รูปธงว่างัยคับเพ่

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: รูปธงว่างัยคับเพ่

Junior Member ปลวกแดงไรด์เดอร์'s Avatar
    สถานที่
    ปลวกแดง คลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รูปธงว่างัยคับเพ่

รูปธงอันใหม่ตกลงพี่พอจาทำได้มะคับ ถ้าม่ายได้กบอกผมนะเด๋วโพสใหม่ให้ แร้วได้ข่าวว่าไปเกาะเสม็ดกัน ขอรูปดูหน่อยจิ อยากเห็นจัง เออ พี่ ปามาน เดือน มีนา ปีหน้า ผมมีทริปหย่ายให้นะ จัดที่ อ.ปักธงชัย ท้ายเขื่อนลำพระเพลิง จัดเปนเจ้าพร่วมกับ km.7 แรวก้กลุ่ม ดีเจ โคราช สร้าง สนามบอลให้โรงเรียน ประมานกันดาลมาก ขอบอก งบ มีหมดแร้วขอแค่กลุ่มเราออกตัว ส่วนรายละเอียด เด๋วผมโทรไปบอกอีกที พี่เบียช่วยกร่นๆนำกับประธานแร้วก้ กรรมการกลุ่มให้ทีนะคับ
    อัน..ว่าเหล้าคือสุราหมาไม่แดก

คน..ก็แปลกแดกได้ไม่อายหมา

เรา..ก็แปลกแดกด้วยซวยหล่ะหว๋า

ไม่อายหมา..ไม่กลัวแปลกแดกเข้าไป

Member id_beer's Avatar
    สถานที่
    ปลวกแดงคลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ไม่ตรงจใจเลยน้อง

ส่วนเรื่องงานที่ว่าพี่จะไปปรึกษาหลังงานระยองน่ะ

Bookmarks