งาน....สารคาม.....เป็นไงบ้างคับ สนุกกันป่าวคับ - หน้า 3

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: งาน....สารคาม.....เป็นไงบ้างคับ สนุกกันป่าวคับ

Member แบงค์-เด็กนอกเมือง's Avatar
    สถานที่
    เด็กนอกเมือง Classic Bike CluB
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน วิวสวยมากครับ

สถานที่จัดงานเหมาะดีครับ วิวบึงสวยดี

ไงครั้งน่าผมจะไปร่วมอีกน่ะครับ

ฝากถึงสตาฟทุกคนด้วยน่ะครับ ผมขอเป็นกำลังใจให้ งานมันใหญ่คนมันเยอะก็แบบนี้แหละครับอาจดูแลได้ยากหน ่อย ผมว่ายังไงพวกสตาฟทุกคนก็ทำดีที่สุดแล้วครับ ไงจัดอีกก้อเอาใหม่น่ะครับ

Member bankking's Avatar
    สถานที่
    ไฟหลวง 2004
    ขอบคุณ
    0

งานสนุกมากเลยไม่มีหมากัดกันหน้าเวทีเลยสุดยอดมากเลย ครับพี่น้อง...
    ผมอยากเห็นภาพแบบนี้มานานแล้วครับคุณสุดยอดมาก
    ขอบคุณทุกคนทุกกลุ่ม
    ไฟหลวง2004

Member ปีเตอร์'s Avatar
    สถานที่
    ส้องล้อพเนจร
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สองล้อพเนจรหนองบัวลำภู

งานสาคามไม่ได้ไปช้วยนะ
    เพราะกลุ้มเจ็บ
    จากงานไก้ลบ้านดัวเอง

Member ปีเตอร์'s Avatar
    สถานที่
    ส้องล้อพเนจร
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สองล้อพเนจรหนองบัวลำภู

เราจะวิ้งงานเดือนกุมภา

AeiW nachpon111's Avatar
    สถานที่
    MC สะเทือน
    ขอบคุณ
    0

งืมๆๆ !!!

ก็ หนุกหนาน ดี คับ

ไป ไกล !! -* -

กลับ มา ได้ ก็ดี แล้ว คับบ ???
    จ่อยแห้งเ**่ยว

Member tanois110's Avatar
    สถานที่
    ประธานกลุ่มชมรมรถโบราณ กันและกัน คลาสสิค อุบลราชธานี
    ขอบคุณ
    0

จัดงานได้ดีครับสนุกครับem95

วิ่งด้วยใจไปด้วยกัน กันและกัน คลาสสิค

จิมมี่ MCดงหลวง มุกดาหาร กัญชา คลับ's Avatar
    สถานที่
    mc dongluang mukdahan
    ขอบคุณ
    0

สนุกมากๆ จัดงานอยู่ที่มี
    บรรยากาศดี วิวสวย
    แต่ตอนดึกมาหน๊าวๆ
    นอนแทบไม่หลับ..
    วิ่งรถด้วยใจ แฝงไปด้วยมิตรภาพเพื่อความรักใคร่ และสามัคคี
    MC DONGLUANG CLASSIC_BIGBIKE :MUKDAHAN:

2546-ปัจจุบัน mike_kalasinclassicbike's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถจักรยานยนต์โบราณจังหวัดกาฬสินธุ์ -MahasaraKham
    ขอบคุณ
    0

Exclamation

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pomchaly อ่านข้อความ
    แล้วแต่จะคิดน่ะ

ก็ไม่ได้คิดอะไรมากน่ะเราตั้งใจจะไป ไปเพื่อทำบุญ และไปสนุก

แล้วเรามาเห็นstaffพูดแบบนี้ พูดเหมือนเราจะไม่อายเลย เออแบบว่าเราแค่จอดพักริมฟุดบาท

คุยกับเพื่อนว่าเราจะนอนตรงไหน เราก็รู้อยู่ว่าพวกคุณอยากให้อยู่กฎระเบียบของพวกคุณ เราก็ทำตาม

แต่staffที่นั่งบนหลังคารถกระบะที่หน้าคอกจอดรถนั้นม ีการศึกษาไหมที่พูดให้แต่คนอืนตัวเองดีแค่ไหน

คุณคิดดูดิถ้าพวกผมว่าให้คุณ แล้วคุณจะรู้สึกยังไง หรือว่าคุณไม่มีความรู้ศึกอะไร คุณคงจะเคยไป

งาน แร้งคอย ดูพวกstaffเขาดิพูดเพราะจะตายใครๆเขาก็อยากรู้จักกัน หมดแหละ เออก็ไม่ไม่ใช่ว่าผมยกย่องปั้นชูเขานะแต่เขาก็ดีจิงๆ คับคลาสสิคมันจะมีแต่ เพื่อนและพี่น้อง

ผมก็เดินทางมาเป็น100ๆโลน่ะไม่ใช่จิ๊กโก๋กิโลเดียว แต่ก็มีstaffบางคนที่ไม่ดีอ่ะอันนี่ผมก็ไม่ได้รวมนะ

สังคมไทยมีดีมีชั่วป่ะบนกันไป ถ้ามีแต่คนดีก็ไม่มีตำรวจ ต้องมีคนชั่วด้วยป่ะบนกันไป

ในงานอ่ะมันก็มีคนมีสาระเหมือนกันนะสาระ(เลว)อ่ะ

อันนี้ก็แล้วแต่จะคิดนะ เปงความคิดใครความคิดมันนะ ก็แล้วแต่ผมก็จะพยายามเอาใจเขามาใส่ใจเราเหมือนกัน

แต่ว่าเขาอ่ะจะเข้าใจผมไหม ผมก็หวังว่า จะเข้าใจผมนะที่พูดไปอ่ะ มันเปงความรู้สึกในงานตอน

มีstaffมาด่าอ่ะ

เจอกันคับ งานท่าพระ ถ้าผมพูดแรงไปก็ขอโทดด้วยนะคับ มันเปงความรู้สึกของผม

ด่าแรงไปมั๊ยคุณแค่คุณวิ่งแค่100ๆๆๆๆโลง่ะ

คุณเล่นรถมานานยังละคุณ ก็คือสต๊าฟเค้าเหนื่อยนะคุณคุณ ก็ใจเย็นๆๆๆหน่อยสิ

Senior Member ST.Lucifer-MC's Avatar
    สถานที่
    ST.Lucifer Classic Club
    ขอบคุณ
    0

Talking แมน ST.Lucifer - ท่าแร่ครับ

ทำได้ดีแล้วครับ+

em97
    ทริปไหนไหนเราไม่หวั่นถ้ามีตัง

ล้อครบ สตาดติด เบรคมี เจอกัน

ST.Lucifer Classic Club

ท่าแร่...สกลนคร

https://skydrive.live.com/?cid=f3379...57cb#sc=photos << ดูรูปทริปที่ผ่านมากว่า 20 ทริป

080-1943501(แมน)
    ขอบคุณ WEBMASTER ที่ทำให้พวกเรารู้จักกันมากขึ้นครับ

Bookmarks