ดรีม100คุรุสภา แปลงเป็น ซี ได้มั้ยคับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ดรีม100คุรุสภา แปลงเป็น ซี ได้มั้ยคับ

Junior Member tormay's Avatar
    สถานที่
    ไม่มีสังกัดวุ้ย
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ดรีม100คุรุสภา แปลงเป็น ซี ได้มั้ยคับ

ดรีม100คุรุสภา แปลงเป็น ซี ได้มั้ยคับ ถ้าได้ ต้องทำไงบ้าง ใช้งบเท่าไหร่ พอดีมีอยู่1 คัน มีพรบ ภาษี ครบ เลยอยากทำเป็น ซีอ่ะคับts23
    มี c 100 ซั คั
    ต่ ดั ขี่ เ ว ฟ 100

Senior Member poohcm's Avatar
    สถานที่
    JAMJUN VINTAGE BIKE CHIANGMAI
    ขอบคุณ
    0

แปลงได้คับผม
    ถ้าแปลงซี100ก็เปลี่ยนชุดหน้าเป็นใส่ตะเกียบแทน
    แล้วใส่หน้ากากไฟตก แล้วเปลี่ยนถ้วยแฮนด์เป็นแบบแบน แล้วเจาะใส่หูยึดแฮนด์ แล้วใส่แฮนด์แป๊ปคับ
    ช่วงท้ายก็ซื้อบังโคลนหลังซี มาตีให้เข้า
    เปลี่ยนเบาะ ให้คลาสสิคตามชอบ

ส่วนอีกแบบ ถ้าจะทำเป้นซี70 ก็คล้ายๆซี100
    ต่างกันที่เปลี่ยนจากหน้ากาก มาเป้นใส่ถ้วยคอ ใส่หูกระต่าย แล้วซื้อแฮนด์ปีกนกมาใส่
    จบครับ

อ่อ อย่าลืมเปลี่ยนกระเป๋าข้างด้วยนะครับผม
    นายภูชิสส์ คชสูงเนิน
    tel.082 6215458
    ธนาคารกรุงไทย เลขบัญชี 501 0 32223 4
    https://www.facebook.com/phuchitter
    จ๊อจ วินเทจ เพจทาง Facebook ขายเสื้อผ้า รองเท้ามือสอง converse adidas vans ฯลฯ
    https://www.facebook.com/georgevintagevol2

ซื้อ-ขายยุติธรรม ไม่คดโกง ใจเขา ใจเรา

rithisak's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    อนิจจัง ทุกข์ขัง อนัตตา

Senior Member GaMeNaZa's Avatar
    สถานที่
    สองล้อสว่างแดนดิน สกลนคร
    ขอบคุณ
    0

พอได้รึป่าวครับ
    รถผมเอง
    Facebook_gameclassic@hotmail.com

ฝันนั้นล่องลอย....ดุจหิ่งห้อยแสงริบหรี่
    ฝันนั้นยังมี....สิ่งสดใสในคือเดือนดับ
    รอตะวันรุ่งราง....จะลาลับไม่รบกวน
    ยามคุณร้าวรัญจวญ....ก็จะหวนแสงหิ่งห้อย
    ร้อยเรืองรองในคืนข้างแรม
    กวีศรีชาวไร่ "พงษ์เทพ กระโดนวำนาญ"
    นาย ทรงยศ ทับทิม
    ธนาคารไทยพาณิชย์
    สาขาย่อย สว่างแดนดิน
    930 - 2 00036 - 0
    อาร์มปลอมขอบเหลืองเด้อ..สังเกตุง่ายๆ

Bookmarks