จำหน่ายคอท่อแต่ง[[แสตนเลส]] sr400 **ทั้งปลีก-ส่ง** - หน้า 9

หน้าที่ 9 จากทั้งหมด 11 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: จำหน่ายคอท่อแต่ง[[แสตนเลส]] sr400 **ทั้งปลีก-ส่ง**

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ beeman อ่านข้อความ
    คุณครับ

สนใจครับ

แต่ว่าเบอร์โทร

โทรไม่ติดครับ

-*-

"สวัสดีค่ะ"...em97ได้คุยกันแล้วนะค๊ะ ...อิอิ เมื่อกี้พอดีน้ำโทหาเพื่อนอ่าค่ะคงโทสวนกันคุณลูกค้า เลยโทไม่ติดหง่ะ
    เด้วพรุ่งนี้น้ำจัดส่งแล้วจะมาโพสเลขพัสดุให้นะค๊าem 94-*-
    Junior Member syntosys's Avatar
    สถานที่
    KKTCC
    ขอบคุณ
    0

รบกวนถามหน่อยคับ

คือว่าถ้าจะสั่งแต่ปลายเปิดอ่ะคับ ได้รึเปล่าอ่ะ แล้วใส่กะแทรปแท้ได้เลยใช่ป่ะคับ

แล้วใช้เวลาส่งกี่วันอ่ะคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ syntosys อ่านข้อความ
    รบกวนถามหน่อยคับ

คือว่าถ้าจะสั่งแต่ปลายเปิดอ่ะคับ ได้รึเปล่าอ่ะ แล้วใส่กะแทรปแท้ได้เลยใช่ป่ะคับ

แล้วใช้เวลาส่งกี่วันอ่ะคับ
    "สวัสดีค่ะ"...คุณลูกค้าสามารถสั่งแต่ปลายเปิดได้ค่ะ

ปลายเปิดของทางร้านสามารถใส่กะท่อของซุปเปอร์แทร็ปแท ้ได้เลยค่ะ ราคา 150 บาท ค่ะ

สินค้ามีพร้อมส่งค่ะ..ทางร้านส่งสินค้าแบบ ems'' ให้ค่ะใช้ระยะเวลาประมาณ 1-2 วันค่ะ

Junior Member syntosys's Avatar
    สถานที่
    KKTCC
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ร้านเล็กๆ...ของคนตัวใหญ่ๆ อ่านข้อความ
    "สวัสดีค่ะ"...คุณลูกค้าสามารถสั่งแต่ปลายเปิดได้ค่ะ

ปลายเปิดของทางร้านสามารถใส่กะท่อของซุปเปอร์แทร็ปแท ้ได้เลยค่ะ ราคา 150 บาท ค่ะ

สินค้ามีพร้อมส่งค่ะ..ทางร้านส่งสินค้าแบบ ems'' ให้ค่ะใช้ระยะเวลาประมาณ 1-2 วันค่ะ
    cheerleadercheerleadercheerleader

ขอบคุณคร้าบบ แล้วยังไงจะติดต่อไป อยากได้ก่อนไปหัวหินสิ้นเดือนอ่ะคับ^^

แจ้งรหัสพัสดุค่ะ...
    คุณวิชญ์พล...EG 490103571 TH
    BirdMotor's Avatar
    สถานที่
    C-Flyin***
    ขอบคุณ
    0

ได้รับของแล้วคับคุณน้ำ
    บริการรวดเร็วทันใจจริงๆem90em90 ร้านเบิร์ดมอเตอร์ดีไซน์ พิดโลก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BirdMotor : 01-05-2009 เมื่อ 10:35
    Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน จะสั่งแผ่นแทร็ปครับคุณน้ำ

จะขอสั่งแผ่นแทร็ป 7 แผ่น และแผ่นแทร็ปปลายปิด 1 แผ่น พร้อมทั้งน็อตสกรูเบอร์แปดเกลียวตลอดครบชุด รวมค่าส่งถึงอุดรครับ ว่าทั้งหมดราคาเท่าไหร่ ผมจะได้โอนเงินให้ก่อน
    พร้อมขอเลขที่บัญชีด้วยครับคุณน้ำ
    ขอบคุณครับ
    กานem97

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ BirdMotor อ่านข้อความ
    ได้รับของแล้วคับคุณน้ำ
    บริการรวดเร็วทันใจจริงๆem90em90 ร้านเบิร์ดมอเตอร์ดีไซน์ พิดโลก
    "ค๊า"...ขอบคุณนะค๊ะที่อุดหนุนค๊า

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jutikarn อ่านข้อความ
    จะขอสั่งแผ่นแทร็ป 7 แผ่น และแผ่นแทร็ปปลายปิด 1 แผ่น พร้อมทั้งน็อตสกรูเบอร์แปดเกลียวตลอดครบชุด รวมค่าส่งถึงอุดรครับ ว่าทั้งหมดราคาเท่าไหร่ ผมจะได้โอนเงินให้ก่อน
    พร้อมขอเลขที่บัญชีด้วยครับคุณน้ำ
    ขอบคุณครับ
    กานem97
    "สวัสดีค่ะ"...คุณกาน *-*
    แจ้งราคานะค๊ะ แผ่นแทร็ป 7 แผ่น แผ่นละ 60 บาท = 420 บาท
    ปลายปิด 150 บาท
    น็อตทั้งชุด 6 ตัว ตัวละ 6 บาท =36 บาท
    ค่าส่ง ems'' 50 บาท
    รวมทั้งหมด 656 บาท ค่ะ น้ำลดให้เหลือ 650 บาทนะค๊ะ

บัญชีธนาคารกสิกรไทยค่ะ ชื่อบัญชี คุณณัฏฐากานต์ วงศ์จำเริญ
    เลขที่บัญชี 748-2-41266-6 ค๊า

โอนเรียบร้อยรบกวนโทแจ้งน้ำด้วยนะค๊ะ 086-7109921 ค่ะ
    "ขอบคุณมากนะค๊ะ"
    Junior Member pao1977's Avatar
    สถานที่
    คนเดียวโด่เด่
    ขอบคุณ
    0

คอท่อแท็ปอย่างเดียวใส่CG110ตอนนี้ราคาเท่าไรคับ
    คอเก่าที่สั่งกับคุณนำเครื่องมันเผาซะไหม้ไม่สวยแล้ว

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pao1977 อ่านข้อความ
    คอท่อแท็ปอย่างเดียวใส่CG110ตอนนี้ราคาเท่าไรคับ
    คอเก่าที่สั่งกับคุณนำเครื่องมันเผาซะไหม้ไม่สวยแล้ว

"สวัสดีค่ะ"..เฉพาะคอท่อนะค๊ะ ซื้อเดียวๆ ราคาจะสูงนิ๊ดนึงนะค๊ะเพราะว่าปกติ ท่อของ CG จะขายเป็นชุดๆ อ่าค่ะ ราคาเฉพาะคอท่อนะค๊ะ 1500 บาท พร้อมส่ง ems'' ค่ะ
    ไม่ทราบว่าคุณลูกค้าเคยซื้อคอแบบไหนไปอ่าค๊ะ คอทรงแทร็กเกอร์หรือว่าคอทรงเดิมๆ

แล้วทำไมคอท่อถึงไหม้ได้อ่าค๊ะ...แอบอยากรุ้*-*
    Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ที่อยู่จัดส่งแผ่นแทร็บของ กาน ครับ

จัดส่งแผ่นแทร็บ 7 แผ่น ปลายปิด 1 แผ่น ที่อยู่ดังนี้ครับพร้อมน็อต 6 ตัว
    คุณ จุฑามณี จิตอามาตย์
    408 หมู่ 6 ตำบล ศรีสุทโธ
    อ.บ้านดุง จ.อุดรธานี
    41190
    โฮนเงินให้แล้วนะครับ จำนวน 650 บาท
    ขอบคุณครับ
    กาน
    nun skclassic~~'s Avatar
    สถานที่
    St.Lucifer Classic Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ร้านเล็กๆ...ของคนตัวใหญ่ๆ อ่านข้อความ
    "รูปตัวอย่างปลายแทร็ปแบบสั้นค่ะ"

พอดีมีแต่รูปใส่กะรถอ่าค่ะโทดทีนะค๊ะ
    แบบใส Honda wing ราคาเท่าไรครับ
    ยุติความรุนแรง !!
    ได้เที้ยวคือความฝัน ปัจจุบันคือออก"ทริป"
    ขับด้วยจัย ไปกับ Classic
    ST.Lucifer Classic Club
    MC ท่าแร่
    สกลนคร
    msn:nun_akadclassicclubhotmail.com
    hi5:nun55555.hi5.com
    /\2/\2/\2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jutikarn อ่านข้อความ
    จัดส่งแผ่นแทร็บ 7 แผ่น ปลายปิด 1 แผ่น ที่อยู่ดังนี้ครับพร้อมน็อต 6 ตัว
    คุณ จุฑามณี จิตอามาตย์
    408 หมู่ 6 ตำบล ศรีสุทโธ
    อ.บ้านดุง จ.อุดรธานี
    41190
    โฮนเงินให้แล้วนะครับ จำนวน 650 บาท
    ขอบคุณครับ
    กาน
    "สวัสดีค่ะ"...คุณกาน
    จัดส่งสินค้าให้เรียบร้อยแล้วนะค๊ะ รหัสพัสดุ...EG 490105250 TH "ขอบคุณมากนะค๊ะ"

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ skclassic~~ อ่านข้อความ
    แบบใส Honda wing ราคาเท่าไรครับ
    "สวัสดีค่ะ"...ทั้งชุดนะค๊ะสำหรับ honda wing 2700 บาท พร้อมส่ง ems'' ค่ะ
หน้าที่ 9 จากทั้งหมด 11 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย