จำหน่ายคอท่อแต่ง[[แสตนเลส]] sr400 **ทั้งปลีก-ส่ง** - หน้า 4

หน้าที่ 4 จากทั้งหมด 11 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: จำหน่ายคอท่อแต่ง[[แสตนเลส]] sr400 **ทั้งปลีก-ส่ง**

zerogiggs's Avatar
    สถานที่
    Ayutthaya Retro Car
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    3
    Feedback Score
    0

+++
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++
    "เราจะอยู่ไปเพื่ออะไร ถ้าไม่ได้ทำให้โลกดีขึ้น"
    ฉันซื้อเพื่อต่อเติมความฝันเมื่อตอนที่ฉันยังเป็นเด็ ก
    ฉันขายเพื่อต่อยอดอนาคตให้ผลิดอกออกผลงดงาม
    ฉันทำหน้าที่"พ่อค้า"ได้ไม่ดีไม่เต็มปากเต็มคำเท่าไร
    แต่ฉันเป็นตัวแทนของ"มิตรภาพ"ได้ดีเสมอมา...

โอนเงิน ธนาคารไทยพาณิชย์
    เลขที่บัญชี 820-229924-1
    สั่งจ่าย คุณภัค เกษมไชยานันท์(แฟนผมเอง)

0812-9999-49 กิ๊ก อยุธยา...ขอรับกระผม!

"สอบถามได้น๊าค๊ะ"
    QewP's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน ..................

สวัสดีครับ...น้ำ คิวเอง...หายไปเลย.....รูปท่อ ประมาณนี้ทำได้มั้ยครับ...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย QewP : 02-06-2009 เมื่อ 15:44

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ qewp อ่านข้อความ
    สวัสดีครับ...น้ำ คิวเอง...หายไปเลย.....รูปท่อ ประมาณนี้ทำได้มั้ยครับ...
    เด้วน้ำถามคุณพ่อให้นะค๊ะ *-*
    ลูกเจ้าพ่อหลักเมืองกุดชุม off-rider's Avatar
    สถานที่
    กุดชุม-ยโสธร
    ขอบคุณ
    0
    1 (100%)

Lightbulb จัดไปครับ

บักหำน้อย ยโสธร...........
    uno555's Avatar
    สถานที่
    ( MO_SO ) Club
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ QewP อ่านข้อความ
    ทำได้มั้ยครับ...สนใจเหมือนกันts32
    จารย์ปุ้ย จารย์ปุ้ย's Avatar
    สถานที่
    wheel Smile
    ขอบคุณ
    0
    0

อยากได้คอท่อทรงนี้เลยครับใส่ SR Tracker คันนี้เลยตอนี้ใส่ท่อลอดอยู่แต่จะใช้ปลายอันเดิมนะ.. .จัดได้มั้ยName:  01201.jpg
Views: 3436
Size:  71.6 KB

Name:  SqtIDs217437-02.jpg
Views: 2973
Size:  83.2 KB คันสีแดงนี่แหละรถผมเอง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ จารย์ปุ้ย อ่านข้อความ
    อยากได้คอท่อทรงนี้เลยครับใส่ SR Tracker คันนี้เลยตอนี้ใส่ท่อลอดอยู่แต่จะใช้ปลายอันเดิมนะ.. .จัดได้มั้ยName:  01201.jpg
Views: 3436
Size:  71.6 KB

Name:  SqtIDs217437-02.jpg
Views: 2973
Size:  83.2 KB คันสีแดงนี่แหละรถผมเอง
    "สวัสดีค่ะ"...นำ้ส่งแบบให้คุณพ่อดูแล้วนะค๊ะ...
    เด้วคืบหน้ายังไงเด้วน้ำมาโพสบอกค่ะem97

"สวัสดีค่ะ" คุณลูกค้าทุกท่าน ...
    น้ำต้องขอโทดด้วยที่ไม่ค่อยได้เข้ามาอัฟในกระทู้ค่ะ ช่วงนี้น้ำมีสอบอยู่ค่ะเลยไม่ค่อยว่าง...
    เด้วต้นเดือน มีนา สอบเสดแล้วจะรีบเข้ามาให้คำตอบเรื่องแบบที่ให้ทางร้า นสั่งทำนะค๊ะem85
    Member ป๊อป sr400's Avatar
    สถานที่
    ชมรมอนุรักษ์รถโบราณ เมืองไผ่ 2 ล้อ
    ขอบคุณ
    0
    0

ข้อโทดนะคับ ขอถามคับ การผลิตทุกอย่างเหมือนของjapanเลยปะคับ แล้วเสียงละคับ ใกล้เคียงหรือเสียงเดียวกัน แล้วถ้าซื้อ จะแถมแผนแทร์ปให้กี่แผนคับ ขอบคุนคับบบem94
    ขอเชิญร่วมโครงการสองล้อร่วมใจ สานฝันให้น้อง ครั้งที่2
    27-28มีนาคมนี้

ลายละเอียดตามลิงค์นี้เลยครับ คลิ๊กเลย...

กลุ่ม เมืองไผ่ 2 ล้อ Classic Club

popsr400_classic@hotmail.com คุยกันคับ..

089-7130647 ป๊อปครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ป๊อป sr400 อ่านข้อความ
    ข้อโทดนะคับ ขอถามคับ การผลิตทุกอย่างเหมือนของjapanเลยปะคับ แล้วเสียงละคับ ใกล้เคียงหรือเสียงเดียวกัน แล้วถ้าซื้อ จะแถมแผนแทร์ปให้กี่แผนคับ ขอบคุนคับบบem94

"สวัสดีค่ะ"...ท่อแทร็ปของทางร้านเหมือนกับของซุปเปอร์แท็ปทุกปร ะการค่ะ...รูปทรงก็เหมือน-เสียงก็เหมือนกันค๊า แต่ว่าทางร้านแค่ไม่ได้ปั๊มแบรนด์เฉยๆ ค่ะ ส่วนแผ่นแทร็ปมีให้ทั้งหมด 8 แผ่นค่ะ...ถ้าคุณลูกค้าอยากได้เพิ่มทางร้านก็มีแผ่นแ ทร็ปแยกขายค่ะ แบบปลายเปิดก็มีนะค๊ะ *-*em94
    Nova_attack's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

รับทำไหมครับ

แบบนี้อ่ะ แบบว่า ใส่ไส้ท่อให้ด้วยอะครับ

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nova_attack : 03-03-2009 เมื่อ 20:13

My Name : Jirawid Nabnien >> Moss <<
    Tel.. : 091-0265627 TRUEMOVE & LINE : MosVintage

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nova_attack อ่านข้อความ
    รับทำไหมครับ

แบบนี้อ่ะ แบบว่า ใส่ไส้ท่อให้ด้วยอะครับ
    "สวัสดีค่ะ"...แบบนี้ทางร้านสามารถทำได้ค่ะแต่ว่าคือต้องรอนิ๊ดน ึงนะ เพราะว่าตอนนี้ออร์เดอร์ทางร้านเยอะอ่าค่ะแล้วต้องหา รถต้นแบบด้วย เด้วคืบหน้ายังไงน้ำเข้ามาโพสบอกอีกทีนะค๊ะ "ขอบคุณค่ะ"
    P.S.แต่ถ้ารอไม่ได้ก้อไม่เปนไรนะค๊ะ...น้ำเข้าใจค่ะว ่าคุณลูกค้าก้ออยากได้สินค้าเร็วๆ เนอะ...(พอดีทางร้านน้ำทำท่อหลายตัวอ่าค่ะทั้ง honda chaly CG JX / KSR เวลาเลยไม่อค่อยมีอ่าค่ะส่วนมากจะผลิตให้ลูกค้าขายส่ งอ่าค่ะ "หวังว่าคงเข้าใจกันเนอะ")
    ต้องขอโทดด้วยค่ะที่เข้ามาตอบช้า-*-พอดีน้ำเพิ่งสอบเสดค่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ร้านเล็กๆ...ของคนตัวใหญ่ๆ : 08-03-2009 เมื่อ 08:51

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ qewp อ่านข้อความ
    พี่คิว"...ส่งรูปตัวอย่างมาให้น้ำใหม่หน่อยจิค๊ะ เห็นว่าส่งรูปมาผิดหง่ะใช่ป่าว???em21
    Nova_attack's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ร้านเล็กๆ...ของคนตัวใหญ่ๆ อ่านข้อความ
    "สวัสดีค่ะ"...แบบนี้ทางร้านสามารถทำได้ค่ะแต่ว่าคือต้องรอนิ๊ดน ึงนะ เพราะว่าตอนนี้ออร์เดอร์ทางร้านเยอะอ่าค่ะแล้วต้องหา รถต้นแบบด้วย เด้วคืบหน้ายังไงน้ำเข้ามาโพสบอกอีกทีนะค๊ะ "ขอบคุณค่ะ"

p.s.แต่ถ้ารอไม่ได้ก้อไม่เปนไรนะค๊ะ...น้ำเข้าใจค่ะว ่าคุณลูกค้าก้ออยากได้สินค้าเร็วๆ เนอะ...(พอดีทางร้านน้ำทำท่อหลายตัวอ่าค่ะทั้ง honda chaly cg jx / ksr เวลาเลยไม่อค่อยมีอ่าค่ะส่วนมากจะผลิตให้ลูกค้าขายส่ งอ่าค่ะ "หวังว่าคงเข้าใจกันเนอะ")

ต้องขอโทดด้วยค่ะที่เข้ามาตอบช้า-*-พอดีน้ำเพิ่งสอบเสดค่ะ

อ๋อ ไม่เป็นไรครับ งั้น รบกวน ประมาณราคาให้ด้วยนะครับ แบบว่า ทำใส้ท่อให้ด้วยเลยอ่ะครับ

My Name : Jirawid Nabnien >> Moss <<
    Tel.. : 091-0265627 TRUEMOVE & LINE : MosVintage
หน้าที่ 4 จากทั้งหมด 11 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย