ลายน้ำ เมื่อติดแล้วสามารถลอกออกได้รึเปล่าครับ ไม่เคยได้ยินว่าทำได้ แต่ถ้ามีเทคนิค หรือ ต้องยอมกรีดสีออกนี่จะได้รึเปล่าไม่รู้ครับ ผู้รู้ช่วยทีครับ
เสียดายมากตอนเด็กๆไม่มีความรู้เอารถไปทำ เค้าให้ทำอะไรก็ทำ เพิ่งจะมาศึกษาแล้วรู้ว่าลายน้ำมันไม่ใช่ของรถตัวเอง รู้สึกผิดจนถึงทุกวันนี้ ไม่ค่อยได้ขี่เลยครับคันนั้นเก็บไว้อย่างดี เพราะขี่แล้วรู้สึกไม่ดียังไงไม่รู้ อยากให้คนที่เค้ามีรถยี่ห้อนั้นได้ใช้ลายน้ำอันนี้คร ับ
เตือน : กระทู้เก่า
กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน