ประกาศอัพเดทข้อมูลสมาชิก

ชื่อกระทู้: ประกาศอัพเดทข้อมูลสมาชิก

*:-๐✿ไ๐Sดๅ Sirikul✿๐-:* ข้าวเหนียวหมูปิ้ง's Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club
    ขอบคุณ
    0

Exclamation ประกาศอัพเดทข้อมูลสมาชิก

ใกล้ปีใหม่แล้วครับ สมาชิกทุกท่านรบกวนอัพเดทข้อมูลกันหน่อยครับ ว่าสมาชิกท่านไหน ขี่รถอะไรกันบ้าง เนื่องจากไม่ได้อัพเดทกันมานานแล้ว ยังไงโพสกันไว้นะครับ ชื่อเล่น พาหนะที่ใช้อยู่ (หากมีมากกว่า 1 คันให้เลือกคันใดคันหนึ่งครับ)
    ตอนนี้ที่ทราบมีตามนี้ครับ

1.เจตน์ (Java_K.U.) ไม่ระบุ
    2.โตโต้Thainippon (toto thainippon) Lambretta 3 Special สีขาวน้ำเงิน
    3.คิว (teraykung) Vespa 62 สีดำ
    4.ภพ (suchao) Vespa ss สีขาว
    5.แคท (cat) Vespa 62 สีขาว
    6.กอ(ท่านเฮด)(C-KU) Vespa 64 สีน้ำเงิน
    7.เด่น (basketman) Vespa 64 สีแดง
    8.ขัน (Kaangs2) Vespa gs mk2

ตอนนี้ยังจำได้เท่านี้ครับ ท่านใดขาดตกรายชื่อ โพสเสริมเข้ามาได้เลยครับ (ชื่อเล่น+นามแฝงในเว็ป+เบอร์โทรศัพท์ที่ติดต่อได้)
    กระทู้นี้จัดทำขึ้นมาเพื่อเช็ครายชื่อสมาชิกไปในตัวค รับ และในวาระโอกาสปีใหม่ กระผมก็มีของขวัญเล็กๆน้อยเป็นน้ำใจให้กับสมาชิกทุกท ่านที่ได้เปิดโอกาสให้ผมได้เป็นส่วนหนึ่งในกลุ่ม KU Classic Club แห่งนี้ แม้ว่าจะไม่เคยได้เห็นหน้าค่าตากันเลยก็ตาม (เนื่องด้วยสาเหตุของระยะทางที่แสนไกล) แต่สัญญาครับ ว่าซักวันจะไปแนะนำตัวให้รู้จักกันอย่างทั่วถึงครับ ส่วนจะรับของขวัญได้ที่ใครนั้น เดี๋ยวผมจะแจ้งอีกครั้งครับ ป.ล.ช้าหมดอดของขวัญห้ามว่ากันนะครับ..... ป.ล.2 ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับความร่วมมือในครั้งนี้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ข้าวเหนียวหมูปิ้ง : 07-01-2009 เมื่อ 14:43

จิ๊กโก๋เมกัน พันสามร้อยสี่สิบซีซี V&H Exhaust + S&S stage II

<<<<<<ใจฉันอยู่กับเธอ แม้จะห่างกันแสนไกลเพียงไหน........

Senior Member cat's Avatar
    สถานที่
    Ku Classic Club
    ขอบคุณ
    0

em97
    ชื่อ นายศุภวรรษ เมฆสุทัศน์ ครับ ชื่อเล่น(จริงๆ) ต่อ เพื่อนๆเรียกไอ้แคท (ฉายา)

เป็นคนเชียงใหม่โดยกำเนิด เข้ากลุ่ม ตอนปี2 ตอนนี้จบแล้ว ถึงจะนานไปหน่อยแต่ก็จบละ555

ขี่ 62 สีขาว ยังไม่เสร็จซักที อยากขี่จะตายแล้ว

ด้วยประการชะนี้ครับ
    จุ๊เปิ้นเมา บ่อเอาเปิ้นแต๊

Junior Member peckbri's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ผมด้วย

ผม เป๊ก ครับ ขับสปริ้น หัวเหลี่ยม สีไข่ครับ

ปี 4 ประมงครับem95

*:-๐✿ไ๐Sดๅ Sirikul✿๐-:* ข้าวเหนียวหมูปิ้ง's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ peckbri อ่านข้อความ
    ผม เป๊ก ครับ ขับสปริ้น หัวเหลี่ยม สีไข่ครับ

ปี 4 ประมงครับem95

9. เป็ก Vespa Sprint สีไข่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ข้าวเหนียวหมูปิ้ง : 29-12-2008 เมื่อ 17:41

จิ๊กโก๋เมกัน พันสามร้อยสี่สิบซีซี V&H Exhaust + S&S stage II

<<<<<<ใจฉันอยู่กับเธอ แม้จะห่างกันแสนไกลเพียงไหน........

Member basketman's Avatar
    สถานที่
    KU classic
    ขอบคุณ
    0

10. ฟลุ๊ค หกสี่สีขาว
    11. ป้อ หกสี่สีขาว
    12. เบิ้ม หกสี่สีขาว
    13. พี่เบนซ์ จีแอลสีน้ำเงิน
    14. พี่จุ๊ก แลมสามสีขาวแดง
    15. พี่เดียร์ แลมสามสีส้มดำ หกสี่สีขาว
    16. นุ๊ก สปริ้นท์สีน้ำตาล
    17. เบิร์ด หกสี่สีดำ
    18. ต่อ หกสี่สีส้ม
    19. พี่เขื่อน สปรินท์สีฟ้า
    ตอนนี้นึกออกเท่านี้ครับ ตกหล่นท่านใดขออภัยด้วย ถ้าไงเดี๋ยวเพิ่มให้อีกครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ข้าวเหนียวหมูปิ้ง : 29-12-2008 เมื่อ 17:43
    ดูรูปชาว KU Classic เพิ่มเติมได้ที่นี่ครับhttp://kuclassicclub.hi5.com/

Seniority SpecialGS's Avatar
    สถานที่
    Besotted Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

Talking

Toto
    KU 61
    Bike: Ve spa 160 cc.Gran Sport Mark II or Lambretta 150 cc Ser 3 Special.

ชื่อโตโต้ อยู่อันดับต้นๆอยู่แล้วจ้ะem95
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ข้าวเหนียวหมูปิ้ง : 30-12-2008 เมื่อ 03:13
    Besotted Scooter Club
    เงียบ เงียบ นิ่ง นิ่ง

Lambretta series III Special Silver 150 cc.
    Vespa Gran Sport Mark II 160 cc.

จงใช้ชีวิต อย่างมีเหตุและมีผล ลำดับความสำคัญมันให้ถูก ชีวิตจะมีความสุข

ถ้าเหนื่อยนัก ก็พักซักหน่อยดีกว่า

เยี่ยมไปเลย,,, C-KU's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อิอิ

เหลือใครอีกเนี่ย
    ][-Classic Never Die-][

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ C-KU อ่านข้อความ
    เหลือใครอีกเนี่ย

นั่นสิครับ เหลือใครอีกล่ะเนี่ย ตอนนี้ยอดรวมทั้งหมด 19 คนตามรายชื่อข้างต้นครับ เอ้า...ชื่อใครตกหล่น ช่วยกันโพสหน่อยเน้อ อัพเดทล่าสุดนะครับ ของขวัญที่ได้สั่งทำไว้ผมมอบหน้าที่รับผิดชอบไว้ให้ก ับ แคทหนุ่มหน้ามนคนเจียงใหม่เป็นผู้ไปรับของที่ร้านนะค รับ(ร้านอยู่เชียงใหม่พอดี) แล้วหลังจากนั้นถ้าแคทเข้า กทม เมื่อไหร่ จะส่งต่อให้ท่านเฮดกอเป็นผู้แจกจ่ายต่อไปครับ ป.ล.เฮดกอได้รับของจากแคทแล้วรบกวนโพสบอกผมด้วยนะครั บ... em97em97

Senior Member KM RD V3's Avatar
    สถานที่
    BIKE HERO CLASSIC SECTION SIAM
    ขอบคุณ
    0

Talking ขอด้วย...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ข้าวเหนียวหมูปิ้ง อ่านข้อความ
    ใกล้ปีใหม่แล้วครับ สมาชิกทุกท่านรบกวนอัพเดทข้อมูลกันหน่อยครับ ว่าสมาชิกท่านไหน ขี่รถอะไรกันบ้าง เนื่องจากไม่ได้อัพเดทกันมานานแล้ว ยังไงโพสกันไว้นะครับ ชื่อเล่น พาหนะที่ใช้อยู่ (หากมีมากกว่า 1 คันให้เลือกคันใดคันหนึ่งครับ)
    ตอนนี้ที่ทราบมีตามนี้ครับ

2.โตโต้Thainippon (toto thainippon) Lambretta 3 Special สีขาวน้ำเงิน
    3.คิว (teraykung) Vespa 62 สีดำ
    5.แคท (cat) Vespa 62 สีขาว
    6.กอ(ท่านเฮด)(C-KU) Vespa 64 สีน้ำเงิน
    7.เด่น (basketman) Vespa 64 สีแดง
    8.ขัน (Kaangs2) Vespa gs mk2

ตอนนี้ยังจำได้เท่านี้ครับ ท่านใดขาดตกรายชื่อ โพสเสริมเข้ามาได้เลยครับ (ชื่อเล่น+นามแฝงในเว็ป+เบอร์โทรศัพท์ที่ติดต่อได้)
    กระทู้นี้จัดทำขึ้นมาเพื่อเช็ครายชื่อสมาชิกไปในตัวค รับ และในวาระโอกาสปีใหม่ กระผมก็มีของขวัญเล็กๆน้อยเป็นน้ำใจให้กับสมาชิกทุกท ่านที่ได้เปิดโอกาสให้ผมได้เป็นส่วนหนึ่งในกลุ่ม KU Classic Club แห่งนี้ แม้ว่าจะไม่เคยได้เห็นหน้าค่าตากันเลยก็ตาม (เนื่องด้วยสาเหตุของระยะทางที่แสนไกล) แต่สัญญาครับ ว่าซักวันจะไปแนะนำตัวให้รู้จักกันอย่างทั่วถึงครับ ส่วนจะรับของขวัญได้ที่ใครนั้น เดี๋ยวผมจะแจ้งอีกครั้งครับ ป.ล.ช้าหมดอดของขวัญห้ามว่ากันนะครับ..... ป.ล.2 ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับความร่วมมือในครั้งนี้ครับ
    น้าชื่อเดียว BIKE HEROฯ..ครับ. ไม่ได้อยู่K.U. ..แต่อยากไปหากันน่าดู(แม้จะยังไม่มีเสียงตอบรับ)..

ขับ วิหคสายฟ้าหัวกลม(ไมล์กลม).. ไร้บังลม.. ล้อขอบ21(หน้า).. สีเหลืองอ๋อย.. คนขับหน้าหงอยๆ.. แต่หล่ออย่าให้หรอยเลยล่ะครับ.. อิอิ..
    อยากได้ของขวัญด้วยคนครับ.. แถมมาเผื่อน้าด้วยน้า....... นะนะนะน้า....................
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ข้าวเหนียวหมูปิ้ง : 07-01-2009 เมื่อ 14:44

BIKE HERO DISCO POWER.

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ km rd v3 อ่านข้อความ
    น้าชื่อเดียว bike heroฯ..ครับ. ไม่ได้อยู่k.u. ..แต่อยากไปหากันน่าดู(แม้จะยังไม่มีเสียงตอบรับ).. Ts05

ขับ วิหคสายฟ้าหัวกลม(ไมล์กลม).. ไร้บังลม.. ล้อขอบ21(หน้า).. สีเหลืองอ๋อย.. คนขับหน้าหงอยๆ.. แต่หล่ออย่าให้หรอยเลยล่ะครับ.. อิอิ.. Ts26
    อยากได้ของขวัญด้วยคนครับ.. แถมมาเผื่อน้าด้วยน้า....... นะนะนะน้า.................... Ts31
    ของน้ารอนอกจอละกันนะครับ กระทู้นี้ขอเน้นรายชื่อสมาชิกกลุ่มก่อนครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ข้าวเหนียวหมูปิ้ง : 02-01-2009 เมื่อ 22:04

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ได้รับแล้วจะบอกคร๊าบเพ่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ข้าวเหนียวหมูปิ้ง อ่านข้อความ
    นั่นสิครับ เหลือใครอีกล่ะเนี่ย ตอนนี้ยอดรวมทั้งหมด 19 คนตามรายชื่อข้างต้นครับ เอ้า...ชื่อใครตกหล่น ช่วยกันโพสหน่อยเน้อ อัพเดทล่าสุดนะครับ ของขวัญที่ได้สั่งทำไว้ผมมอบหน้าที่รับผิดชอบไว้ให้ก ับ แคทหนุ่มหน้ามนคนเจียงใหม่เป็นผู้ไปรับของที่ร้านนะค รับ(ร้านอยู่เชียงใหม่พอดี) แล้วหลังจากนั้นถ้าแคทเข้า กทม เมื่อไหร่ จะส่งต่อให้ท่านเฮดกอเป็นผู้แจกจ่ายต่อไปครับ ป.ล.เฮดกอได้รับของจากแคทแล้วรบกวนโพสบอกผมด้วยนะครั บ... em97em97
    ทราบแล้วคร๊าบเพ่

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อัพเดมล่าสุดครับ

สรุปยอดทั้งหมด ณ วันที่ 3 มกราคม 2552 เวลา บ่ายโมง 20 นาที

5.แคท (cat) Vespa 62 สีขาว (ยังไม่เสร็จ)
    8.ขัน (Kaangs2) Vespa gs mk2 (ยังไม่เสร็จ)
    9. เป็ก (peckbri) Vespa Sprint สีไข่
    10. ฟลุ๊ค (flukky) Vespa 64สีขาว
    11. ป้อ (DiZaster) Vespa 64สีเขียว (ยังไม่เสร็จ)
    12. เบิ้ม (~*Taanam) Vespa 64 สีขาว
    13. พี่เบนซ์ (aha_b9 ) Vespa GL สีน้ำเงิน
    14. พี่จุ๊ก (jukjuk) Lambretta Li3 สีขาวแดง
    15. พี่เดียร์ (graffiti)Lambretta Li3 สีส้มดำ Vespa 64สีขาว
    16. นุ๊ก (Romanticeman) Vespa Sprint สีน้ำตาล
    17. เบิร์ด (jirabird) Vespa 64สีดำ
    18. ต่อ (นิกเนมไม่ปรากฏ) Vespa 64สีส้ม
    19. พี่เขื่อน (นิกเนมไม่ปรากฏ) Vespa Sprint สีฟ้า
    20 น้องแอม (vesyamo) Vespa 64 สีน้ำเงินขาว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ข้าวเหนียวหมูปิ้ง : 07-01-2009 เมื่อ 14:45

Senior Member cat's Avatar
    สถานที่
    Ku Classic Club
    ขอบคุณ
    0

ถ้ารับของแล้วจะรีบจัดส่งให้น้องก่อแจกจ่ายครับ
    จุ๊เปิ้นเมา บ่อเอาเปิ้นแต๊

Junior Member DiZaster's Avatar
    สถานที่
    ku classic
    ขอบคุณ
    0

แก้ไขนิดนึงค๊าบ ป้อ 64 สีเขียว ยังไม่เสร็จ ตอนนี้ใช้DiZaster คับผม

แก้ไขเรียบร้อยครับ ขอบคุณที่อัพเดทครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ข้าวเหนียวหมูปิ้ง : 06-01-2009 เมื่อ 01:34

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน โอเค

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ cat อ่านข้อความ
    ถ้ารับของแล้วจะรีบจัดส่งให้น้องก่อแจกจ่ายครับ
    o'k" คร๊าบ

Bookmarks