โครงการปันน้ำใจให้น้องครั้งที่ 3 สมอทอดคลาสสิคเพชรบูรณ์ วันที่ 24-25 ม.ค.2552 - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: โครงการปันน้ำใจให้น้องครั้งที่ 3 สมอทอดคลาสสิคเพชรบูรณ์ วันที่ 24-25 ม.ค.2552

Senior Member YoSST's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ชมรมรถเก่าเสิงสาง ชมตะวัน s.s.t

ไปแน่นอนครับพี่หมู

Junior Member BikerLCz's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 13 วัน

เหลือ อีก 13 วันเองครับตื่นแต้นมากๆ

Member nuiza989's Avatar
    สถานที่
    mcเมืองลพบุรี
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เราไปแน่คับ

จะไปวันเสาร์ตอนเย็นนะคับ

รูป รูป  

Junior Member ไฉไล_classic_club's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

ไม่ไปไม่ได้ แร้วววววววววววววว

ไฉไล Classic Club Korat

http://ARTHIT-ME17.hi5.com

me17-korat@hotmail.com

แวะ มา ทัก ทาย กัน บ้าง นะ ครับผม

รูป รูป  

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ห้วยกรดคลาสสิค

ขอแจมด้วยคับ
    ห้วยกรดคลาสสิค ชัยนาท รับรู้แล้ว
    ไปแน่นอน

B E R S A T U mr.kk's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย
    ขอบคุณ
    0

ร่วมด้วยช่วยกันครับ งานดีดี นานทีปีหน
    แล้วเจอกันครับ ชมรมรถเก่าแร้งคอย
    ชุมทางแร้งคอย สระบุรี
    นา - วี - ตา - มู - กา - ตอ - กี - ตอ - กา - เซะ - กา - มู

ปักษ์ใต้รูเมาะฮ์กีตอ

...เรานี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด...

เราชาวนครฯ อยู่เมืองพระ มั่นอยู่ในสัจจะ ศีลธรรม กอปรกรรมดี มีมานะพากเพียร ไม่เบียดเบียน ทำอันตรายผู้ใด

ขอบคุณ WEBMASTER THAISCOOTER.COM ศูนย์รวมข้อมูลข่าวสารที่ทำให้เรารู้จักกัน

Senior Member mhong's Avatar
    สถานที่
    อิสระ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ทางสถานที่จัดงานไห้ความร่วมมือดีมากมาแล้วไม่ผิดหวั ง

ทีมงานทางแร้งค่อยได้มาถึงแล้ว ทาง พ.อ แล้ว กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน
    ต้อนรับเป็นยังดีมาก ถ้าใคร ไม่มาพาดem94ะ
    089-4949969

ชมรมอิสระ ขอบคุณ WEBMASTER สำหรับการประชาสัมพันธ์ไร้พรหมแดน ครับ
    mhong@hotmail.com

Senior Member เดอะตู้'s Avatar
    สถานที่
    แต่ปางก่อน-สิงห์บุรี
    ขอบคุณ
    0

Post ชมรถโบราณแต่ปางก่อน สิงห์บุรี

ทีมงานเราออกเดินทางตอนเช้าวันเสาร์คับ

แล้วพบกันแน่นอนพี่น้อง

งานดีๆแบบนี้พลาดไม่ได้

ชมรมรถโบราณแต่ปางก่อน-สิงห์บุรี
    คลับซ่า - สำหรับคนวัยมันส์
    www.facebook.com/tuzata

mart_c50's Avatar
    สถานที่
    C CREW CUSTOM
    ขอบคุณ
    0

ซีอุส ออก เที่ยงคืน วันนี้ น้า.........1 2 3 let's go

FREE YOUR LIFE, FLY WITH YOUR FRIENDS

Tel .090-2058514
    LINE martrocker

เลขบัญชี ธนาคารทหารไทย 624-2-05646-0 สามารถ เสือเจริญ

God Of Biker Capuletz's Avatar
    สถานที่
    samotodclassic phetchabun
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน โปรดอ่านครับผม

สำหรับท่านผู้ที่เดินทางมางานนี้นะครับ ท่านใดที่ไม่เข้าใจในเส้นทาง สามารถติดต่อดได้ที่ เบอร์โทร 080-3429161 พี่ฮาร์ต 089-567-2026 บี
    ขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมงานสมอทอดครั้งที่ 3

O-O-em99 ( บี ) ...Samortod !! >> สมอทอด โทร.089-5672026
    ~๏= Capulet_monkey@hotmail.com =๏~http://z11005.hi5.com

Junior Member ไฉไล_classic_club's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอขอบคุณพี่ๆทีมงานสมอทอด คร้าบ

ขอขอบคุณพี่ๆทีมงานสมอทอด ที่ได้จัดงานดีๆ ขึ้นนะ คับ

งาน สนุก มาก เลย คับ สาวก็สวย ดนตรีก็ดี เส้นทางเดินทางก็วิว สวย คนราชบุรีใจดีด้วย คับ

ปล.คืนนั้นลิเวอร์พูล สุดยอด เลย คับ 555...

จากทีมงาน...ไฉไล Classic Club Korat

รูป รูป  

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ไฉไล_classic_club อ่านข้อความ
    ขอขอบคุณพี่ๆทีมงานสมอทอด ที่ได้จัดงานดีๆ ขึ้นนะ คับ

งาน สนุก มาก เลย คับ สาวก็สวย ดนตรีก็ดี เส้นทางเดินทางก็วิว สวย คนราชบุรีใจดีด้วย คับ

ปล.คืนนั้นลิเวอร์พูล สุดยอด เลย คับ 555...

จากทีมงาน...ไฉไล classic club korat
    ลิเวอร์พูล ทำงานเข้า.....ยังเล่นเพลงไม่หมดเลยอ่ะ เสียดาย เหลืออีก 20 เพลง เซ้ง สุดๆๆๆ แล้วเจิกันที่ งาน bison rider ที่ อ. เสิงสางน่ะครับ 30-31 มกรา นี้

FREE YOUR LIFE, FLY WITH YOUR FRIENDS

เลขบัญชี ธนาคารทหารไทย 624-2-05646-0 สามารถ เสือเจริญ

Junior Member leemix93's Avatar
    สถานที่
    *CUBRIDER*SAMUTPRAKRAN*
    ขอบคุณ
    0

จัดงานดีมาก....สนุกดีคับ....ต้อนรับดี.......จาก cubrider samutprakran ขอชม

รูป รูป  

Senior Member FIRE MIKE's Avatar
    สถานที่
    เก๊าเก่า บางกอก
    ขอบคุณ
    0

Talking

ขอแก้ข่าวนิดนึงน่ะครับ วันนั้นตอนที่มีเรื่องกันในงาน ถ้ายังจำกันได้พอดีพิธีกรบนเวทีประกาศให้หัวหน้ากลุ่ มแต่ล่ะกลุ่มออกมาหน้าเวทีแล้วทีมงานก็ประกาศชื่อกลุ ่มผม เก๊าเก่า บางกอก ขึ้นตอนที่กำลังมีเรื่องกันอยู่เพื่อน ๆ หลายคนเข้าใจว่ากลุ่มผมไปมีเรื่องแต่จริง ๆ แล้วกลุ่มผมไม่ได้มีส่วนเกี่ยวข้องกับการทะเลาะในครั ้งนี้เลยสักนิดผมตัวแทนเก๊าเก่าขอแก้ข่าวในครั้งนี้ด ้วยเพราะมันทำให้กลุ่มอื่นอาจเข้าใจผิดก็ได้ เพราะมีพี่น้องหลายกลุ่มโทรเข้ามาหาที่กลุ่มผมบอกว่า ไปมีเรื่องกับใครในงาน ผมขอแก้ข่าวด้วยน่ะครับ ขอยืนยันว่ากลุ่มผมไม่ได้มีส่วนเกี่ยวข้องกับการทะเล าะวิวาทในงานเลยครับ

ขอบคุณครับ

ปล.แต่วันนั้นเสื้อลิเวอร์พูลดูแล้วตั้งใจมาป่วนงานเ ต็มที่ถ้าจะจำไม่ผิดน่าจะเป็นเด็กนอกเข้ามาป่วนในงาน ของพวกเราด้วย
    แต่งานจัดได้เยี่ยมมากครับสุดยอดดด
    ts23

คลิกเลยครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ fire mike อ่านข้อความ
    ขอแก้ข่าวนิดนึงน่ะครับ วันนั้นตอนที่มีเรื่องกันในงาน ถ้ายังจำกันได้พอดีพิธีกรบนเวทีประกาศให้หัวหน้ากลุ่ มแต่ล่ะกลุ่มออกมาหน้าเวทีแล้วทีมงานก็ประกาศชื่อกลุ ่มผม เก๊าเก่า บางกอก ขึ้นตอนที่กำลังมีเรื่องกันอยู่เพื่อน ๆ หลายคนเข้าใจว่ากลุ่มผมไปมีเรื่องแต่จริง ๆ แล้วกลุ่มผมไม่ได้มีส่วนเกี่ยวข้องกับการทะเลาะในครั ้งนี้เลยสักนิดผมตัวแทนเก๊าเก่าขอแก้ข่าวในครั้งนี้ด ้วยเพราะมันทำให้กลุ่มอื่นอาจเข้าใจผิดก็ได้ เพราะมีพี่น้องหลายกลุ่มโทรเข้ามาหาที่กลุ่มผมบอกว่า ไปมีเรื่องกับใครในงาน ผมขอแก้ข่าวด้วยน่ะครับ ขอยืนยันว่ากลุ่มผมไม่ได้มีส่วนเกี่ยวข้องกับการทะเล าะวิวาทในงานเลยครับ

ขอบคุณครับ

ปล.แต่วันนั้นเสื้อลิเวอร์พูลดูแล้วตั้งใจมาป่วนงานเ ต็มที่ถ้าจะจำไม่ผิดน่าจะเป็นเด็กนอกเข้ามาป่วนในงาน ของพวกเราด้วย
    แต่งานจัดได้เยี่ยมมากครับสุดยอดดด

ts23
    ใช่ครับ กลุ่มเก๊าเก่า ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทะเลาะ ครับ อันนี้ขอยืนยัน เพราะผมเล่นกีตาร์บนเวที ก็ พอเห็น เหตุการณ์อยู่บ้าง แล้ว พิธีกร ของ ซีอุส ก็เลย ประกาศ ว่า ไอ้ คนใส่เสื้อลิเวอร์พูล แล้วก็ ขอ ทาง สตาฟเล่นต่อ 3 เพลง แต่ว่า ไม่ได้ เพราะเกรงว่า จะมีเรื่องอีก ก็เลย จบงานแค่นั้น เตรียมเพลงมาตั้ง 25 เพลง แหนะ เล่นได้แค่ 7เพลง เอง แถมกว่าจะได้ขึ้นเล่น ก็ 4 ทุ่มกว่า คนก็จะหมดอยู่แล้ว สังเหตุ ตอนกลุ่มซีอุสขึ้นไปเล่น ธงบนเวที ไม่มีเหลือแล้ว เอาลงหมดแล้ว

ยังไงก็ขอให้ ทุกกลุ่มทำความเข้าใจกันด้วยน่ะครับ เก๊าเก่า ไม่ได้เกี่ยว เพราะพิธีกร ของทาง เรียวสปิริต เรียกหัวหน้ากลุ่มมาหน้าเวที เพื่อ ยืนยัน กลุ่มเฉยๆ ไม่ได้ก่อเรื่องอะไร และ ภายในงานก็ยังไม่ได้ ตีกัน แค่จะตีกันเฉยๆ เพราะ ไอ้ เสื้อลิเวอร์พูล คนนอก คนเดียว