ขายรถเงินผ่อน - หน้า 4

ชื่อกระทู้: ขายรถเงินผ่อน

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ตอบทุกคำถามครับ

ก่อนอื่นต้องขออภัยอย่างสูงเลยครับ
    ผมไม่มีเน็ตเล่นเพราะมันเสียครับ ผู้ไดเข้ามา ช่วยอัฟให้ด้วยครับ
    และต้องขออภัยอีกเรื่องคือ ตอนนี้ผมดูแลไม่ไหวแล้วครับ เพราะลูกค้าผ่อนได้ 14 คันแล้วครับ
    ตอนนี้เหลือแต่ แบ่งจ่ายเป็น 2 งวด สำหรับคนนอกเหนือจาก 3 จังหวัดข้างล่างนี้ครับ
    ที่ผ่อนได้เหมือนเดิมรับอีกแค่ 4คันครับ 3จังหวัดด้วย คือ ชลบุรี สุพรรณบุรี กรุงเทพ
    ขอโทษจริงๆน่ะครับไม่ไหวจริงๆครับ
    แต่ขายรถเหมือนเดิมครับ อะไหล่ด้วย สั่งได้เลยครับ ทุกรุ่นทุกยี่ห้อ โดยเฉพาะ
    suzuki k125 m1-4, a100 m1-4
    ตอนนี้เหลือแต่ 1. เค125 มาร์ค 2 8500 บาท มีทะเบียน
    2. ซี65 ถังเเยก 8500 บาท มีทะเบียน+โอน
    3. เจเอ๊ก 12000 บาท No-Book (ทำแล้ว)
    สนจัยติดต่อที่ 089-2252561 ช่างอิฐ

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ มิ่งเมืองชล อ่านข้อความ
    มาเเล้วครับ
    ตอนนี้มีลูกค้าจองเกือบหมดเเล้วครับ
    ตอนนี้รถที่เหลือ ครับ
    1. ซี65 ถังเเยกทะเบียนโอน แห้งๆ 8500 บาท ทำแล้ว สด 16000 บาท มีตลอด
    2. เอ100 มาร์ค2 รุ่นยางข้างถังNo-Book สด 8000 บาท มีตลอด
    3. เอ100 มาร์ค3 No-Book แห้ง 4500 บาท ทำแล้ว สด 7000 บาท มีตลอด
    4. เค125 มาร์ค2 มีทะเบียน แห้งๆ 8500 บาท ทำแล้ว สด 13000 บาท มีตลอด
    5. ชาลี ไฟล่าง แห้งๆ 6000 บาท ทำแล้ว 12000 บาท มีตลอด
    รถที่ลงมานี้สามารถหาได้ตลอด สด-ผ่อน ได้ สั่งจัดหาได้ตามต้องการ
    รถประเภท c100,sr ต้องสั่งประกอบ ต้องจ่ายเงินก่อน 50% ของราคารถ แล้วที่เหลือผ่อนต่อได้
    รถประเภท c95,cd125 ไม่มีผ่อนครับ สดอย่างเดียว ราคาอยู่ที่สภาพครับ
    รถประเภท bsa หรือรถเยอรมัน ต้องจ่ายเงินก่อน 50% ของราคารถ แล้วที่เหลือผ่อนต่อได้
    เอกสารที่ต้องเตรียม
    สำเนาบัตรประชาชนและตัวจริง เสาเนาทะเบียนบ้านและตัวจริง
    สำเนาบัตรประชาชน เสาเนาทะเบียนบ้าน ของผู้ปกครอง (ถ้าเป็นนักศึกษา)
    หลักเกณฑ์การ ผ่อนคือ
    1.ราคารถ เงินสด คูณ20% จ่ายก่อน งวดแลก 30% แล้วแบ่งจ่ายอีก 4 งวด (รถเล็ก เช่น ซีหรือเค125)
    2.ราคารถ เงินสด คูณ20% จ่ายก่อน งวดแลก 50% แล้วแบ่งจ่ายอีก 4 งวด (รถใหญ่ เช่น srหรือc95และbsa)
    สนใจติดต่อได้ที่ 089-2252561 อิฐ
    อู่เก๋ากึ๊กคลาสสิคเซอร์วิส พนัสนิคม ขายอะไหล่ ทุกรุ่นทุกยี่ห้อ แพงมั้ง แต่ชัว ไม่มีโกงหรือโกหก
    แท้บอกแท้ เทียมบอกเทียม ทดสอบได้ครับ
    จังหวัดที่ผ่อนได้ กรุงเทพปริมณทณ-ชลบุรี-สพรรณบุรี
    ขอโทดครับ ไม่ได้มาอัฟกระทู้นาน เพราะที่อู่ไม่ว่างครับ
    ผ่อนจริง ไม่โกง ไม่โกหก นับถือพระวิษณุกรรมครับ โกงไม่เป็น
    ขออย่าโกง อย่าป่วน ขอบคุณครับคนที่ต้องการจริงๆ
    นี่ครับ เมล์ผม [email protected]
    จัดไปให้คนรักจริง

2. ซี65 ถังเเยก 8500 บาท มีทะเบียน+โอน ขอดูรูปได้มั้ยครับ ราคา แบ่งเป็น 3 งวดได้มั้ยครับ ส่งมาที่ [email protected]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oIO_OIo : 05-02-2009 เมื่อ 00:54
    แค่อยากจะมองฟ้าที่ว่างเปล่า เหงา ๆ คนเดียวลำพัง ให้รอยร้าวมันเจือจาง

ให้ใจมั้นดีกว่านี้บ้าง

[email protected]

จะยังคงเดิมตลอดไปครับท่าน ผมสัญญา

Senior Member BankInMyLab's Avatar
    สถานที่
    เมาล์กริบ 110 ดีกรี
    ขอบคุณ
    0

ถังแยก มีรูปตัวอย่างไหมอะครับ ขอดูรูปประกอบหน่อยคับ

สภาพเซอนะ 8500 ทบ.+โอนอะครับ

ผ่อน 4 งวด งวดละเท่าไรอะครับ สนใจอย่างแรง
    ก็ซ่อมเอง งบไม่ถึง ทำไงได้ เครื่องดัง แต่วิ่ง

เงียบพัง ดังวิ่ง !!!!

คำเตือน : ไม่ควรขับเกิน 80 กิโลเมตร/ชั่วโมง อาจจะทำให้รถเบรคไม่อยู่ และเสียหลัก บางเจ็บได้

Honda Steed 400 Old School

C92-95 Thailand Club

Clubman Thailand Club
    (Honda Clanman 400)

MAOGRIB 110 DEGREE

ขอบคุณ
    0

ตอนนี้มี แห้งๆ
    เค125 มาร์ค2 9500 มี ทบ.
    ซี70 ถังรวม 10000 มี ทบ.
    ซี70 ถังแยก 10000 มี ทบ.
    ซี65ถังแยก 9500 มี ทบ. โอน
    089-2252561 อิฐ

ขอบคุณ
    0

ต้องการอะรัย
    อยากรู้เรื่องใหนรบกวนโทรมาน่ะครับ เพราะไม่ค่อยได้เข้ากระทู้ครับ
    089-2252561

kitty13 kitty13's Avatar
    สถานที่
    .........
    ขอบคุณ
    0

ไม่ทราบว่ามี CB175เสื้อเอียง มั้งหรือเปล่าครับขอราคา สด กับ ผ่อนด้วยครับเอาแบบทำแล้วครับ
    .....บางอย่าง..ที่..หายไป.....

..บริการนำเข้า - ส่ง ออก...สินค้าทุกชนิดทั้งทางแอร์ - ทางเรือ..ทั้งเต็มตู้..และบางส่วน..

.....คิด..เพชรเกษม 69.....08-63411209.....

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ตอบ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ มิ่งเมืองชล อ่านข้อความ
    ตอนนี้มี แห้งๆ
    เค125 มาร์ค2 9500 มี ทบ.
    ซี70 ถังรวม 10000 มี ทบ.
    ซี70 ถังแยก 10000 มี ทบ.
    ซี65ถังแยก 9500 มี ทบ. โอน
    089-2252561 อิฐ
    ตอนนี้มีรถแค่นี้ครับ
    ต้องการรุ่นไหนสั่งได้ครับ
    จัดให้ตามคำสั่งได้แน่นอน ชัว

Senior Member PozFatMan's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Cool ป้อง บางพระ

มี ซาก Win 125g หรือJX 125 ทะเบียน+โอน
    และซี70 มั้ยครับ

weem's Avatar
    สถานที่
    ไม่มีสังกัดแต่ใจมันรักรถเฒ่าคับ honda จงเจริญ
    ขอบคุณ
    0

ร้านตรงไหนจะไปเที่ยวดูผมอยู่บ่อวินศรีราชา

หน้าที่หลักงานราชการ หน้าที่รองหัวหน้าครอบครัวที่ดี

คนที่เข้มแข็งที่สุด
    ไม่ใช่คนที่ไม่เคยร้องไห้จะเป็นจะตาย
    แต่..เป็นคนที่ทำเหมือนว่าตัวเอง "มีความสุขได้"
    ถึงแม้ว่า..."ข้างในหัวใจ" จริงๆแล้วมันจะ ''ไม่ใช่'' เลยก็ตาม... !!!

เจ็บแล้วร้องให้ ใครๆก็ทำได้ ...แต่เจ็บแล้วยิ้มได้ มันเจ๋งกว่ากัน เย๊อะ!!

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ไม่ได้ป่วนนะครับ

แต่อยากระบายอะไรสักนิด
    ก็แบบว่าไม่ค่อยปลื้มสักเท่าไหร่กับการตอนรับ
    เคยโทรไปถามพี่เค้าครั้งนึง แล้วได้รับการสนทนาที่....
    แบบว่าไม่โดนใจเท่าไหร่ คือผมก็สนใจนะครับสำหรับ
    ระบบเงินผ่อน เรื่องมีอยู่ว่า....
    ผมได้โทรไปถามพี่เค้า ก็เพราะผมสนใจ เลยอยากรู้รายละเอียด
    ว่ารถเป็นอย่างไง มีรถรุ่นไหนบ้าง ราคาแตกต่างกันที่ไหน ก็ตามปะสาคนสนใจนะครับ
    แต่พี่เค้าตอบกลับมาว่า ตอนนี้ไม่ขายเงินผ่อนแล้ว แล้วรถก็ไม่มีแล้ว ผมก็ไม่ได้ซีเรียส
    เพราะว่าก็รถหมดมันเรื่องธรรมดา ของขายได้ก็ต้องมีหมด แต่ที่ผมสนใจคืออยากได้รายละเอียด
    แต่พี่เค้ากลับพูดเหมือนประมาณไม่อยากขายเงินผ่อนแล้ ว บอกว่าคนต่างจังหวัดเอาไป
    ก็ 5-6 คันแล้วดูและไม่ไหว น้ำเสียงพี่เค้าก็ดูจาไม่ค่อยพอใจเท่าไหร่ที่ผมถามเค ้า
    พี่เค้าก็บอกไว้แล้วว่า ถ้าสนใจให้โทรถาม ก็โทรแล้วครับ แต่ผมก็ไม่เข้าใจว่า
    ทำไมพี่ถึงดูไม่ค่อยพอใจเท่าไหร่ที่ผมถาม พูดกันไปพูดกันมา ก็เหมือนประมาณว่า
    รถไม่มีมีไม่อยากขายเงินผ่อน ถ้าจาซื้อก็ซื้อเงินสด

ก็เลยไม่ค่อยปลื้มเท่าไหร่ครับกับน้ำเสียงของพี่เค้า วันนั้น หรือ อาจจาด้วยว่าพี่เค้าเป็นคนแบบนั้น
    อยู่แล้วหรือ อารมณ์ไม่ดีในตอนที่ผมโทรไปก็ไม่ทราบได้ แต่โดนรวมผมก็เสียความรู้สึกนิดๆ

ถ้าผมเข้าใจผิดไปก็ต้องขอโทษไว้นะที่นี้ด้วย
    เพราะถ้าวันนั้นใครเป็นผมก็คงจารู้สึกเหมือนกัน
    ผมก็เคยขายของมาก็ไม่มากนะครับ ไม่ว่าใครจาโทรเข้ามาถาม
    จาซื้อหรือไม่ซื้อ ผมก็ไม่ซีเรียสเพราะว่าอย่างน้อยเค้าก็สนใจสินค้าเรา
    ก็พูดด้วยอารมณ์อยากขาย ผมก็นึกถึงตอนที่ผมโทรไปถามคนขายท่านอื่น
    ว่าผมก็ต้องการข้อมูลเหมือนกับคนอื่นเหมือนกัน เข้าใจเค้า เข้าใจเรา

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เอาเป็นว่าบอกชื่อและที่อยู่ด้วยแล้วกัน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ babu_man อ่านข้อความ
    แต่อยากระบายอะไรสักนิด
    ก็แบบว่าไม่ค่อยปลื้มสักเท่าไหร่กับการตอนรับ
    เคยโทรไปถามพี่เค้าครั้งนึง แล้วได้รับการสนทนาที่....
    แบบว่าไม่โดนใจเท่าไหร่ คือผมก็สนใจนะครับสำหรับ
    ระบบเงินผ่อน เรื่องมีอยู่ว่า....
    ผมได้โทรไปถามพี่เค้า ก็เพราะผมสนใจ เลยอยากรู้รายละเอียด
    ว่ารถเป็นอย่างไง มีรถรุ่นไหนบ้าง ราคาแตกต่างกันที่ไหน ก็ตามปะสาคนสนใจนะครับ
    แต่พี่เค้าตอบกลับมาว่า ตอนนี้ไม่ขายเงินผ่อนแล้ว แล้วรถก็ไม่มีแล้ว ผมก็ไม่ได้ซีเรียส
    เพราะว่าก็รถหมดมันเรื่องธรรมดา ของขายได้ก็ต้องมีหมด แต่ที่ผมสนใจคืออยากได้รายละเอียด
    แต่พี่เค้ากลับพูดเหมือนประมาณไม่อยากขายเงินผ่อนแล้ ว บอกว่าคนต่างจังหวัดเอาไป
    ก็ 5-6 คันแล้วดูและไม่ไหว น้ำเสียงพี่เค้าก็ดูจาไม่ค่อยพอใจเท่าไหร่ที่ผมถามเค ้า
    พี่เค้าก็บอกไว้แล้วว่า ถ้าสนใจให้โทรถาม ก็โทรแล้วครับ แต่ผมก็ไม่เข้าใจว่า
    ทำไมพี่ถึงดูไม่ค่อยพอใจเท่าไหร่ที่ผมถาม พูดกันไปพูดกันมา ก็เหมือนประมาณว่า
    รถไม่มีมีไม่อยากขายเงินผ่อน ถ้าจาซื้อก็ซื้อเงินสด

ก็เลยไม่ค่อยปลื้มเท่าไหร่ครับกับน้ำเสียงของพี่เค้า วันนั้น หรือ อาจจาด้วยว่าพี่เค้าเป็นคนแบบนั้น
    อยู่แล้วหรือ อารมณ์ไม่ดีในตอนที่ผมโทรไปก็ไม่ทราบได้ แต่โดนรวมผมก็เสียความรู้สึกนิดๆ

ถ้าผมเข้าใจผิดไปก็ต้องขอโทษไว้นะที่นี้ด้วย
    เพราะถ้าวันนั้นใครเป็นผมก็คงจารู้สึกเหมือนกัน
    ผมก็เคยขายของมาก็ไม่มากนะครับ ไม่ว่าใครจาโทรเข้ามาถาม
    จาซื้อหรือไม่ซื้อ ผมก็ไม่ซีเรียสเพราะว่าอย่างน้อยเค้าก็สนใจสินค้าเรา
    ก็พูดด้วยอารมณ์อยากขาย ผมก็นึกถึงตอนที่ผมโทรไปถามคนขายท่านอื่น
    ว่าผมก็ต้องการข้อมูลเหมือนกับคนอื่นเหมือนกัน เข้าใจเค้า เข้าใจเรา
    เอาเป็นว่าบอกชื่อและที่อยู่ด้วยแล้วกัน
    เดี๋ยวผมจะเอารายละเอียดไปให้ดูถึงบ้านเลยคts32รับ
    เรื่องการผ่อน คือผมอั้น 25 คันเพราะผมดูแลคนเดียว และตอนนี้เต็มอยู่
    คำถมว่าตอนนี้มีรถอะรัยบ้าง งงครับเพราะคนซื้อยังไม่รู้เลยว่าจะเอารถอะรัย
    ผมให้ผ่อนแค่ สุพรรณ-กรุงเทพปริมณฑนใกล้ๆ-ชลบุรี-ระยอง
    ผมบอกตั้งแต่แรกเเล้ว คุณคิดว่าดูแลคนเดียวจะไหวเปล่าครับ
    ผมได้ทั้งนั้นครับ สดหรือผ่อน ได้เงินเหมือนกัน ขอให้เอกสารครบอย่างเดียว
    ไม่มีรถให้ผ่อนก็เคือง งงมากเลย สดก็ไม่เอา แย่จังem86
    ตอนนี้เหลือแบ่งจ่ายได้2งวดครับ สนจัยโทรมาสั่งสินค้าได้เลยครับ
    เหลือแค่ C65 ถังแยก ทบ.โอน อย่างอื่นหมดเเล้วครับ ยังไม่ทันลงรูเลย ขอโทดครับ
    089-21252561 ช่างอิฐ

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ตอบครับ

ตอบ พี่ป้องบางพระ หมดครับพี่ ถ้าสั่งหาให้ครับเป็นคันน่ะครับ
    7000-9000 มี ทบ. ซี70 หาได้ชัวครับ ถังแยกหรือรวมก็ได้ มีให้ครับ 10000 บาทครับ
    ตอบ Ween ร้านอยู่ พนัสนิคมครับ วัดทุ่งขวาง
    โทรมาคุยแล้วกันครับพี่ 089-2252561 ช่างอิฐ

Junior Member golfjaba's Avatar
    ขอบคุณ
    0

พี่ครับถ้ามีc100เมื่อไหร่ก้อบอกด้วยนะคับ..

Senior Member PozFatMan's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ป้องบางพระ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PozFatMan อ่านข้อความ
    มี ซาก Win 125g หรือJX 125 ทะเบียน+โอน
    และซี70 มั้ยครับ
    wing กับJx ราคานี้ขับได้รึป่าวครับ แล้วซี70สภาพไหนอ่ะครับ

Bookmarks