ตามหาไอ้ประจวบ วังสะพุง - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ตามหาไอ้ประจวบ วังสะพุง

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

เห็นใจมากครับ หัวอกเดียวกัน จับได้อย่าเอาไว้ครับพวกนี้ให้โอกาสไม่ได้

รูป รูป  

ขอบคุณ
    0
    0

ผมอยู่จ.เลยครับและน้องผมอยู่ปากปวนบ้านเดียวกะมันแต ่ไม่รู้มันคือใครถ้ามีอะไรให้ผมพอช่วยได้ก็ช่วยครับโ ทรมานะครับ0897148301ผมชื่อบอลเกลียดพวกคนจันไรครับ
    ไม่มีคำว่าแน่นอนบนโลกใบนี้

ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน ขอบคุณ

ขอบคุณในน้ำใจทุกท่านที่เอาใจช่วยครับ
    ได้เบอร์ อบต วังสะพุง จะลองโทรไปปรึกษาเค้าดู
    สู้โว๊ย...

jamza007's Avatar
    สถานที่
    Retro & Custom bike
    ขอบคุณ
    0
    2 (100%)

สู้ๆๆ up คนไม่ดี ออกไป ts32

ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน จิงๆ

ไม่เคยเจอเหตุการณ์แบบนี้อะนะ
    เล่นรถ มาตั้งแต่ c70 ถลำตัวลึกไปเรื่อยๆ หลายปีดีดักเปลี่ยนรถขยับขึ้นไปเรื่อยๆ เคยมีทั้ง C100 C102 C95 CB77 และอื่นๆ
    พอเจอแบบนี้กะว่าจะเลิกเล่นแล้ว (อารมณ์ชั่ววูบ แบบว่ามันเซ็ง...)
    ตอนนี้มีน้องๆ เพื่อนๆ อาสาเข้ามาช่วย โทรมาให้กำลังใจ แนะนำวิธีก็เยอะมาก
    ซึ้งเลยว่ะ บอกตรงๆ คนเรา********มีทั้งดีทั้งชั่ว และโครตชั่ว
    คนเล่นรถจิง เค้ารักรถ และรักคนที่รักสิ่งเหมือนๆกัน
    ตอนนี้ผมยังรักรถ และก็รักคนที่มีใจรักรถจิงๆ เหมือนกันและตลอดไป
    ขอบใจทุกน้ำใจไมตรี ไม่รู้ดิ ไม่รู้จะอธิบายยังงัย คือมันเหมือนตอแหลพูดอะนะ
    แต่คิดแบบนี้จริงๆ ขอบคุณ...ว่ะ

อยากจะทำอะไรก็ทำ บาย บาย ton_c100's Avatar
    สถานที่
    ************* RICHTER SCALE LAEMCHABANG********
    ขอบคุณ
    0
    0

em24em24em24em24em24em24em24em24em24em24em24

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ c95djang อ่านข้อความ
    ไม่เคยเจอเหตุการณ์แบบนี้อะนะ
    เล่นรถ มาตั้งแต่ c70 ถลำตัวลึกไปเรื่อยๆ หลายปีดีดักเปลี่ยนรถขยับขึ้นไปเรื่อยๆ เคยมีทั้ง C100 C102 C95 CB77 และอื่นๆ
    พอเจอแบบนี้กะว่าจะเลิกเล่นแล้ว (อารมณ์ชั่ววูบ แบบว่ามันเซ็ง...)
    ตอนนี้มีน้องๆ เพื่อนๆ อาสาเข้ามาช่วย โทรมาให้กำลังใจ แนะนำวิธีก็เยอะมาก
    ซึ้งเลยว่ะ บอกตรงๆ คนเรา***มีทั้งดีทั้งชั่ว และโครตชั่ว
    คนเล่นรถจิง เค้ารักรถ และรักคนที่รักสิ่งเหมือนๆกัน
    ตอนนี้ผมยังรักรถ และก็รักคนที่มีใจรักรถจิงๆ เหมือนกันและตลอดไป
    ขอบใจทุกน้ำใจไมตรี ไม่รู้ดิ ไม่รู้จะอธิบายยังงัย คือมันเหมือนตอแหลพูดอะนะ
    แต่คิดแบบนี้จริงๆ ขอบคุณ...ว่ะ
    *****RICHTER SCALE *****[/FONT

Uploaded with ImageShack.us

อาณาเขตโชนแหลมฉบัง
    [/SIZE][/COLOR]ครับ ข้าวเหนียวปั้น
    E-mail=======sarit_saowaro@hotmail.com

ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน .

ไกล้ความจริงแล้วนะครับพี่มีคนถามบอลว่าบอลทำไปทำไมท ำเพื่ออะไรบอลก็ไม่รู้ว่าทำไปทำไมแต่บอลทำแล้วสบายใจ แค่นั้นเป็นพอ
    ไม่มีคำว่าแน่นอนบนโลกใบนี้

sr500's Avatar
    สถานที่
    bigsingle bangkok
    ขอบคุณ
    0
    1 (100%)

เป็นกำลังใจให้ครับ ขอให้ได้รถไวไวครับ

ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน ใกล้มากๆ

รายงานความคืบหน้า
    .....ตอนนี้น้องบอล (เมืองเลยเมืองคนจริง) โครดใจ
    ไม่รู้จักกันมาก่อนหน้ายังไม่เคยเจอเลย อาสาเข้ามาช่วย
    บุกไปลุยทั้งที่บ้านผู้ใหญ่บ้าน ที่บ้าน ที่ทำงาน
    จนมันเอารถผมไปทิ้งไว้ที่บ้านผู้ใหญ่บ้านเรียบร้อยแล ้ว
    รอบอลไปเอา แล้วส่งกลับให้ด้วย (ใจสุดๆจริงๆ)
    .....ไม่รู้จะขอบคุณยังงัย เอาเป็นว่าขอบคุณจากใจจริงๆ
    ถ้าบอลมีอะไรแถวปทุมธานี ขอให้บอกพร้อมจะเป็นธุระให้นะ....น้องชาย
    อ้อ...รู้แล้วว่าคนชอบรถเก่าไม่ได้มีแฟนแก่เสมอไป

Senior Member ou32's Avatar
    สถานที่
    Rd.พระราม5 Cafe Racer
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน สุดยอดครับ...ชมจากใจจริง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ c95djang อ่านข้อความ
    รายงานความคืบหน้า
    .....ตอนนี้น้องบอล (เมืองเลยเมืองคนจริง) โครดใจ
    ไม่รู้จักกันมาก่อนหน้ายังไม่เคยเจอเลย อาสาเข้ามาช่วย
    บุกไปลุยทั้งที่บ้านผู้ใหญ่บ้าน ที่บ้าน ที่ทำงาน
    จนมันเอารถผมไปทิ้งไว้ที่บ้านผู้ใหญ่บ้านเรียบร้อยแล ้ว
    รอบอลไปเอา แล้วส่งกลับให้ด้วย (ใจสุดๆจริงๆ)
    .....ไม่รู้จะขอบคุณยังงัย เอาเป็นว่าขอบคุณจากใจจริงๆ
    ถ้าบอลมีอะไรแถวปทุมธานี ขอให้บอกพร้อมจะเป็นธุระให้นะ....น้องชาย
    อ้อ...รู้แล้วว่าคนชอบรถเก่าไม่ได้มีแฟนแก่เสมอไป
    สุดยอดครับ...ชมจากใจจริง.......ถ้าคุณแน่หย่าแพ้คนจ ริง.....

ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน ขอบคุณ

ขอบคุณน้องไอซ์ด้วยนะที่อาสาจะขนรถไปบ้านบอลให้
    บังเอิญบอลใช้รถเก๋ง ตอนนี้กำลังหารถกระบะอยู่
    เพราะกลัวว่าผู้ใหญ่บ้านจะไม่ให้ใครเอารถออกมานอกจาก คนชื่อ"บอล"
    บอลก็เลยต้องเป็นธุรให้ต่อไป
    สรุปแล้วเด็กเมืองเลยเป็นคนดี มีน้ำใจทุกคน ผมซวยไปเจอตัวเชี้ยเองแหละ

...

ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน Thank...

ท่ามกลางความขัดแย้ง ความแตกต่าง ของคนไทยกันเองในปัจจุบัน ซึ่งไม่ว่าด้วยอะไรก็ตาม
    แต่...ขอบคุณ มุมเล็กๆมุมนี้ มุมที่คนทั่วโลกเรียกว่า "ขวานทอง"
    มุมเล็กๆบนโลกไร้พรมแดน... ที่เรารู้กันว่าเป็น "มุมของชาวคลาสสิค"
    ที่ทำให้ผมได้เจอมิตรภาพดีๆ ที่ที่คนคอเดียวกันพร้อมจะหยิบยื่นให้กันแบบไม่คิดอะ ไร
    สิ่งที่พวกเราทำกันคงไม่ได้เรียกว่านักเลง แต่สิ่งที่พวกเราทำกันน่าจะเรียกว่า "น้ำใจ" มากกว่า
    และผมมั่นใจว่า ณ.ที่มุมเล็กๆบนโลกไร้พรมแดนมุมนี้ มีน้ำใจของพวกเราชาวคลาสสิคอยู่อย่างเต็มเปี่ยม มันไม่ผิดอะไรที่คนอื่นจะเรียกเราว่า "นักเลง" แต่ขอบอกว่าพวกเราไม่ใช่กุ๋ยข้างถนน
    แต่พวกเราเป็น "นักเลงรถคลาสสิค" ต่างหาก
    คุณล่ะ ... คิดว่าผมพูดผิดตรงไหนหรือเปล่า
    .....

Countryside Teacher chaivut's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

ชื่นชมคนไทยน้ำใจดีขี่สองล้อคลาสสิคนะครับ

jamza007's Avatar
    สถานที่
    Retro & Custom bike
    ขอบคุณ
    0
    2 (100%)

สุดๆ เลย วะ ลูก ผู้ชายตัวจิง ยกย่อง~!!!em95em95em95

zerogiggs's Avatar
    สถานที่
    Ayutthaya Retro Car
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    3
    0

สุดยอดจริงๆครับ

ผมก็คอยดูกระทู้นี้อยู่เหมือนกัน

"คนดี ตกน้ำไม่ไหล ตกไฟไม่ไหม้
    ตกหลุมรักใคร ย่อมไม่ตกม้าตาย"

และยินดีด้วยนะครับที่กำลังจะได้ของรักคืนสักที+++
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++
    "เราจะอยู่ไปเพื่ออะไร ถ้าไม่ได้ทำให้โลกดีขึ้น"
    ฉันซื้อเพื่อต่อเติมความฝันเมื่อตอนที่ฉันยังเป็นเด็ ก
    ฉันขายเพื่อต่อยอดอนาคตให้ผลิดอกออกผลงดงาม
    ฉันทำหน้าที่"พ่อค้า"ได้ไม่ดีไม่เต็มปากเต็มคำเท่าไร
    แต่ฉันเป็นตัวแทนของ"มิตรภาพ"ได้ดีเสมอมา...

โอนเงิน ธนาคารไทยพาณิชย์
    เลขที่บัญชี 820-229924-1
    สั่งจ่าย คุณภัค เกษมไชยานันท์(แฟนผมเอง)

0812-9999-49 กิ๊ก อยุธยา...ขอรับกระผม!

Bookmarks