งานขอนแก่น ตีกานมากเลยคับ

ชื่อกระทู้: งานขอนแก่น ตีกานมากเลยคับ

hotmail205's Avatar
    สถานที่
    ราชันปืนเขียว
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน งานขอนแก่น ตีกานมากเลยคับ

ตีกานมากเลยคับ

แต่ก็สนุก

Junior Member minnieRC's Avatar
    ขอบคุณ
    0

กำลังดูเค้าประกวดมิสหน้าเวทีอ่าค่ะ

และแล้วขวดบินได้ก้อมา

หนีเข้าใต้เวทีเรยอ่ะ

เซงเลยวุ้ย
    หน้าหวาน สันดานแย่

ตอแหล แต่น่ารัก

Senior Member taezacrazy's Avatar
    สถานที่
    Mc สะเทือน!
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

สนุกตอนโฟล์คซองช่วงดึกมากคับ

เป็นกันเองมาก

เป็นกำลังใจให้เจ้าภาพคับ

จัดอีกไปอีกคับ
    ก๊องโต้ หำเหงา

Member bankking's Avatar
    สถานที่
    ไฟหลวง 2004
    ขอบคุณ
    0

ผมยังดโดนขวดเลย...โคต...คุณถ้าโดนผู้หญิงหรือแฟนคุณ ...คุณคิดไง
    สำนึกบางเลิกทำตัวเป็นขยะสังคมถ้ารักสองล้อ....

ผาล้อม คลาสสิก lek_aine's Avatar
    สถานที่
    ผาล้อม คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bankking อ่านข้อความ
    ผมยังดโดนขวดเลย...โคต...คุณถ้าโดนผู้หญิงหรือแฟนคุณ ...คุณคิดไง
    สำนึกบางเลิกทำตัวเป็นขยะสังคมถ้ารักสองล้อ....
    ใช่ !!!

ผาล้อม คลาสสิก lek_aine's Avatar
    สถานที่
    ผาล้อม คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

แต่เราก้ไม่ได้หรอก

แต่ทำไมชอบตีกันจังเน๊อะ

Senior Member MC_(รถเก่าโรงงานกระดาษ)'s Avatar
    สถานที่
    รถเก่าโรงงานกระดาษ ขอนแก่น
    ขอบคุณ
    0

ผมก็เป็นหนึ่งในที่งานสตาฟนะครับ

จากเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นในงานผมต้องขอโทษพี่น้องทุกท ่านที่มาร่วมงานในครั้งนี้ด้วยนะครับ เพราะเหตุวุ้นวายแบบนี้ไม่มีใครอยากให้เกิดขึ้น

แต่ผมขอถามไอ้ตัวที่มันโยนขวดหน่อยครับ มันรู้รึป่าวว่างานเค้าจัดมาทำมั้ยและจัดมาเพื่ออะไร แล้วมาทำแบบนี้คนอื่นเค้าเดือดร้อนมั้ยครับ (พวกขยะสังคมอ่านด้วยนะครับ)

ผมก็พอรู้นะว่ามีกลุ่มไหนบ้างที่มันจ้องจะหาเรื่องกล ุ่มอื่น

ผมขอเถอะครับ ขอให้เหตุการณ์แบบมันจบลงแค่นี้เถอะครับ อย่าให้ไปเกิดกับงานอื่นเลย สงสารคนที่เค้าตั้งใจมางานจริงๆเถอะครับ
    **เสรีธรรมลูกผู้ชายใจสองล้อ**
    A Friend in Need is Friend Deed **เพื่อนแท้คือเพื่อนในยามยาก

MC_รถเก่าโรงงานกระดาษ

WATGEANG_E's Avatar
    สถานที่
    วัดเจียงอี
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MC_(รถเก่าโรงงานกระดาษ) อ่านข้อความ
    ผมก็เป็นหนึ่งในที่งานสตาฟนะครับ

จากเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นในงานผมต้องขอโทษพี่น้องทุกท ่านที่มาร่วมงานในครั้งนี้ด้วยนะครับ เพราะเหตุวุ้นวายแบบนี้ไม่มีใครอยากให้เกิดขึ้น

แต่ผมขอถามไอ้ตัวที่มันโยนขวดหน่อยครับ มันรู้รึป่าวว่างานเค้าจัดมาทำมั้ยและจัดมาเพื่ออะไร แล้วมาทำแบบนี้คนอื่นเค้าเดือดร้อนมั้ยครับ (พวกขยะสังคมอ่านด้วยนะครับ)

ผมก็พอรู้นะว่ามีกลุ่มไหนบ้างที่มันจ้องจะหาเรื่องกล ุ่มอื่น

ผมขอเถอะครับ ขอให้เหตุการณ์แบบมันจบลงแค่นี้เถอะครับ อย่าให้ไปเกิดกับงานอื่นเลย สงสารคนที่เค้าตั้งใจมางานจริงๆเถอะครับ
    แล้วมันจะโยนไปทำไม..งง
    NING.WATGEANG_E
    สายน้ำเปลี่ยนใจปลา..กาลเวลาเปลี่ยนใจคน
    T.080-1659090 089-4268689 045-644346

เลขบัญชี
    156-1-32258-9

เฉลิมกิตติ์ บุญส่ง
    กรุงศรีอยุธยา

em_kks's Avatar
    สถานที่
    Cafe'33
    ขอบคุณ
    0

โยนขวดกันอีกละ

- พอเพียง's Avatar
    สถานที่
    รักความถูกต้อง ไม่มากมายกับวงการ
    ขอบคุณ
    0

Question นี่แหละวงการ

em96ถามหน่อยครับว่าตอนนี้วงการยังแย่ไม่พออีกเหรอ อายกันมั่งครับ จิตสำนึกมีหน่อย
    ยิ่งพวกคุนทำแบบนี้ ยิ่งทำไห้วงการรถเล็กอย่างเรา เสื่อมลงๆไปทุกวัน จากคนที่เคยชอบก็เกลียด ต่อไปถ้าเป็นแบบนี้เรื่อยๆงานก็คงไม่มี แล้วงาน อยากอนุรักษ์รถเก่า ก็รู้จัก พัฒนาจิตใจตัวเองบ้างครับ

Junior Member vespong's Avatar
    สถานที่
    ลุงใจดี - ronin
    ขอบคุณ
    0

ผมไม่เคยไปรวมงาน แต่เพื่อนที่อุดรก้อบอก จัดงานที่ไรตีกันทุกที ทั่งๆที่คอเดียวกันแท้ๆ
    em97 เ ด็ ก ช า ว เ ข า กั บ ขี้ เ ม า ใ จ ดี em97
    .........................." ลุ ง ใ จ ดี ".............................

Member แบงค์-เด็กนอกเมือง's Avatar
    สถานที่
    เด็กนอกเมือง Classic Bike CluB
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ทุกวันนี้คำว่าคลาสสิคมันหายไปไหนหมด

ทุกวันนี้คำว่าคลาสสิคมันหายไปไหนหมด งานไหนๆก็ตีกัน
    แบงค์-เด็กนอกเมือง คลาสสิค ไบท์ คลับ (หนองคาย)

ประสบการณ์ใหม่ๆไม่ออกไปหาไม่มีวันเจอ
    My Way !

Hi5 กลุ่ม : http://DeknokmuanG.hi5.com

โทร.082-309-6038
    (ห้ามโทรมายืมตัง!)

Member TonzaC70's Avatar
    สถานที่
    สารคามอาร์มส้ม
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน จากจัยคนเคยเปงสตาฟ(วานร)

คนที่มีตีกันในงาน คุณเคยคิดหรือป่าว ว่างานแต่ล่ะงานเจ้าภาพเค้าจัดเพื่อให้พวกคุนได้มาพบ กัน แลกเปลี่ยนประสบการณ์การเดินทาง ม่ายได้นัดพวกคุนมาตีกันเพื่อล้างแค้นหรืออื่น เมื่อคุนตีกันเจ้าภาพเค้าก้อมานั่งเสียใจ แล้วคนที่เค้ามาไกล เค้าก้อมาด้วยใจ เค้าต้องออกเดินทางมาตั้งแต่กี่วันแล้วมีเจอภาพ อย่างนี้เค้าก้อเสียความรู้สึก

เห็นใจสต๊าฟจัง

Member กระต่ายบิน's Avatar
    สถานที่
    กระต่ายบิน
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มันตีกันทำไหม....

จากคนเคยจัดงาน............นะแต่งานผมก็มีนะไอ้แบบนี ้โยนขวดนะ

แต่มีแค่แปปเดียวเพราะทางเราได้เก็บไหว้ก่อนแล้ว

ไม่รู้จะโยนกันทำไหม.....งานเขาดีๆเตรียมกันมาเกรียบ ปี มาพังเพราะขวดแค่1ใบ

เขาเขียนในใบงานให้คุณมาสนุกกะวงดนตรีนะ
    ไม่ใช่มาสนุกกะการวิ่งหนี้ขวด
    ที่หลังผมว่า จ้างหนังกลางแปลงมาฉายดีกว่า มันค่อยไม่ดีกันไอ้พวกบ้าพลัง

แสดงกล้ามดาก สายอ่อนทั้งหลาย

ผมเห็นจัยสต๊าฟนะงานนี้ผมก็ไปงานจะไปด้วยสวยอยู่แล้ว อีกแค่นิดเดียว

ขอบคุณเจ้าภาพนะครับ
    KTBกระต่ายบินปาร์ตี้ ภาค.2
    ตอน.สกาลิตฃึ่ม+เร็กเก้เรื้อรัง
    ต้นปี 2554
    ใครชอบ..ฮิฮิ.ไม่ควานพลาด
    กระต่ายบิน Free Dom ชัยภูมิ
    ไปไหนไปกัน รถพังยันผมด้วยหน่า
    ก็เราบอกนายแล้ว..ให้มากับเราจะได้พังด้วยกัน. ปัดโธ่...
    hi5ของกระต่ายบิน

Senior Member Atipan's Avatar
    สถานที่
    สนิมโนนสูง โคราช นครราชสีมา
    ขอบคุณ
    0

โยนขวดทำไมน้อ..... เสียความรู้สึก...... บางคนไม่รู้เรื่องอะไรเลยดัดหัวแตกซะงั้น.......
    มีขับรถเหยียบกันอีกด้วย...!!!!! คิดแล้วเสียวครับพี่น้อง.....
    คนที่มาทำกระทำแบบนี้ขอความกรุณาเลิกเถอะครับ.... สงสารเจ้าภาพคนจัดงานบ้าง.....
    เขาเตรียมงานมาหลายเดือนเขาเหนื่อน่ะครับ....
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Atipan : 26-01-2009 เมื่อ 16:04
    เวปบอร์ดกลุ่ม : http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=199
    แฟนเพจ Facebook กลุ่มสนิมโนนสูง โคราช : http://www.facebook.com/pages/Oxide-...13434232087450
    Msn & mail : [email protected]
    "แม้เวลาเนิ่นนานผ่านจากนี้ แต่สิ่งดีจะยังอยู่ไม่หวั่นไหว
    ถึงเวลาจะผ่านนานเท่าไร แต่จิตใจมีเพื่อน ตลอดมา"

<EMBED style="WIDTH: 489px; HEIGHT: 370px" pluginspage=http://www.macromedia.com/go/getflashplayer align=middle src=http://www.crazyprofile.com/clocks/my_clock04.swf width=489 height=370 type=application/x-shockwave-flash FlashVars='pic=201021825XviDds305864-02.jpg&fldr=2_2010&widt=479&hight=360&sclr=undefin ed&typcl=undefined&typhnd=undefined&scol=0xc66&mcol=0xff&hcol=0x3399&threecl=0xff00ff&sixcl=0x ff00ff&ninecl=0xff00ff&twelvecl=0xff00ff' quality="high" wmode="transparent" allowScriptAccess="sameDomain">

Bookmarks