โอนเงินค่าทำเสื้อช่วยเวบแล้วนะครับ

ชื่อกระทู้: โอนเงินค่าทำเสื้อช่วยเวบแล้วนะครับ

wasant's Avatar
    สถานที่
    คนบ้ารถถีบ
    ขอบคุณ
    4

มาตรฐาน โอนเงินค่าทำเสื้อช่วยเวบแล้วนะครับ

จากที่ได้ทำเสื้อคนบ้ารถถีบและได้เคยบอกเอาไว้ว่า จะขอให้ช่วยสมทบค่าเสื้อกันตัวละ10บาท เพื่อนำไปช่วยเป็นค่าใช้จ่ายในการปรับปรุงเวบให้ดีขึ ้นกว่าเดิม
    ซึ่งยอดทำเสื้อปีนี้ ใด้สั่งทำ(สกรีน)100 ตัว โดยมีผู้ที่อยู่ในเวบสั่งประมาณ 62 ตัว , เอาเอง 6ตัว , สั่งเผื่อเสื้อเสียและเผื่อมีเพิ่ม 5 ตัว , ที่เหลืออีกยี่สิบกว่าตัว คนที่ทำงานสั่ง ซึ่งก็ไม่ได้บวกค่าช่วยเวบ10บาทกับเค้าคิดเพียงค่าเส ื้อและค่าสกรีนอย่างเดียว
    จึงมียอดค่าช่วยเวบประมาณเกือบ 700 บาท ซึ่งหากหักค่าเดินทางในการขนเสื้อและค่าเสื้อที่สกรี นแล้วเสีย1ตัว(ต้องสั่งทำใหม่) จึงเหลือค่าใช้จ่ายประมาณ 500 บาท และได้โอนไปให้กับทางเวบแล้วก็โทรไปแจ้งให้เวบมาสเตอ ร์ทราบแล้วเมื่อคืนนี้
    จึงเรียนมาให้กับทุกๆท่านทราบครับ

รูป รูป    

Bookmarks