โครงการปันน้ำใจให้น้องครั้งที่ 3 สมอทอดคลาสสิคเพชรบูรณ์ วันที่ 24-25 ม.ค.2552 - หน้า 3

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: โครงการปันน้ำใจให้น้องครั้งที่ 3 สมอทอดคลาสสิคเพชรบูรณ์ วันที่ 24-25 ม.ค.2552

Junior Member ไฉไล_classic_club's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ขอยืนยัน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mart_c50 อ่านข้อความ
    ใช่ครับ กลุ่มเก๊าเก่า ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทะเลาะ ครับ อันนี้ขอยืนยัน เพราะผมเล่นกีตาร์บนเวที ก็ พอเห็น เหตุการณ์อยู่บ้าง แล้ว พิธีกร ของ ซีอุส ก็เลย ประกาศ ว่า ไอ้ คนใส่เสื้อลิเวอร์พูล แล้วก็ ขอ ทาง สตาฟเล่นต่อ 3 เพลง แต่ว่า ไม่ได้ เพราะเกรงว่า จะมีเรื่องอีก ก็เลย จบงานแค่นั้น เตรียมเพลงมาตั้ง 25 เพลง แหนะ เล่นได้แค่ 7เพลง เอง แถมกว่าจะได้ขึ้นเล่น ก็ 4 ทุ่มกว่า คนก็จะหมดอยู่แล้ว สังเหตุ ตอนกลุ่มซีอุสขึ้นไปเล่น ธงบนเวที ไม่มีเหลือแล้ว เอาลงหมดแล้ว

ยังไงก็ขอให้ ทุกกลุ่มทำความเข้าใจกันด้วยน่ะครับ เก๊าเก่า ไม่ได้เกี่ยว เพราะพิธีกร ของทาง เรียวสปิริต เรียกหัวหน้ากลุ่มมาหน้าเวที เพื่อ ยืนยัน กลุ่มเฉยๆ ไม่ได้ก่อเรื่องอะไร และ ภายในงานก็ยังไม่ได้ ตีกัน แค่จะตีกันเฉยๆ เพราะ ไอ้ เสื้อลิเวอร์พูล คนนอก คนเดียว

ใช่ คับ ในงานไม่มีเรื่องอะไรกันเลยพอ ลิเวอร์พูลข้ามาแค่นั้นแหละ งาน เลิก เลย ผมเข้าใจว่าน่าจะเป็นวัยรุ่นเจ้าถิ่นมาป่วนนะครับ ในงานหน้าเวทีอาจจะกระทบกันนิดหน่อยเพราะเพลงมันส์ แต่พวกเราก็เข้าใจกันขอโทษกัน มันชื้อไม่ได้เลยครับ บรรยากาศและมิตรภาพดีๆที่ชาวคลาสสิคมีให้กัน...ขอบคุณคร้าบบบ !

ปล.พี่ๆซีอุสเล่นดนตรีมันส์มาก คับ งานหน้าๆ ครับ เอาใหม่ๆ

Senior Member FIRE MIKE's Avatar
    สถานที่
    เก๊าเก่า บางกอก
    ขอบคุณ
    0

Talking

[quote=mart_c50;1653901]ใช่ครับ กลุ่มเก๊าเก่า ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทะเลาะ ครับ อันนี้ขอยืนยัน เพราะผมเล่นกีตาร์บนเวที ก็ พอเห็น เหตุการณ์อยู่บ้าง แล้ว พิธีกร ของ ซีอุส ก็เลย ประกาศ ว่า ไอ้ คนใส่เสื้อลิเวอร์พูล แล้วก็ ขอ ทาง สตาฟเล่นต่อ 3 เพลง แต่ว่า ไม่ได้ เพราะเกรงว่า จะมีเรื่องอีก ก็เลย จบงานแค่นั้น เตรียมเพลงมาตั้ง 25 เพลง แหนะ เล่นได้แค่ 7เพลง เอง แถมกว่าจะได้ขึ้นเล่น ก็ 4 ทุ่มกว่า คนก็จะหมดอยู่แล้ว สังเหตุ ตอนกลุ่มซีอุสขึ้นไปเล่น ธงบนเวที ไม่มีเหลือแล้ว เอาลงหมดแล้ว

ยังไงก็ขอให้ ทุกกลุ่มทำความเข้าใจกันด้วยน่ะครับ เก๊าเก่า ไม่ได้เกี่ยว เพราะพิธีกร ของทาง เรียวสปิริต เรียกหัวหน้ากลุ่มมาหน้าเวที เพื่อ ยืนยัน กลุ่มเฉยๆ ไม่ได้ก่อเรื่องอะไร และ ภายในงานก็ยังไม่ได้ ตีกัน แค่จะตีกันเฉยๆ เพราะ ไอ้ เสื้อลิเวอร์พูล คนนอก คนเดี
    ยว[/qu
    ote]

ขอขอบคุณด้วยน่ะครับที่ช่วยแก้ข่าวให้พวกเรา ดนตรีเล่นดีมากครับเสียดายเล่นน้อยไปหน่อยมีโอกาสคงไ ด้พบกันอีกครับพี่น้อง

คลิกเลยครับ

punthep's Avatar
    สถานที่
    หัวสะพานคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

รับทราบคับผม
    c23..........c23..........c23

mart_c50's Avatar
    สถานที่
    C CREW CUSTOM
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ไฉไล_classic_club อ่านข้อความ
    ใช่ คับ ในงานไม่มีเรื่องอะไรกันเลยพอ ลิเวอร์พูลข้ามาแค่นั้นแหละ งาน เลิก เลย ผมเข้าใจว่าน่าจะเป็นวัยรุ่นเจ้าถิ่นมาป่วนนะครับ ในงานหน้าเวทีอาจจะกระทบกันนิดหน่อยเพราะเพลงมันส์ แต่พวกเราก็เข้าใจกันขอโทษกัน มันชื้อไม่ได้เลยครับ บรรยากาศและมิตรภาพดีๆที่ชาวคลาสสิคมีให้กัน...ขอบคุณคร้าบบบ !

ปล.พี่ๆซีอุสเล่นดนตรีมันส์มาก คับ งานหน้าๆ ครับ เอาใหม่ๆ
    จัดไป เดี๋ยวเราไปเจอกันที่ งาน bison rider ที่ เสิงสาง ศุกร์เสาร์นี้ แน่นอน 30-31 มกราคม

C CREW CUSTOM
    FREE YOUR LIFE, FLY WITH YOUR FRIENDS

Tel .090-2058514
    LINE martrocker

เลขบัญชี ธนาคารทหารไทย 624-2-05646-0 สามารถ เสือเจริญ