จำหน่ายคอท่อแต่ง[[แสตนเลส]] sr400 **ทั้งปลีก-ส่ง** - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 2 จากทั้งหมด 11 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: จำหน่ายคอท่อแต่ง[[แสตนเลส]] sr400 **ทั้งปลีก-ส่ง**

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ t-u-m-k-a-i อ่านข้อความ
    มีแผ่นแทร็ปแยกขายมั้ยคับ แผ่นเท่าไหร่คับ
    ทางร้านเรามีแผ่นแทร็ปแยกขายค่ะ ราคาแผ่นละ 60 บาท ค่ะ""
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ร้านเล็กๆ...ของคนตัวใหญ่ๆ : 04-05-2009 เมื่อ 19:29

--------------------**------------------
    Junior Member aLoVaNa's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

ขอถามอีกสัก 1 ข้อความนะครับ

ท่อแทรปนี่ตีเอง ไม่ใช่ของ super trapp ใช่ไหม ค๊าบบบ

ขอบคุงค๊าบบ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aLoVaNa อ่านข้อความ
    ขอถามอีกสัก 1 ข้อความนะครับ

ท่อแทรปนี่ตีเอง ไม่ใช่ของ super trapp ใช่ไหม ค๊าบบบ

ขอบคุงค๊าบบ
    ไม่เปนไรๆ ถามได้ๆ แค่คุณลูกค้าสนใจในสินค้าก้อดีใจแว้วอ่า...

...ตอบคำถามหล่ะน๊า...ท่อแทร็ปเป็นของที่ร้านผลิตเอง ค่ะ ทำด้วยสแตนเลส-ขนาดเท่ากับของแท้ทุกประการค่ะไม่ต้องห่วง แค่ร้านเราไม่ได้ปั๊มแบรด์เท่านั้นเอง*-*

P.S.ซื้อทั้งชุดจะได้ราคาที่ถูกกว่าๆๆๆ น๊า...ส่วนถ้าต้องการซื้อแค่ปลายท่อแทร็ปอย่างเดียวล องโทมาปรึกษาดูน๊า(หลังไมค์)อิอิ เน๊อะ
    Eako-GB400 eako's Avatar
    สถานที่
    ClubMan ขับมันส์
    ขอบคุณ
    0
    0

มีเฉพาะคอของ SR หรือครับมีของ Clubman ไหม พอดีกำลังต้องการ

ราคาเท่ากันป่าว
    Clubman.....เชิญทางนี้ 26 ธันวาคม Meeting ชาวคลับแมน ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ eako อ่านข้อความ
    มีเฉพาะคอของ SR หรือครับมีของ Clubman ไหม พอดีกำลังต้องการ

ราคาเท่ากันป่าว
    ใช่ค่ะทางร้านเราผลิตแต่คอของ SR ...ต้องขอโทดด้วยนะค๊ะ -*-em96

คุณคิว*-* นี่ค่ะ ตัวอย่างเข็มขัดรัดท่อ...ทำด้วยสแตนเลสค่ะ!!! (ไม่ได้ปัดเงาน๊า)

รูป รูป    

*----------สอบถามได้นะค๊ะ...----------*
    QewP's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน ........................

กำลังจะไปรับของเลย....ช่วยอัพตอนเช้าครับ......em97

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ QewP อ่านข้อความ
    กำลังจะไปรับของเลย....ช่วยอัพตอนเช้าครับ......em97
    โอ๊ะๆๆๆ คุณคิว""" นั่นเอง...อิอิ ขอบคุณนะค๊าที่อุดหนุนสินค้าของทางร้าน
    ได้รับสินค้ายังไงแล้วส่งข่าวด้วยน๊าค๊ะ*-*
    QewP's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน ...................

รับของมาเรียบร้อยแล้ว......กล่องเบ้อเริ่มครับ..... .ก็เลยฝากกล่องไว้ที่ไปรษณีย์
    เอามาแต่ของ....อิ..อิ...แต่ยังไม่ได้แกะดูเลยครับ.. ..แต่เห็นเงาๆ แววๆ

มีใบเสร็จแนบมาด้วย.......ขอให้กิจการรุ่งเรื่องนะคร ับ......

ขอถามนิดนึงนะครับ....ทำเฉพาะท่อหรอ......มีแฮนด์ด้ว ยมั้ยครับ....em97

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ QewP อ่านข้อความ
    รับของมาเรียบร้อยแล้ว......กล่องเบ้อเริ่มครับ..... .ก็เลยฝากกล่องไว้ที่ไปรษณีย์
    เอามาแต่ของ....อิ..อิ...แต่ยังไม่ได้แกะดูเลยครับ.. ..แต่เห็นเงาๆ แววๆ

มีใบเสร็จแนบมาด้วย.......ขอให้กิจการรุ่งเรื่องนะคร ับ......

ขอถามนิดนึงนะครับ....ทำเฉพาะท่อหรอ......มีแฮนด์ด้ว ยมั้ยครับ....em97
    ที่ร้านจะทำแค่พวกคอท่อกะปลายท่อแทร็ปค่ะ...
    กล่องใหญ่ๆ มากอ่าจิ อิอิ...555+
    "สาธุ" กิจการรุ่งเรืองค่ะ "ขอบคุณ" ค๊า *-*
    Senior Member /-$pCc !'s Avatar
    สถานที่
    The Tramp
    ขอบคุณ
    0
    0

มีแผนที่ร้านป่าวคับ จะได้ไปอุดหนุน
    sr500-Us -THE TRAMP Nakhonpathom-
    9040041064 ธ.กรุงเทพ สาขาโลตัส สามพราน
    นาย วงศกร เรณูธรณ์ / 086-1658358

-Megaphone 1900฿ /////// -Super Trapp 1700฿ เลสทั้งใบ ใส้เกลียว !!!!!
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=613050

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ /-$pCc ! อ่านข้อความ
    มีแผนที่ร้านป่าวคับ จะได้ไปอุดหนุน
    อืม...จะอธิบายยังไงดีหว่า น้ำไม่เก่งเรื่องบอกทางด้วยอ่าจิค๊ะ555+
    เอางี้ดีกว่า...คุณลูกค้ารุ้จักส่วนไหนของราชบุรีบ้า งอ่า???
    ที่ร้านชื่อ "ร้านศรีทองท่อไอเสีย" หง่ะ...อยู่ตรงข้าม "วัดเขาวัง"
    หน้าร้านเปนร้านทำท่อไอเสียรถยนต์ค่ะ(ร้านใหญ่ๆ)หาไม ่ยากหรอกค่ะ ลองถามๆ คนแถวนั้นดู...
    หรือไม่ก้อวันที่จะมาโทมาหาน้ำก้อได้ค่ะ...เด้วบอกทา งให้*-*
    ขอบคุณค๊าป...
หน้าที่ 2 จากทั้งหมด 11 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย