ปีใหม่แล้วครับ..พี่น้องกลุ่มรังสิต..

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ปีใหม่แล้วครับ..พี่น้องกลุ่มรังสิต..

Senior Member c95's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ปีใหม่แล้วครับ..พี่น้องกลุ่มรังสิต..

ขอเปิดก่อนเลยนะ.....ขอให้กลุ่มรังสิต..รักกันอย่างน ี้ตลอดไป..มีอะไรที่ไม่ดีขอให้มันผ่านพ้นไป ปีใหม่แล้วขอให้เจอแต่สิ่งดีๆ..มีอะไรคอยเชื่อเหลือก ัน.. รังสิต..................เราเดินช้าแต่เราเดินไม่เคย หยุด.............................................. ........รังสิตโว้ย.....................
    GOD BEHEADING .............666

Member Durang's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ c95 อ่านข้อความ
    ขอเปิดก่อนเลยนะ.....ขอให้กลุ่มรังสิต..รักกันอย่างน ี้ตลอดไป..มีอะไรที่ไม่ดีขอให้มันผ่านพ้นไป ปีใหม่แล้วขอให้เจอแต่สิ่งดีๆ..มีอะไรคอยเชื่อเหลือก ัน.. รังสิต..................เราเดินช้าแต่เราเดินไม่เคย หยุด.............................................. ........รังสิตโว้ย.....................

HAPPY NEW YEAR 2009

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Durang : 30-12-2008 เมื่อ 16:06

Member Cosa_ขอ_MoD's's Avatar
    สถานที่
    Rcc__>Thailand
    ขอบคุณ
    0

Talking ขอให้พี่ น้อง รังสิต ทุกคน.....

ขอให้พี่ๆน้องๆ ชาวรังสิต มีความสุขมากๆในปี 52 ขอให้สุขภาพทุกท่านแข็งแรง

เงินทองมีใช้ไม่ขาด................สวัสดีปีใหม่ครับ ชาว เฮ้ยรังสิต

ปล*รักกันแบบพี่น้องรังสิต แบบนี้ปลอดไป

รูป รูป  
    สนุกสนานกับชีวิต ให้คิดว่าเรามีชีวิตอยู่วันนี้ วันสุดท้าย

em86em86em86

คนดี คนไม่ดี ในวงการ นี้ มีปะปนกันไป ขับขี่ปลอดภัย

ใส่ใจกับเพื่อนร่วมทางนะ คร๊าบ.................................

Bookmarks