พี่อั้มร้อง ขอ ซ่อม 1 ที่ จัดให้หน่อย ดิ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: พี่อั้มร้อง ขอ ซ่อม 1 ที่ จัดให้หน่อย ดิ

MoDsMaNia's Avatar
    สถานที่
    ..LamCliNic...หลังบ้าน..ข้างห้องน้ำ..
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มาตรฐาน พี่อั้มร้อง ขอ ซ่อม 1 ที่ จัดให้หน่อย ดิ

ไปไหนดี ตอนนี้ อยากไป ว่ะ คราวนี้กูขี่รถไปเลย ไม่นั่งเต่าแล้ว นั่งแล้วเซ็ง คนขับรีบกลับตลอด จัดมาเลยนะ ท่านประธานบาส & แบ๊งค์
    .
    .

..::ค่อยดู..ค่อยศึกษา..กรุณาวาจา..อย่าเป็นเซียน ::..

Senior Member kla_vespa's Avatar
    สถานที่
    ZiGGY ANTZ
    ขอบคุณ
    0
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MoDsMaNia อ่านข้อความ
    ไปไหนดี ตอนนี้ อยากไป ว่ะ คราวนี้กูขี่รถไปเลย ไม่นั่งเต่าแล้ว นั่งแล้วเซ็ง คนขับรีบกลับตลอด จัดมาเลยนะ ท่านประธานบาส & แบ๊งค์
    ก็เขามีนัดอะ
    kla_vespa@hotmail.com By ZiGGY ANTZ

Photo by Kla -----------> http://kanothai.multiply.com

Facebook Fanpage : http://www.facebook.com/Kla.vespa.photo

รับถ่ายภาพ ราคามิตรภาพ ลองดูรายละเอียดงานได้ที่ Multiply

My Cars

Vespa : GS Mark 2 (1963) , Sprint V (1978)
    VW : 1302S (1972)
    BMW : R26 (1958) , R27 (1964)
    BMW : E36

มาตรฐาน รับทราบครับ

รับทราบแล้วครับตอนี้ทางทีมงาน Ziggy project trip ได้เร่งประชุมจัดหาสถานที่ที่เหมาะสมอยู่ครับ แต่ถ้าพี่อั้มขอมาว่าจะจัดเป็นแนวผีผี แบบว่ากางเต้นกลางป่า หรือจะเป็นโรงแรมร้าง หรือรีสอร์ทผีสิง จะพอไหวมั้ยครับ ว่าไงสนมั้ย.........

7-8-9 .............3วันเว้ย กรุ ขอเสนอ กาญ โอเค ปะมีเวลาคิด ไม่กี่อาทิดนะว้ยยยย
    MkrongthiP king of RaStA

mkrongthipds118@hotmail.com
    สราวุธ เรืองพรวิสุทธิ์
    ธ.กสิกรไทย สาขา ย่อย วุฒากาศ 740-2-23853-9

Saravut Ruengponvisut

สถานที่
    ..LamCliNic...หลังบ้าน..ข้างห้องน้ำ..
    ขอบคุณ
    0
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sprint sonic 140 อ่านข้อความ
    7-8-9 .............3วันเว้ย กรุ ขอเสนอ กาญ โอเค ปะมีเวลาคิด ไม่กี่อาทิดนะว้ยยยย

7-8-9 วันเ**๊ยอะไรว่ะ มันหยุดหรอ เอาเป็น 2วัน 1 คืนดีกว่า ประหยัดงบด้วย เสนอ พุเตย เป็นไง ที่เครื่องบินตก ตายไป 200 กว่าศพ โดนใจไม
    .
    .

..::ค่อยดู..ค่อยศึกษา..กรุณาวาจา..อย่าเป็นเซียน ::..

เรา เล็งๆๆไว้อยุ๋ กางเต๊นท์ อทุยานเห่งชาติ แต่เราต้อง รอมมติ จากชาวคณะฝั่งธนก่อนว่า confirm อะป่าว

ธ.กสิกรไทย สาขา ย่อย วุฒากาศ 740-2-23853-9

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sprint sonic 140 อ่านข้อความ
    เรา เล็งๆๆไว้อยุ๋ กางเต๊นท์ อทุยานเห่งชาติ แต่เราต้อง รอมมติ จากชาวคณะฝั่งธนก่อนว่า confirm อะป่าว
    แก๊งค์นี้มีแค่ฝั่งธนหรอ
    .
    .

Senior Member BASSS_13CHOD's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MoDsMaNia อ่านข้อความ
    แก๊งค์นี้มีแค่ฝั่งธนหรอ

อารายของคู๊ณ....

Senior Member BASSS_13CHOD's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เสนอวันที่ 8-9 โอเคมั้ย (เพราะส่วนใหญ่ติดงานวันเสาร์) ไปอาทิตย์-จันทร์(หยุดมาฆบูชา)

สถานที่เราว่าเอาใกล้ๆ ก่อนมั้ย เพราะเราว่าเวลามันกระชั้นชิดไปอ่ะ เราว่าเพื่อนๆ อาจเก็บตังไม่ทัน

ไกลๆ ค่อยจัดเป็นทริปใหญ่แล้วกันมั้ย ถ้าโอเคทีมงาน tip.zic จะลงพื้นที่เซอร์เวย์ทันทีครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BASSS_13CHOD : 23-01-2009 เมื่อ 11:46

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ basss_13chod อ่านข้อความ
    เสนอวันที่ 8-9 โอเคมั้ย (เพราะส่วนใหญ่ติดงานวันเสาร์) ไปอาทิตย์-จันทร์(หยุดมาฆบูชา)

สถานที่เราว่าเอาใกล้ๆ ก่อนมั้ย เพราะเราว่าเวลามันกระชั้นชิดไปอ่ะ เราว่าเพื่อนๆ อาจเก็บตังไม่ทัน

ไกลๆ ค่อยจัดเป็นทริปใหญ่แล้วกันมั้ย ถ้าโอเคทีมงาน tip.zic จะลงพื้นที่เซอร์เวย์ทันทีครับ

เห็นด้วยว่ะ อาทิตย์จันทร์ ตามนั้น แนวกางเต้น ปิ้ง bbq เผามันส์ ฟังเรื่องผี เสียวแน่คุณเอย
    .
    .

tum_vespaclassic^_^'s Avatar
    สถานที่
    Parman Suphanburi
    ขอบคุณ
    0

เห็นด้วยว่ะ อาทิตย์จันทร์ ตามนั้น แนวกางเต้น ปิ้ง bbq เผามันส์ ฟังเรื่องผี เสียวแน่คุณเอย
    สวัสดีครับพี่มิน และ พี่ๆ ซิกกี้ แอนด์ ทุกคนนะครับ พี่มิน ตั้มเสนอหน่อยนะ อุทยานแห่งชาติพุเตย
    ก็ดีนะครับ บรรยากาศข้างบนดีมากๆครับ

แต่ถ้าจะเป็นทางเมืองกาญจน์รับรองว่าอันนั้นแจ่มครับ ได้บรรยากาศหลายอย่างกว่าครับ
    มีทั้งน้ำเอราวัณเล่นน้ำได้สบายๆ เขื่อนศรีนครินทร์ถ้าพวกพี่ขยันๆตื่นกันหน่อย ขับรถขึ้นสันเขื่อน
    ดูพระอาทิตย์ขึ้นที่บนนั้นรับรองสวยมากๆครับ ที่ท่องเที่ยวก็เยอะครับ กางเต้นท์ก็ได้ ตกปลาได้
    เล่นน้ำได้

แต่ถ้าพุเตย สุพรรณที่เที่ยวน้อยครับ พุเตยออกไปไกลมากจากตัวสุพรรณไปก็อีกประมาณ 100 โลได้
    ยังไงถ้าพี่มินจะไปไหนกันแจ้งข่าวให้ทราบด้วยครับ ถ้าว่างจะไปด้วยครับ เพิ่งกลับมาจากแม่ฮ่องสอน
    กำลังติดลมครับ
    PARMAN SCOOTER CLUB

นครพล นุชประไพ
    7470101101 ธ.กรุงไทย บัญชีออมทรัพย์ สาขาถนนพระพันวษา
    e-mail : nakornpon_scooter@hotmail.com
    เบอร์โทรศัพท์ 089-1171745

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tum_vespaclassic^_^ อ่านข้อความ
    สวัสดีครับพี่มิน และ พี่ๆ ซิกกี้ แอนด์ ทุกคนนะครับ พี่มิน ตั้มเสนอหน่อยนะ อุทยานแห่งชาติพุเตย
    ก็ดีนะครับ บรรยากาศข้างบนดีมากๆครับ

แต่ถ้าจะเป็นทางเมืองกาญจน์รับรองว่าอันนั้นแจ่มครับ ได้บรรยากาศหลายอย่างกว่าครับ
    มีทั้งน้ำเอราวัณเล่นน้ำได้สบายๆ เขื่อนศรีนครินทร์ถ้าพวกพี่ขยันๆตื่นกันหน่อย ขับรถขึ้นสันเขื่อน
    ดูพระอาทิตย์ขึ้นที่บนนั้นรับรองสวยมากๆครับ ที่ท่องเที่ยวก็เยอะครับ กางเต้นท์ก็ได้ ตกปลาได้
    เล่นน้ำได้

แต่ถ้าพุเตย สุพรรณที่เที่ยวน้อยครับ พุเตยออกไปไกลมากจากตัวสุพรรณไปก็อีกประมาณ 100 โลได้
    ยังไงถ้าพี่มินจะไปไหนกันแจ้งข่าวให้ทราบด้วยครับ ถ้าว่างจะไปด้วยครับ เพิ่งกลับมาจากแม่ฮ่องสอน
    กำลังติดลมครับ
    จัดไปตั้ม เด๋วไปไหนจะไปแจ้งให้ทราบนะ ยังไง แอตเมล์พี่มาคุยกัน
    .
    .

Senior Member kla_vespa's Avatar
    สถานที่
    ZiGGY ANTZ
    ขอบคุณ
    0
    1

กาญ เขาว่าผี ดุ จิงเปล่า
    kla_vespa@hotmail.com By ZiGGY ANTZ

Photo by Kla -----------> http://kanothai.multiply.com

Facebook Fanpage : http://www.facebook.com/Kla.vespa.photo

รับถ่ายภาพ ราคามิตรภาพ ลองดูรายละเอียดงานได้ที่ Multiply

My Cars

Vespa : GS Mark 2 (1963) , Sprint V (1978)
    VW : 1302S (1972)
    BMW : R26 (1958) , R27 (1964)
    BMW : E36

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kla_vespa อ่านข้อความ
    กาญ เขาว่าผี ดุ จิงเปล่า
    ยังงี้ก้อต้องไปจิงเปล่า

Member Saan2's Avatar
    สถานที่
    ZiGGY ANT'Z
    ขอบคุณ
    0

Exclamation By:saan2

เอาที่ไหนก้อได้ครับ ขอเสียวๆ
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    เสียวสยองขวัญน่ะอย่าคิดเปนอื่น
    อิอิ

Um'm Z!gGy Ant'Z CLub ScooTer BanGKok 2006
    http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=29
    คลิกเข้ามาดู

/\7 /\7 รักแล้ว ทำไง รักแล้วจู๊บๆ /\7 /\7

Bookmarks