งานขอนแก่น ตีกานมากเลยคับ - หน้า 4

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: งานขอนแก่น ตีกานมากเลยคับ

Senior Member Redhot99's Avatar
    สถานที่
    redhot99
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เซงเหมือนกันนะเจอแบบนี้

ผมก็เป็นอีกคนนะที่ชอบไปงานไบค์อะ
    แต่ว่าเคยเจอแบบนี้เหมือนกันก็เลยรู้สึกไม่ค่อยดีเลย เลิกไปเลยอะ
    คนจัดเค้าไม่ได้ทำหรอกคนที่ไม่ได้จัดนี่ดิมันไร้สมอง ไม่คิดว่าเหนื่อยแค่ไหนน่าเห็นใจคนจัดงานจัง
    เวรกรรมเอ้ยยพวกสร้างปัญหา
    REDHOT99
    4028614748 Tanakorn chaitasanakris. 087-9966227..

[/COLOR] " เล่นเพราะรัก รักที่จะเล่น "
    http://www.facebook.com/#!/Redhot99

บายบ้า สองล้อยมฑูต buyzaba's Avatar
    สถานที่
    Ghost Cycle Classic
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 2 ล้อยมฑูต สารคาม อาร์มผี ขี่ซี100

พวกนี้บ้านผมเขาเรียกว่า "ซุ้มห่าวหลวง"

ไม่มีชีวิตของใครที่ดีที่สุด

ต้องมีสะดุดต้องมีหลงทาง

บายบ้า Club Devil

BBPIN:22355E79

dash_evil@hotmail.com

Senior Member
    สถานที่
    บัวใหญ่สองล้อเก่า
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน จัยรักป่าว หรือเปนพวกอีแอบ

ขับรถไปตั้งไกล แล้วตีกัล งง

ส่งสารเจ้าภาพนำเด้อ หากยังมีสมองและสองมือ

บัวใหญ่สองล้อเก่าแล้วเจอกัลครั้งที่2

Junior Member
    สถานที่
    ชนกลุ่มน้อย มหาสารคาม
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up แม็ก ชนกลุ่มน้อยมหาสารคาม

ไปทุกทริป เป็นนี้ทุกทริป
    em89em86

Member shino3i's Avatar
    สถานที่
    ตาเลี่ยม Classic Club
    ขอบคุณ
    0

หมดแล้วความคลาสสิค ถ้าไม่ช่วยกันหมดแน่em89

เว้นที่ว่างตรงกลางระหว่าง เรา *

http://shinnobi.hi5.com

Member หนุ่มพเนจร's Avatar
    สถานที่
    กลุ่มเสี่ยง
    ขอบคุณ
    0

ขับต้วมเตี้ยม ต้วมเตี้ยมแถวบ้านพอครับ แค่ทำรถก็หนี้บานแล้ว ไม่อยากขับรถร้อยโลไปดูคนกินเหล้าตีกัน ผู้หญิงบางพวกก็โคตร.... อื่อฮื้อ (เอาเป็นว่าเก็บเงินไว้ให้แฟนกินส้มตำดีกว่าครับ)ts3 2

Member แลม แอบแรง's Avatar
    สถานที่
    ตัวคนเดียว ไม่ อยู่กะใคร
    ขอบคุณ
    0

ไม่ต้องหว่งครับมีทุกที่ไอ้ตีกันนะเซงจริงๆเลยไม่น่า
    ออกทิปแล้วเดี๋ยวนี้แทนที่เดินทางมากันเหนื่อยๆแล้วจ ะพบความสุขแต่ป่าวเลยมีแต่ทุขเวลานั้งกินเหล้าก็กลัว รถหายอีกไปแล้วมีแต่ความไม่สบายใจผมก็เลิกออกทิปแล้ว ครับ พวกคุณลองนึกย้อนเวลากลับไปประมาณ 5ปีก่อนสิครับ มันจะไม่มีเหตุการแบบนี้เลยใช่ไม้ครับแม้แต่เต้นแล้ว เหยีบเท้าก็ไม่มีว่ากันซักคำ ลองเป็นตอนนี้สิครับไม่อยากจะคิดเลยว่าจะเกิดไรขึ้น ผมคิดว่าค่าน้ำมันที่เติมไปนะเอามาพาแฟนไปกินข้าวดีก ่วา 55555
    ******ไม่ควร
    ล้อเล่นกะคนแปลกหน้า
    email..lam_arm@hotmil.com
    รถผมไม่สวยแต่ก็สายทัวร์****
    ดีก่วาบางตัว***เป็นสายยัญ
    **** ไอ้อ่อน ****
    083-8305056 อาร์ม
    ห้าม โทรยืมเงินโดยเด็ดขาด

Senior Member GoDLikEz_Mc's Avatar
    สถานที่
    คำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์
    ขอบคุณ
    0

จะตีกันทำไมน้อ

มานไม่มีความคลาสสิคเลย หว่า

*-*

ทำดีเพื่อสังคมจะดีกว่าไหม

กุชอบจัยมืงว่ะ

สถานที่
    กลุ่มเสี่ยง
    ขอบคุณ
    0

อยู่บ้าน กวาดบ้าน ซะบ้าง
    อยู่บ้าน อ่านหนังสือเรียนซะบ้าง
    อยู่บ้าน ซื้อส้มให้แม่กินซะบ้าง
    อยู่บ้าน พาหมาไปเดินเล่นซะบ้าง
    อยู่บ้าน ดูบอลกัลโช่ซะบ้าง
    อยู่บ้าน เตะบอลกับเพื่อนๆซะบ้าง
    แต่ถ้าอยากขับรถ อยากกินเหล้า ก็ขับก็กินแถวบ้านก็ได้
    ไม่ต้องอยากเท่หรอกคร๊าบ กูสมเพช
    ย้ำอยู่บ้านก็เบิ้ลรถได้ อยู่บ้านก็เป็นนักเลงได้ ไม่ต้องไปบ้านเรามีครบหมด กลับมา มาเถิดมาอยู่หน้าฮ่านหมอลำซิ่งเหมือนเดิม พวกมักตีกันเอ๊ย

Senior Member oIISJKUYo's Avatar
    สถานที่
    สองล้อแห่มาลัย
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ไม่ชอบเลยไปงานแล้ว มีตีกัน

[attach]856676[/attach

งานเค้าจัดเพื่อให้พวกเรามาแลกเปลี่ยนความคิดเห็น และได้มาพบปากสังสรรกัน ไม่ได้จัดงานนี้เพื่อจะให้คุณมาตีกันนะคับ มีไรก็ค่อยๆคุยกันเอาจะ ดีกว่ามั้ย (งุงิ)

ความหวังดีจาก สองล้อแห่มาลัย มหาชนะชัย ไรเดอร์

รูป รูป  

สถานที่
    กลุ่มเสี่ยง
    ขอบคุณ
    0

ย้ำครับ หน้าฮ่านหมอลำซิ่งคอยอยู่ ย้ำ กลับมาเถอะ สู่อ้อมอกงานวัด พวกมักตีกัน กลับมา กลับมา กลับมา อา อา อา อา (เอ็คโค่ครับ อั๊บ อั๊บ อั๊บ) ไม่ต้องทำเป็นคลาสสิคหรอก กลับมาตีไก่ กลับมาเล่น ป๊อกเด้ง กลับมา อา อา อา อา

Member ยุทธ คับผม's Avatar
    สถานที่
    MAHASARAKAM HONDACLASSIC CLUB
    ขอบคุณ
    0

นี่ก็เป็นอีกสาเหตุหนึ่งที่ทำให้หลายๆคน หลายๆกลุ่ม เริ่มรู้สึกเบื่อและหน่ายกับการออกงาน

ผมเองก็เป็นหนึ่งในนั้นที่เบื่อมากและเบื่อมานานกับป ัญหาพวกนี้
    หัดเรียนรู้ ศึกษา วัฒนธรรมประเพณีดีๆเก่าๆเดิมๆแบบดั้งเดิมของสังคมนี้ ดูสิ
    ว่าเมื่อก่อนเขาอยู่กันมาอย่างไร ความสัมพันธ์แบบไหน คำว่าความอบอุ่นมันเป็นยังไง
    แต่พูดไปมันก็เท่านั้นบ่นไปก็ได้แค่บ่นสงสารน้องรุ่น หลังๆที่เขามาอยู่ในสังคมนี้
    ที่ได้เจอแต่เรื่องที่มันบิดเบือนความเป็นสังคมรถ ซี สังคมรถคลาสสิค..ช่างน่าละลายนัก
    สงสัยพวกนี้สมองมันมีไว้แค่เติมเต็ม space (ที่ว่างหรือปริมาตร ) ในกะโหลกเท่านั้น
    ถ้า function (หน้าที่) ของสมองมีแค่นั้นเอาขี้เลื่อยไปใส่แทนดีกว่ามั๊ยครับ เจ้านายยยยยยย...!!!!
    น้องๆ ถาปัดครับ..ถ้าจะเเนว กรุณา แนวที่ความคิด นอกกรอบที่ไอเดีย..
    ไม่ใช่แนวแค่เฟอร์นิเจอร์นุ่งห่มภายนอกร่างกาย..แต่ด ักดานในความคิด.

อนาคตของสถาปนิกไทย หลังประกาศ F.T.A
    คงไม่ต่า่งอะไรกับช่างเทคนิคเขียนแบบทั่วๆไป

my e-mail yut_6.1@hotmail.com นะครับ

Member jackmay's Avatar
    สถานที่
    คนเซ่อ C เซอร์ classic
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน กลุ่ม คนเซ่อ c เซอร์ ขอนแก่น-ชัยภูมิ

....

รูป รูป  

Senior Member GoDLikEz_Mc's Avatar
    สถานที่
    คำเขื่อนแก้วคลาสสิคไบค์
    ขอบคุณ
    0

ไม่รุ้จักจบจักสิ้นซะทีเนาะ

กลับไปเต้นหน้าฮ้านหมอลำซะนะครับ

แล้วกลับไปเป็นเด็กแว้นดีกว่าจะมาขี่คลาสสิค

มันทำให้วงการคลาสสิคเน่าเฟะ ไม่มีชิ้นดีอยู่แล้ว

เห็นใจคนอื่นบ้างเหอะ พวกคุณเคยไปด้วยใจไหม เห็นคนอื่นเค้าตั้งใจไหม

ไกลแค่ใหนก้อจะไปอ่ะ

แล้วก้อ ไปเรียนๆ ให้มันจบซะ

จะได้มีปัญญา ไปสู้กับคนอื่นเข้าได้
    ขอบคุณที่เสียสละเวลาอ่านคอมเม้นท์ของผมนะครับ

Senior Member 007007's Avatar
    สถานที่
    MC MarketBoy (กระนวน) ขอนแก่น
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน MC.MagetBoy

ถ้าอยากจะตีกันโดยไม่ต้องให้ใครเดือดร้อนก็ชวนกันใส่ นวมเเล้วขึ้นไปบนเวทีมวยจะเอาท่าไหนก็เชิญคนที่ไปจะไ ด้สบายใจนะค่ะถ้าไม่อยากให้เจ้าของงานหรือเพื่อนๆที่ มางานไม่ต้องเดือดร้อนก็กินด้วยมีสติด้วยนะค่ะอย่าลื มอีกอย่างหนึ่ง พี่น้องชาวคลาสสิคต้องรักกันไว้ทำความรู้จักกันไว้ดี ที่สุด
    Kittyclassic@hotmail.com

Bookmarks