จำหน่ายคอท่อแต่ง[[แสตนเลส]] sr400 **ทั้งปลีก-ส่ง**

ชื่อกระทู้: จำหน่ายคอท่อแต่ง[[แสตนเลส]] sr400 **ทั้งปลีก-ส่ง**

มาตรฐาน จำหน่ายคอท่อแต่ง[[แสตนเลส]] sr400 **ทั้งปลีก-ส่ง**

คอท่อแต่งทำด้วยสแตนเลสคุณภาพดี!!! สไตร์ญี่ปุ่น

ทุกชิ้นขนาดเท่ากับของจิงทุกประการ!!!

ลูกค้าทุกท่่านสามารถนำไปประกอบใส่ได้เองโดยไม่ต้องพ ึ่งที่ร้าน เพราะสินค้าของร้านเราเป็นแบบสวมแล้วใช้เข็มขัดยึดรั ดให้แน่นค่ะ

"ร้านของเราเป็นโรงงานผลิตค่ะ"...ใครสนใจสินค้าจำนวนมากสามารถโทรติดต่อสอบถามได้ค่ ะที่เบอร์ 086-7109921 (น้ำ)

***ราคาเฉพาะคอท่อสไตร์ญี่ปุ่น 1600 บาท ***
    ***ราคาเฉพาะปลายท่อแทร็ป 1750 บาท***
    !!!***แต่ถ้าซื้อคอท่อพร้อมปลายท่อแทร็ปจะซื้อได้ราค า 3100 บาท***!!!

***จัดส่งทั่วประเทศทางไปรษณีย์ค่ะ***
    ---การชำระเงินของร้านเรามี 2 วิธีค่ะ คือ การเก็บเงินปลายทางกับการโอนเงินเข้าบัญชีธนาคารค่ะ---
    ---คุณลูกค้าไม่ต้องกลัวทางร้านของเราโกงค่ะเพราะทางร้า นของเรามีหน้าร้านค่ะ ทางร้านไม่ยอมเสียชื่อเสียงที่สะสมมาหลายสิบปีเพราะเ รื่องแบบนี้อยู่แล้วค่ะ---
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ร้านเล็กๆ...ของคนตัวใหญ่ๆ : 24-02-2009 เมื่อ 20:34

คอท่อแต่งสแตนเลสคุณภาพดี!!! สไตร์เดิมๆ

***ราคาเฉพาะคอท่อสไตร์เดิมๆ 1500 บาท***
    ***ราคาเฉพาะปลายท่อแทร็ป 1750 บาท***
    !!!***แต่ถ้าซื้อคอท่อพร้อมปลายท่อแทร็ปจะซื้อได้ราค า 3000 บาท***!!!

***จัดส่งทั่วประเทศทางไปรษณีย์ค่ะ***
    ---การชำระเงินของร้านเรามี 2 วิธีค่ะ คือ การเก็บเงินปลายทางกับการโอนเงินเข้าบัญชีธนาคารค่ะ---
    ---คุณลูกค้าไม่ต้องกลัวทางร้านของเราโกงค่ะเพราะทางร้า นของเรามีหน้าร้านค่ะ ทางร้านไม่ยอมเสียชื่อเสียงที่สะสมมาหลายสิบปีเพราะเ รื่องแบบนี้อยู่แล้วค่ะ--
    -

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ร้านเล็กๆ...ของคนตัวใหญ่ๆ : 24-02-2009 เมื่อ 20:34
    ParAdisE K!2S...'s Avatar
    สถานที่
    Bangkok, Thailand, Thailand
    ขอบคุณ
    0

มีขาย เข็มขัดรัดท่อ ป่าวครับ ใส่ srเหมือนกัน ครับ ขอ ราคาและ ขนาด(เบอร์) ของเข็มขัดรัดท่อด้วยครับ

ขอเป็นงาน แสตนเลสนะครับ
    ทุกสิ่งคือประสบการณ์...
    Senior Member /-$pCc !'s Avatar
    สถานที่
    The Tramp
    ขอบคุณ
    0

ร้านอยู่แถวไหนคับ ถ้าไปซื้อหน้าร้านลดได้อีกป่าวคับ
    sr500-Us -THE TRAMP Nakhonpathom-
    9040041064 ธ.กรุงเทพ สาขาโลตัส สามพราน
    นาย วงศกร เรณูธรณ์ / 086-1658358

-Megaphone 1900฿ /////// -Super Trapp 1700฿ เลสทั้งใบ ใส้เกลียว !!!!!
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=613050

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ /-$pCc ! อ่านข้อความ
    ร้านอยู่แถวไหนคับ ถ้าไปซื้อหน้าร้านลดได้อีกป่าวคับ
    ร้านของเราตั้งอยู่ในตัวเมือง "ราชบุรี" ค่ะ !!! หาไม่ยากหรอก
    ถ้ามาซื้อถึงที่ร้านจิงๆ ก้อลดราคาได้อีกน๊า...อุตส่าห์มาถึงร้าน อิอิem94
    แต่โทมาบอกก่อนก้อดีน๊า จะได้บอกคนที่ร้านไว้ให้ค่ะ(เด้วไม่ได้ส่วนลด55+) เพราะน้ำจะไปๆ กลับๆ ราชบุรี-กรุงเทพอ่าจิ (มีเรียนหน่ะ) ตัวน้ำเองอาจจะไม่อยู่ที่ร้านอ่าค่ะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ParAdisE K!2S... อ่านข้อความ
    มีขาย เข็มขัดรัดท่อ ป่าวครับ ใส่ srเหมือนกัน ครับ ขอ ราคาและ ขนาด(เบอร์) ของเข็มขัดรัดท่อด้วยครับ

ขอเป็นงาน แสตนเลสนะครับ
    มีขายค่ะเข็มขัดรัดท่อของร้านเราทำด้วยสแตนเลสค่ะ ราคาชิ้นละ 100 บาทค่ะ ส่วนขนาดสามารถใส่กับปลายท่อแทร็ปแท้ๆ ได้เลยค่ะem95

รับทำตามสั่งไหมครับem84

My Name : Jirawid Nabnien >> Moss <<
    Tel.. : 091-0265627 TRUEMOVE & LINE : MosVintage

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nova_attack อ่านข้อความ
    รับทำตามสั่งไหมครับem84
    ขอโทดทีค่ะ...ทางร้านเราทำแค่2แบบที่โชว์ไว้อ่าค่ะ *-*ยังไงก้อขอบคุณน๊า

"สอบถามได้ค๊า" *-*
    Junior Member aLoVaNa's Avatar
    ขอบคุณ
    0

3000 นี่ได้คอ + ปลายท่อ แทรป เลยหลอ คับ ปลายเปิดหรือ ปิดอะคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ alovana อ่านข้อความ
    3000 นี่ได้คอ + ปลายท่อ แทรป เลยหลอ คับ ปลายเปิดหรือ ปิดอะคับ
    ใช่ค่ะราคานี้จะประกอบไปด้วยคอท่อสแตนเลส(แบบที่2)+ป ลายท่อแทร็ปแบบยาว(แสตนเลส) ส่วนปลายเป็นแบบปลายปิดค่ะ*-*em95
    Junior Member aLoVaNa's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ร้านเล็กๆ...ของคนตัวใหญ่ๆ อ่านข้อความ
    ใช่ค่ะราคานี้จะประกอบไปด้วยคอท่อสแตนเลส(แบบที่2)+ป ลายท่อแทร็ปแบบยาว(แสตนเลส) ส่วนปลายเป็นแบบปลายปิดค่ะ*-*em95
    แบบที่ 2 นี่แบบไหนหรอคับ -*-

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ alovana อ่านข้อความ
    แบบที่ 2 นี่แบบไหนหรอคับ -*-

แบบที่2 คือ แบบที่คอท่อสไตร์เดิมๆ ค่ะ รูปที่ 2 อ่าค่ะ *-*
    Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มีแผ่นแทร็ปแยกขายมั้ยคับ แผ่นเท่าไหร่คับ