..............ตั้งชื่อให้รถอันเป็นที่รักว่าอะไรกัน บ้าง................. - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ..............ตั้งชื่อให้รถอันเป็นที่รักว่าอะไรกัน บ้าง.................

Senior Member lammania003's Avatar
    สถานที่
    LAMMANIA LAMBRETTA GANG
    ขอบคุณ
    0

Smile ไม่มีรูป ครับ...

ของ ผม ชื่อ " พี่ม้า สีหมอก" เพราะ ในเล่มทะเบียน แลม ของผม เป็นสีเทา มาก่อน
    และบางคน เปรียบแลมเหมือนม้า...และผมเป็นทหารม้า (รถถัง)
    ตอนนี้ ผมกำลังหาของ ปลุกพี่สีหมอกอยู่ อีกไม่นาน พี่สีหมอกคงจะกลับมาอีกครั้ง ในสภาพดุและเร็วขึ้นอีกนิด..
    สมาคม Lambretta Mods!!! แห่งสยามประเทศ
    เราไม่ได้เป็น Mods!!! อุดมการ แต่เราเป็น Mods!!! โชว์หญิง
    ขี่แลมเหมือนขี่เมีย เพราะ ขี่เมียเหมือนขี่แลม
    ..........วามจริงที่ผมขี่แลมเบร็ตต้าก็เพราะ า ..............แลมเบร็ตต้าทั้ง าวและทั้งใหญ่ (สาวๆคงจะชอบ)
    รถ แรงแต่คนไม่แรง ขี่ไป ไง..ก็ไม่แรง- เงินน่ะซื้อรถผมไม่ได้หรอก(เงินน้อยๆ)
    [**การที่จะว่าแก็งคนอื่นนั้น ระบบรากฟันคุณต้องแข็งแรง**
    แก๊งแลม ที่เฟี้ยว!!ที่สุดในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้(อิอิ.โม้ )
    L A M M A N I A
    -- 003 --

L I 125 ser 2 YAMAHA TW200 รถถัง M 41 A3
    ส่วนตัว
    [email protected]
    http://www.myspace.com/boylammania
    http://lammania003.hi5.com
    hi5 กลุ่ม
    ** http://lammanialambrettagang.hi5.com **

Member huregan's Avatar
    สถานที่
    Lammania...มอสสายแข็ง
    ขอบคุณ
    0

ของผมนี้เลย............ระกำคับ...............รูปอย ู่ข้างๆ
    เรดบีคือกุ้งที่สวยที่สุดในโลก...

Senior Member heineken's Avatar
    สถานที่
    -=KingSize=-
    ขอบคุณ
    0

Wink เอาดีคุณเอก

รถผมคนอืนเขาเรียกกันว่า (กบ) แต่ผมเรียกมันว่า Heineken/\6

แตกต่างแต่ไม่แตกแยก หรือว่า แตกต่างแล้วแตกแยก

(แต่ไม่แตกในนะครับ)

"ไม่ว่าเราจะทำอะไร ก้อจะมีคนคอยติวิจารณ์เสมอ ดังนั่นหากรู้ว่าทำในสิ่งที่ถูก ก้อทำไปเถอะ"

084-919-3321 เปิ้ล

Senior Member heineken's Avatar
    สถานที่
    -=KingSize=-
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up น้องๆๆฝากขอบใจมา

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aekba
    อันนี้โฟร์โมสต์ กับ สโนไวท์ /\2
    ขอขอบคุณ คุณเอกมากนะครับกลับ ผัดไท อร่อยมากๆ /\2

แตกต่างแต่ไม่แตกแยก หรือว่า แตกต่างแล้วแตกแยก

(แต่ไม่แตกในนะครับ)

"ไม่ว่าเราจะทำอะไร ก้อจะมีคนคอยติวิจารณ์เสมอ ดังนั่นหากรู้ว่าทำในสิ่งที่ถูก ก้อทำไปเถอะ"

084-919-3321 เปิ้ล

vescamp a dk's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

Talking

/\3 ของผมชื่อ ม่วงยิ้มระรื่น อ่ะ

รูป รูป  
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=20171

ทำอะไรก็ได้ที่มันคิดว่าใช่สำหรับเรา ในบางทีกฎก็มีไว้แหกในเมื่อกฏข้อนั้นคุณฟังแล้วว่า
    มันงี่เง่า จงทำตาม life style ของเรา

ส่วนคนที่คิดว่าคำที่ผมพูดออกมา งี่เง่าก็เหมือนกับที่ กาลิเลโอ ได้กล่าวไว้ว่าเขาไม่เชื่อในเรื่องพระเจ้า เพราะที่เขามองขึ้นไปบนท้องฟ้าก็เห็นแต่ดวงดาวที่อยู ่บนท้องฟ้าไม่เห็นมีพระเจ้า ฉะนั้นเขาจึงไม่เชื่อในเรื่องพระเจ้า ทั้ง ๆ ที่เขากำลังมองผลงานของพระเจ้าอยู่

กางปีกแล้วบินไปตามใจเรา

Senior Member อๅ!สี่3น้eย's Avatar
    สถานที่
    S!nG S!nG Pa-Ar-TiD Rd.
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ของผม "ตาแป๊ะ" ครับ

/\2 /\2 /\2 /\2

รูป รูป  
    My name's เก้า

(!)+(LoVe)+(!nDy)

Vespa Sprint 150 CC. Green&White

มาตรฐาน !!!ไอ้ตัวเล็ก!!!

ของผมชื่อ "ไอ้ตัวเล็ก" ครับ ตอนนี้ไม่ได้อยู่ด้วยกันแล้วคิดถึงมันจังเลย!!!/\4

รูป รูป  
    รู้จักใช้ชีวิต มีความสุขแบบพอดีๆ

มาตรฐาน ...

คันนี้ชื่อ "อสูรน้อย" ครับ.../\2

รูป รูป  
    รู้จักใช้ชีวิต มีความสุขแบบพอดีๆ

li225's Avatar
    สถานที่
    BRETTAPRUE
    ขอบคุณ
    0

แหม อสูรน้อย.../\2 ไม่ทราบว่าอสูรน้อยกินสาวๆไปกี่คนแล้วหละ........... ..................อิอิอิอิอิ:o

Member Bom_Lampang's Avatar
    สถานที่
    ลำปางสกู๊ตเตอร์
    ขอบคุณ
    0

Talking เพ่ ออฟ

เมื่อวานนี้ 22:49
    SofaAway คันนี้ชื่อ "อสูรน้อย" ครับ...

ไม่น้อยแล้วมั้งพี่ออฟ 55555555555555555+ /\3 /\3 /\3
    ไม่มีอำนาจใดในโลกหล้า ผู้ปกครองต่างมาแล้วสาบสูญ
    ไม่มีอำนาจใดล้ำเลิศน่าเทิดทูน ประชาชนสมบูรณ์นิรันด์ไป
    เมื่อยืนหยัดต่อสู้ผู้กดขี่ ประชาชนย่อมมีชีวิตใหม่
    เมื่อท้องฟ้าสีทองผ่องอำไพ ประชาชนจะเป็นใหญ่ในแผ่นดิน.....

ใครที่สนใจเรื่องราวเกี่ยวกับประวัติศาสตร์ทางการเมื องของประเทศไทยหรือว่าของโลกก้อแอดมาคุยกันได้คับ อยากมีเพื่อนคุยจิงๆ [email protected]

Member UNDER CUT's Avatar
    สถานที่
    Lampang Scooter club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อ้อฟเอ้ย....

:d :d /\8 /\8 /\8 ตั้งชื่อ น้องบีดีกว่ามั้ง:d
    LAMPANG SCOOTER CLUB THAILAND

000 aekba's Avatar
    สถานที่
    MOD'SQUITO
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน คันนี้น้องใหม่

น้องไอซ์ซิ่ง /\2 ทำมาแข่งกะรถอ๊อฟ ลำปาง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aekba : 24-10-2006 เมื่อ 14:10
    ที่ไหนมีแหล่งน้ำ (....) ยุงจะบินไปกับพวกท่าน
    เรามันยุงตัวเล็กๆ หากินกันตอนกลางคืน กัดทีก็เจ็บๆแสบๆเหมือนกัน พวกเราเลยผันตัวมาเป็น MOD'SQUITO
    เกิดมามีสกู๊ตเตอร์ทั้งที ก็ขี่ๆมันมั่งเหอะ จอดไว้เสียดายของ

มาตรฐาน !!!รถเสร็จแล้วหรอครับ!!!

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aekba
    น้องไอซ์ซิ่ง /\2 ทำมาแข่งกะรถอ๊อฟ ลำปาง
    /\2 รถสวยมากเลยครับพี่เอก/\2
    /\6 แหม!!!เกิดพร้อมๆกันแต่หล่อกว่าเยอะเลย ฮือๆๆๆ...แล้วผมจะเอาอะไรไปแข่งละครับพี่/\6
    (ปล.ล้อเล่นนะครับ...เมื่อไหร่จะมาเที่ยวลำปางอีกครั บ...ทุกๆคนคิดถึงนะครับ)

Member K@E's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    1

มาตรฐาน . . อ า จ จ ะ ดู ดี มี ช า ติ ต ร ะ กู ล นิ ด ห น่ อ ย แ ต่ ก็ ล อ ง ม า ดู กั น . .

ตอนแรกตั้งใจว่าจะให้ชื่อ "ปีเตอร์" ....พอขี่ๆไปได้ซักพักก็เริ่มรู้สึกว่าไม่เหมาะเลยเร ียก "เจนิเฟอร์" แทน...เพื่อนๆรู้ก็ต่างรุมประนาม...คนรักกระซิบ "เจนิเฟอร์" คันงามเปลี่ยนเป็น "ตะขบ" ได้มั๊ยคุณ...........
    .................................อืม...พูดงี้..... .........ตบเลือดกลบปากเลย...................

...สรุปตอนนี้ญาติผู้ใหญ่ตั้งให้ "เพชรา"...จะเอาชื่อแฟนมาตั้งเด๋วมันตบเอา...... .555

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย K@E : 05-07-2006 เมื่อ 17:53

สำหรับ'มิตรภาพ' ..."นกไร้ขน..คนไร้เพื่อน..ขึ้นสู่ที่สูงไม่ได้!"

http://www.adintrend.com/show_ad.php?id=737
    http://vespa-gang.blogspot.com/2008/...107.html#links

Senior Member Emmy's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ของผม"เซียวเล็งนึ้ง"ฮะไปเจอที่สุสานโบราณเลยพาออกมา เป็นคู่ครองฮะ.

Bookmarks