งาน....สารคาม.....เป็นไงบ้างคับ สนุกกันป่าวคับ - หน้า 2

ชื่อกระทู้: งาน....สารคาม.....เป็นไงบ้างคับ สนุกกันป่าวคับ

Senior Member Kcc's Avatar
    สถานที่
    รถโบราณโกสุมพิสัยคลาสสิคไบทท
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน Staff

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pomchaly อ่านข้อความ
    งานสารคามไม่หนุกมากกว่า

ไม่เล่นดนตรีซักที

เอาแต่ประมูลของ

เอาแต่ตัง

ไม่รู้ว่ามันจะเอาไปให้ลิงหรือเอาให้มันเองเงินอ่ะ

อีกอย่างนะ พวก STAFF มันอ่ะไอ้ที่นั่งอยู่บนหลังคารถนั่นนะ

กวนตีนโครตแถมพูดหมาไม่แดกอีกแมร่งเอ้ย

คนดีก็มีนะไม่ได้รวมสงสารคนที่มาร่วมงานหน่อยดิ

เขาไม่ได้วิ่ง โล สองโลนะ(ไม่ใช่จิ๊กโก๋กิโลเดียวนะเว้ย)

มานั่งอยู่บนหลังคารถแล้วก็พูดให้คนโน้นคนนี้พูดหมาไ ม่แดก

เหงคนตีกันอ่ะพวกSTAFFนะยืนดูเฉยยืนดูยังไม่พอนะหัวเ ราะด้วยแมร่ง

แทนที่มันจะไปห้ามนะ ที่นี้เอามีดเอาดาบไล่ฟันเขาเฉยคนที่เข้างานอ่ะ

แมร่งนิ

โทษน่ะคับ STAFF ของกลุ่มเราทุกคนที่เข้มงวดก็เพราะความสงบภายในงานน่ ะคับ เที่คุณด่าว่าเข้ายืนดูเฉยๆๆๆคัยคนไหนคับคุณกรุณาระบ ุมาเลยคับอย่ามาพูดอย่างนี้น่ะคับ

พวกผมทำงานกันเต็มกันทุกคนคงไม่มีหรอกคับถ้าเจอเอามี ดไล่ฟันกันอย่างนี้STAFFเขาคงไม่อยู่กันเฉยๆๆๆน่ะคับ แล้วที่ต้องประกาศอ่ะคับก็เพื่อเป็นระเบียบของงานเพื ่อความสนุกของทุกท่าน กรุณาพูดให้มันเป็นจิงด้วยน่ะคับ

em87em87
    "Great minds discuss ideas; Average minds discuss events;
    Small minds discuss people.

จิตใจที่ยิ่งใหญ่วิพากย์วิจารณ์ความคิด จิตใจสามัญวิพากวิจารณ์เหตุการณ์ แต่จิตใจที่ต่ำต้อยวิจารณ์เพียงผู้คน

To. 088-0071564 เต้งคับ

หาญ Classic Bike on Tour klahan's Avatar
    สถานที่
    นครกาหลง
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มาให้กำลังใจครับ สู้ๆ ๆ ๆ
    รัพ่....วิ่ย่พี

หาญ นครกาหลง ติดต่อ 089-6273467 ตลอด24ช.ม

ครับ

Member TonzaC70's Avatar
    สถานที่
    สารคามอาร์มส้ม
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน Staffค่ะ

ขอขอบคุณทุกท่านนะค่ะที่มาร่วมงานค่ะ และให้ความร่วมมือ

สำหรับท่านที่รับบาดเจ็บ ภายในงานนะค่ะ ค่ารักษาแผลเราจะรับผิดชอบ

*ส่วนที่คนว่าSTAFF ไม่เข้าไปช่วยเหลือ กรุณาไปถามคนที่บาดเจ็บได้เลยค่ะ

ว่าเราช่วยเหลือตลอดเวลา แม้กระทั้งการทำแผลและนำส่งโรงพยาบาล

ท่านที่ไม่เห็นสถานการณ์จะไม่รู้ว่า STAFF ทำดีที่สุดค่ะ (กลุ่มที่คนผิดตอนนี้กำลังจะนำมาดำเนินคดีตามกฎหมายท ี่ได้กำหนดไว้)

*ส่วนเรื่องการเข้างาน ต้องขอโทษทุกคนนะค่ะ ที่ช้าเพราะ STAFF ทุกคน ต้องทำงานอย่างเป็นระบบค่ะ STAFF เราต้องมีความเข้มงดในเรื่องรถ เพราะSTAFF กลัวรถของท่านหายคงเข้าใจ STAFFนะค่ะ

สุดท้ายนี้ STAFF ต้องขอบคุณทุกท่านที่ให้ความมือค่ะ

KM18 Ban Phai boy_dekbolan's Avatar
    สถานที่
    เด็กโบ(ลาน) CLASSIC BIKE Banphai Khon Kaen
    ขอบคุณ
    0

จัดงานได้ดีครับสนุกครับem95

Senior Member หมง หงจินเป่า's Avatar
    สถานที่
    ชมรมอนุรักษ์รถจักรยานยนต์โบราณหนองเรือ
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

เอาอย่างนี้นะครับผมว่าน่าจะง่าย คือใจเขาใจเรา อะไรที่มันพอยอมกันได้ก็ยอมเถอะครับมันใม่ใช่เรื่องเ สียหน้าสักหน่อยต่างคนต่างมีเหตุผลของตัวเองทั้งนั้น .....
    ผมเองก็เข้าร่วมงานครั้งนี้ Staff เขาบอกให้ดับเครื่อง แล้วลงทะเบียน ผมก็ทำครับ ทั้งที่ Staff คนนั้นอายุน้อยกว่าผมสะอีก แต่ผมก็ไม่ได้ถือสาอะไร เพราะเป็นกฏ และระเบียบของทางเจ้างานเขา ผมเข็นรถตั้งแต่จุดลงทะเบียน เข็นจนไปถึงคอกที่เขาให้จอดเลย แล้วเพือ่นๆบริเวณนั้นยังตบมือให้ผมเลย ....... เอาเป็นว่าให้เข้าใจว่ามันเป็นหน้าที่ของ Staff ก็แล้วกัน .......
    บ่อยครั้งที่เราไม่มีเวลาสำหรับมิตร แต่กลับทุ่มเทเวลาทั้งชีวิตกับศัตรู

Member pear_kosum's Avatar
    สถานที่
    วานรสัญจร
    ขอบคุณ
    0

Talking

ขอบคุณพี่น้องมากๆๆๆคะ...
    [
    ชมรมรถโบราณวานรสัญจร
    อ.โกสุมพิสัย จ.มหาสารคาม
    อีเขียว_MC(((วานรสัญจร)))

E-mail : llws_za@windowslive.com
    Tel : 088-0349917*
    PIN :: 21018E91

(((ผ่านไป...แวะมา...ก็มาเล่นนำกันเด้อ...พี่น้อง)))

Senior Member Kcc's Avatar
    สถานที่
    รถโบราณโกสุมพิสัยคลาสสิคไบทท
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน Staff

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หมง หงจินเป่า อ่านข้อความ
    เอาอย่างนี้นะครับผมว่าน่าจะง่าย คือใจเขาใจเรา อะไรที่มันพอยอมกันได้ก็ยอมเถอะครับมันใม่ใช่เรื่องเ สียหน้าสักหน่อยต่างคนต่างมีเหตุผลของตัวเองทั้งนั้น .....
    ผมเองก็เข้าร่วมงานครั้งนี้ Staff เขาบอกให้ดับเครื่อง แล้วลงทะเบียน ผมก็ทำครับ ทั้งที่ Staff คนนั้นอายุน้อยกว่าผมสะอีก แต่ผมก็ไม่ได้ถือสาอะไร เพราะเป็นกฏ และระเบียบของทางเจ้างานเขา ผมเข็นรถตั้งแต่จุดลงทะเบียน เข็นจนไปถึงคอกที่เขาให้จอดเลย แล้วเพือ่นๆบริเวณนั้นยังตบมือให้ผมเลย ....... เอาเป็นว่าให้เข้าใจว่ามันเป็นหน้าที่ของ Staff ก็แล้วกัน .......
    ขอบคุณมากคับ
    "Great minds discuss ideas; Average minds discuss events;
    Small minds discuss people.

จิตใจที่ยิ่งใหญ่วิพากย์วิจารณ์ความคิด จิตใจสามัญวิพากวิจารณ์เหตุการณ์ แต่จิตใจที่ต่ำต้อยวิจารณ์เพียงผู้คน

To. 088-0071564 เต้งคับ

Senior Member 0Hmm'Zz's Avatar
    สถานที่
    สองล้อแม่โขงClassic CluB
    ขอบคุณ
    0

หนุกมากๆ นะคับ การจัดงาน เยี่ยม จริง

แต่ ตอนกลับ เจอ ตำรวจ กาฬสินเล่น ซะ.. สุดๆ อ่ะคับ
    จน เพื่อนๆในกลุ่มถึงขนาดได้นอนรอ รถที่ โรงพัก
    คลาสสิค=Classic
    ไป เถอะ ไป ถ้าใจพร้อ
    GoGo!!
    >>EnGiNeeR Of KMUTT<<

Member pear_kosum's Avatar
    สถานที่
    วานรสัญจร
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ 0Hmm'Zz อ่านข้อความ
    หนุกมากๆ นะคับ การจัดงาน เยี่ยม จริง

แต่ ตอนกลับ เจอ ตำรวจ กาฬสินเล่น ซะ.. สุดๆ อ่ะคับ
    จน เพื่อนๆในกลุ่มถึงขนาดได้นอนรอ รถที่ โรงพัก

ขอบคุณมากๆๆคะ....**-**
    [
    ชมรมรถโบราณวานรสัญจร
    อ.โกสุมพิสัย จ.มหาสารคาม
    อีเขียว_MC(((วานรสัญจร)))

E-mail : llws_za@windowslive.com
    Tel : 088-0349917*
    PIN :: 21018E91

(((ผ่านไป...แวะมา...ก็มาเล่นนำกันเด้อ...พี่น้อง)))

Senior Member fan's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าแร้งคอย สระบุรี&ศรีสะเกษ
    ขอบคุณ
    0

ชมรมรถเก่าแร้งคอย สระบุรี&ศรีสะเกษ

[URL]

Senior Member suttikeat's Avatar
    สถานที่
    MC2ล้อเพื่อนสนิทขอนแก่น2548
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอแสดงความเสียใจกับพี่กิ๊บด้วยครับ

ขอแสดงความเสียใจให้กับพี่กิ๊บ mc เมืองเลยครับ ไม่อยากให้เกิดเหตุการอย่างนี้กับชาวอีกเลย เสียใจด้วยครับ

Member hagema's Avatar
    สถานที่
    บ่มี
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เพื่อนโดน

เพื่อนผมโดนจับอยูกาฬสินธุ์ อะยังไม่ออกมาเลยคับวันนี้วันสอบด้วย
    ดีเเล้วที่ไม่ไปดูเเล้วปัญหาเยอะเนาะ เห็นเเล้วเหนื่อยใจ

em87em87em87em87

พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว ตาลีบัน's Avatar
    สถานที่
    สนิมคำราม
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pear_kosum อ่านข้อความ
    ขอบคุณพี่น้องมากๆๆๆคะ...
    สู้ๆน้อง

เสียดายจังไม่ได้ไป

คงไม่โกรธนะน้องแพร
    "ชีวิตนั้นสั้น ศิลปะยืนยาว"

"มีข้าวกินเพราะควาย มีแผ่นดินไทยก็เพราะช้าง"

นึ่นิคำ
    มื

Junior Member adison5's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up adison

Birdbird
    adisonclub.hi5.com

ts23em90em85

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ความรู้สึกของคนที่หมดใจ

แล้วแต่จะคิดน่ะ

ก็ไม่ได้คิดอะไรมากน่ะเราตั้งใจจะไป ไปเพื่อทำบุญ และไปสนุก

แล้วเรามาเห็นstaffพูดแบบนี้ พูดเหมือนเราจะไม่อายเลย เออแบบว่าเราแค่จอดพักริมฟุดบาท

คุยกับเพื่อนว่าเราจะนอนตรงไหน เราก็รู้อยู่ว่าพวกคุณอยากให้อยู่กฎระเบียบของพวกคุณ เราก็ทำตาม

แต่staffที่นั่งบนหลังคารถกระบะที่หน้าคอกจอดรถนั้นม ีการศึกษาไหมที่พูดให้แต่คนอืนตัวเองดีแค่ไหน

คุณคิดดูดิถ้าพวกผมว่าให้คุณ แล้วคุณจะรู้สึกยังไง หรือว่าคุณไม่มีความรู้ศึกอะไร คุณคงจะเคยไป

งาน แร้งคอย ดูพวกstaffเขาดิพูดเพราะจะตายใครๆเขาก็อยากรู้จักกัน หมดแหละ เออก็ไม่ไม่ใช่ว่าผมยกย่องปั้นชูเขานะแต่เขาก็ดีจิงๆ คับคลาสสิคมันจะมีแต่ เพื่อนและพี่น้อง

ผมก็เดินทางมาเป็น100ๆโลน่ะไม่ใช่จิ๊กโก๋กิโลเดียว แต่ก็มีstaffบางคนที่ไม่ดีอ่ะอันนี่ผมก็ไม่ได้รวมนะ

สังคมไทยมีดีมีชั่วป่ะบนกันไป ถ้ามีแต่คนดีก็ไม่มีตำรวจ ต้องมีคนชั่วด้วยป่ะบนกันไป

ในงานอ่ะมันก็มีคนมีสาระเหมือนกันนะสาระ(เลว)อ่ะ

อันนี้ก็แล้วแต่จะคิดนะ เปงความคิดใครความคิดมันนะ ก็แล้วแต่ผมก็จะพยายามเอาใจเขามาใส่ใจเราเหมือนกัน

แต่ว่าเขาอ่ะจะเข้าใจผมไหม ผมก็หวังว่า จะเข้าใจผมนะที่พูดไปอ่ะ มันเปงความรู้สึกในงานตอน

มีstaffมาด่าอ่ะ

เจอกันคับ งานท่าพระ ถ้าผมพูดแรงไปก็ขอโทดด้วยนะคับ มันเปงความรู้สึกของผม

Bookmarks