบการแข่งขัน ของทีม เวสป้า ช๊อปเปอร์ รถเก่า และรถสองท่อ ร่วมด้วยทีมกลุ่มพาน
    และแม่สาย ทีมแขวงการทาง ทีมคนกลางคืน แข่งขันกันแบบน๊อกเอ๊าแพ้ตกรอบ/\2 /\2
    และมีการแข่งสนุ๊กเกอร์ด้วยนะสุดท้ายการจัดการแข่งก็ เพื่อเชื่อมความสัมพันธ์ที่ต่อกัน
    ทำความรู้จักกันให้มากขึ้นจะได้เข้าใจในความคิตของกล ุ่มหรือชมรมต่างๆกันต่อไป/\2
    เอาเป็นว่าสมาชิกรถเก่าพอวิ่งได้ทุกๆท่านทั้งเก่าและ ใหม่กรุณา สละเวลาของท่านที่มีค่า
    มาร่วมเชียร์ทีมเราด้วยนะครับ ค่ากิจกรรมในครั้งนี้ท่านละ 50 บาทครับ รวมอาหาร
    เครื่องดื่มด้วยนะคร้บ สนุกแน่ครับ 01.2923573 053.715573/\7 /\7

แขวงการทางจังหวัดอยู่ตรงช่วงไหนครับ พอดีอยากไปแต่เพิ่งมาอยู่เชียงรายได้11เดือน ยังไม่ค่อยคุ้นทางเท่าไร ขอบคุณครับ

Member
    สถานที่
    รถเก่าพอวิ่งได้ เชียงราย
    ขอบคุณ
    0

ขอโทษทีครับที่มาบอกกันช้าไปหน่อยแต่ถ้าอยากมารู้จัก กันก็ที่ห้าแยกได้เลยครับยินดีต้อนรับ

Bookmarks