ขายรถเงินผ่อน - หน้า 3

ชื่อกระทู้: ขายรถเงินผ่อน

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ redlinegt อ่านข้อความ
    สนใจ gl100 ครับ อยากทราบข้อมูลราคาสด/ผ่อน ร้านอยู่ตรงไหนของพนัสครับ ผมก็ทำงานเป็นวิศวกรอยู่ อู่พนัสแอสเซมบลีย์

ผมพักอยู่ห้องเช่า หลังร้านบ้านไม้นายหัว ขี่ดรีม2 เก่าๆป้ายลำปางอยู่ สนใจรถรุ่นนี้มากครับ ยังไงๆจะโทรไปหานะครับ ดีจังมีราคา

ผ่อนด้วย แล้วร้านเปิด / ปิดวันไหนบ้างครับ ..
    ผมก็อยู่ อู่พนัสแอสเซมบลีย์ เหมือนกันครับ หัวหน้าแผนกสี
    โทรมาเลยพี่ 089-2252561 อิฐ

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ oio_oio อ่านข้อความ
    มีถังแยกมั้ยครับ เอาแบบแห้งๆ ครับ ราคา เท่าไหร่ครับพี่
    8500 บาท ครับ สนจัยโทรมาเลย มีทะเบียน พร้อมโอน

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มาเเล้วครับ

มาเเล้วครับ
    ตอนนี้มีลูกค้าจองเกือบหมดเเล้วครับ
    ตอนนี้รถที่เหลือ ครับ
    1. ซี65 ถังเเยกทะเบียนโอน แห้งๆ 8500 บาท ทำแล้ว สด 16000 บาท มีตลอด
    2. เอ100 มาร์ค2 รุ่นยางข้างถังNo-Book สด 8000 บาท มีตลอด
    3. เอ100 มาร์ค3 No-Book แห้ง 4500 บาท ทำแล้ว สด 7000 บาท มีตลอด
    4. เค125 มาร์ค2 มีทะเบียน แห้งๆ 8500 บาท ทำแล้ว สด 13000 บาท มีตลอด
    5. ชาลี ไฟล่าง แห้งๆ 6000 บาท ทำแล้ว 12000 บาท มีตลอด
    รถที่ลงมานี้สามารถหาได้ตลอด สด-ผ่อน ได้ สั่งจัดหาได้ตามต้องการ
    รถประเภท c100,sr ต้องสั่งประกอบ ต้องจ่ายเงินก่อน 50% ของราคารถ แล้วที่เหลือผ่อนต่อได้
    รถประเภท c95,cd125 ไม่มีผ่อนครับ สดอย่างเดียว ราคาอยู่ที่สภาพครับ
    รถประเภท bsa หรือรถเยอรมัน ต้องจ่ายเงินก่อน 50% ของราคารถ แล้วที่เหลือผ่อนต่อได้
    เอกสารที่ต้องเตรียม
    สำเนาบัตรประชาชนและตัวจริง เสาเนาทะเบียนบ้านและตัวจริง
    สำเนาบัตรประชาชน เสาเนาทะเบียนบ้าน ของผู้ปกครอง (ถ้าเป็นนักศึกษา)
    หลักเกณฑ์การ ผ่อนคือ
    1.ราคารถ เงินสด คูณ20% จ่ายก่อน งวดแลก 30% แล้วแบ่งจ่ายอีก 4 งวด (รถเล็ก เช่น ซีหรือเค125)
    2.ราคารถ เงินสด คูณ20% จ่ายก่อน งวดแลก 50% แล้วแบ่งจ่ายอีก 4 งวด (รถใหญ่ เช่น srหรือc95และbsa)
    สนใจติดต่อได้ที่ 089-2252561 อิฐ
    อู่เก๋ากึ๊กคลาสสิคเซอร์วิส พนัสนิคม ขายอะไหล่ ทุกรุ่นทุกยี่ห้อ แพงมั้ง แต่ชัว ไม่มีโกงหรือโกหก
    แท้บอกแท้ เทียมบอกเทียม ทดสอบได้ครับ
    จังหวัดที่ผ่อนได้ กรุงเทพปริมณทณ-ชลบุรี-สพรรณบุรี
    ขอโทดครับ ไม่ได้มาอัฟกระทู้นาน เพราะที่อู่ไม่ว่างครับ
    ผ่อนจริง ไม่โกง ไม่โกหก นับถือพระวิษณุกรรมครับ โกงไม่เป็น
    ขออย่าโกง อย่าป่วน ขอบคุณครับคนที่ต้องการจริงๆ
    นี่ครับ เมล์ผม [email protected]

ชมรมรถโบราณยางตลาด วัชรกรณ์ พันธ์สวัสดิ์'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

อยากรู้ราคาคลับแมนทั้งสดและก็ผ่อนด่วนคับ ขอบคุณคับ

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ต้องการรุ่นใหนโทรมาเลยครับ

กำลังจะจดทะเบียนร้าน ถูกต้องตามกฏกหมาย
    ผ่อนได้ ทุกจังหวัด รอนิดนึ่งน่ะครับ
    089-225251 อิฐ ทุกรุ่น

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน สนใจ c 65 แห้ง เอาจริง

คนพิดโลก ไปเอาเอง มีเมื่อรัยเอาจิง

แอดเมลพี่ไปแล้วครับ

ชอบคนตรง ๆ จัดให้สักคันพี่ ยังไม่มีขี่เลย

Junior Member purich's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ต้องการซี65

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ มิ่งเมืองชล อ่านข้อความ
    มาเเล้วครับ
    ตอนนี้มีลูกค้าจองเกือบหมดเเล้วครับ
    ตอนนี้รถที่เหลือ ครับ
    1. ซี65 ถังเเยกทะเบียนโอน แห้งๆ 8500 บาท ทำแล้ว สด 16000 บาท มีตลอด
    2. เอ100 มาร์ค2 รุ่นยางข้างถังNo-Book สด 8000 บาท มีตลอด
    3. เอ100 มาร์ค3 No-Book แห้ง 4500 บาท ทำแล้ว สด 7000 บาท มีตลอด
    4. เค125 มาร์ค2 มีทะเบียน แห้งๆ 8500 บาท ทำแล้ว สด 13000 บาท มีตลอด
    5. ชาลี ไฟล่าง แห้งๆ 6000 บาท ทำแล้ว 12000 บาท มีตลอด
    รถที่ลงมานี้สามารถหาได้ตลอด สด-ผ่อน ได้ สั่งจัดหาได้ตามต้องการ
    รถประเภท c100,sr ต้องสั่งประกอบ ต้องจ่ายเงินก่อน 50% ของราคารถ แล้วที่เหลือผ่อนต่อได้
    รถประเภท c95,cd125 ไม่มีผ่อนครับ สดอย่างเดียว ราคาอยู่ที่สภาพครับ
    รถประเภท bsa หรือรถเยอรมัน ต้องจ่ายเงินก่อน 50% ของราคารถ แล้วที่เหลือผ่อนต่อได้
    เอกสารที่ต้องเตรียม
    สำเนาบัตรประชาชนและตัวจริง เสาเนาทะเบียนบ้านและตัวจริง
    สำเนาบัตรประชาชน เสาเนาทะเบียนบ้าน ของผู้ปกครอง (ถ้าเป็นนักศึกษา)
    หลักเกณฑ์การ ผ่อนคือ
    1.ราคารถ เงินสด คูณ20% จ่ายก่อน งวดแลก 30% แล้วแบ่งจ่ายอีก 4 งวด (รถเล็ก เช่น ซีหรือเค125)
    2.ราคารถ เงินสด คูณ20% จ่ายก่อน งวดแลก 50% แล้วแบ่งจ่ายอีก 4 งวด (รถใหญ่ เช่น srหรือc95และbsa)
    สนใจติดต่อได้ที่ 089-2252561 อิฐ
    อู่เก๋ากึ๊กคลาสสิคเซอร์วิส พนัสนิคม ขายอะไหล่ ทุกรุ่นทุกยี่ห้อ แพงมั้ง แต่ชัว ไม่มีโกงหรือโกหก
    แท้บอกแท้ เทียมบอกเทียม ทดสอบได้ครับ
    จังหวัดที่ผ่อนได้ กรุงเทพปริมณทณ-ชลบุรี-สพรรณบุรี
    ขอโทดครับ ไม่ได้มาอัฟกระทู้นาน เพราะที่อู่ไม่ว่างครับ
    ผ่อนจริง ไม่โกง ไม่โกหก นับถือพระวิษณุกรรมครับ โกงไม่เป็น
    ขออย่าโกง อย่าป่วน ขอบคุณครับคนที่ต้องการจริงๆ
    นี่ครับ เมล์ผม [email protected]

ต้องการซี65ถังแยกแห้งๆ โครงเครื่องตรงเล่มโอนได้

ขอทราบราคาพร้อมค่าส่ง กทม ครับลงรูปให้ลงก่อนก็ดีนะครับ

อยากได้จริงๆอะครับ

รักรถอยู่ที่ใจใช่ที่ราคา

Junior Member classicprt_c95's Avatar
    สถานที่
    BANGMOD CLASSIC
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อยากทราบราคา c100 ทะเบียนโอนแห้งๆ

รบกวนหน่อยนะครับพี่ อยากเห็นรูป c 100
    ผมเรียนอยู่ที่พระจอมเกล้า อยากได้มาใช้ในมหาวิทยาลัย
    mail : [email protected]

ขอให้ขายได้เยอะๆ นะ พี่

"บางมด" อ่านว่า บ า ง - ม ด คน รัก รถ

กิน ดื่ม สืบพันธ์ แล้วก็ตาย อยากได้เท่านี้ใช่หรือไม่

ขอบคุณ
    0

ช้วยหา s110 สภาพพร้อมใช้ขอราคาเต็มก่อนน่ะครับ
    หรือเป็น GL100 ก็ได้ครับ ถ้ามียังไงช้วยตอบกลับหรือโทรมาที่ 087-3699767 เต้ยโทรได้24ช.ม

ขอบคุณ
    0

อยู่แถวพระจอมเหมือนกันครับแวะมา up ให้ เมลไปหาแล้วนะครับ

ขอบคุณ
    0

โทไปไม่เห็นรับโทสับเรยพี่...อยากได้มากมายแล้ว

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน - -

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ มิ่งเมืองชล อ่านข้อความ
    กำลังจะจดทะเบียนร้าน ถูกต้องตามกฏกหมาย
    ผ่อนได้ ทุกจังหวัด รอนิดนึ่งน่ะครับ
    089-225251 อิฐ ทุกรุ่น
    แอดไปไม่รับเลยอะครับพี่ ยังขายอยุ๋เปล่าอะครับ

meen1_2's Avatar
    ขอบคุณ
    0

คัยมาอัฟหั้ยหน่อยครับ
    C 100 ป่ะคร้าบ

เท่าไรเหรอคร้าบ

เดิม เท่าไร

ทำแล้ว เท่าไร

ขอราคาหน่อยน่ะ

Senior Member
    สถานที่
    MC สี่เผ่าเมืองขุขันธ์
    ขอบคุณ
    0

ต้องการชาลี ครับ แบบทำครบแวเปลี่ยนเครื่อง ราคาเท่าไรครับ

Junior Member บอมโคราช's Avatar
    สถานที่
    Sonax-Classic-Club**
    ขอบคุณ
    0

พี่คับขอราคา sr เดิมๆหน่อยคับ
    ขอบคุณมากคับ
    ผู้หญิงเปรียบเสมือนต้นไม้
    ผู้ชายเปรียบเสมือนคนสวน
    ต้นไม้ชอบยั่วยวน
    คนสวนก็เลย...ฟัน!!!

รถเก่า-สุรา-กัญชา-เร็กเก้-ฮึ่ยๆๆ

ใบไม้หรรษา-ใบหญ้าฮาตรึม
    Sonax-Korat classic club
    ...........[บ้านโคราช].............

Bookmarks