งานขอนแก่น ตีกานมากเลยคับ - หน้า 2

ชื่อกระทู้: งานขอนแก่น ตีกานมากเลยคับ

Junior Member guejaink's Avatar
    สถานที่
    LD* แอล ดี๊ ดี
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เปิดซิง...หนีขวด !!!

ไปงานแรก้ได้วิ่งหนีขวดเลย
    เหอะๆ

งานกำลังมันส์
    ไม่น่าเกิดขึ้นเลย

แต่ไม่เปนไรค่ะ
    เปนกำลังใจให้พี่ๆสต๊าฟเสมอนะคะ

สังคมสองล้อของเรา
    ไม่ได้เป็นสังคมสถุนค่ะ

ปล.สมาชิกใหม่ ฝากตัวด้วยนะคะ ^^

ติว-เสี่ยวโบราณ kuna_classic's Avatar
    สถานที่
    -เสี่ยวโบราณ-
    ขอบคุณ
    0

ส่วนตัวผมคิดว่า
    คำว่า"คลาสสิค"ไม่ได้หายไปไหน แต่ไม่นำเอามาใช้เท่านั้นเอง
    ถ้าจะพูดก้อขี้เกรียดพูดแล้วครับเพราะพูดไปก้องั้นem 96
    - เสี่ยวโบราณ -
    Nongkhai

โทร 085-7557692
    BB PIN:27DE7669

สิ่งที่คุณเห็น. มันอาจไม่เปนอย่างที่คุณคิด. ลองมารู้จักกันก่อน. แล้วที่เหลือค่อยว่ากัน

Junior Member
    สถานที่
    NNS ( ชัยภูมิ )
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up

N.n.s (ชัยภูมิ)

งานก้อดีนะงับขอบคุณพี่ท่าพระทุกคนที่ดูแลเป็นอย่างด ี

เป็นกำลังใจให้ครับ อุอุอุอุอุอุอุ

รูป รูป    

love me love my vespa โรตี's Avatar
    สถานที่
    อินเดีย คลาสสิค ไบค์
    ขอบคุณ
    0

ยังไงก็ขอบคุณสตาฟที่ช่วยเรื่องโดนตำรวจจับด้วยนะครั บ
    รู้สึกดีกับสปิริตครั้งนี้มากๆ ไม่ทิ้งพวกเราเลย ขอบคุณครับ

Senior Member หมง หงจินเป่า's Avatar
    สถานที่
    ชมรมอนุรักษ์รถจักรยานยนต์โบราณหนองเรือ
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

สงสัยคงจะโยนขวด หาบิดา และ มารดา และบรรดาญาติของคนที่โยน

สังคมรถซี ตอนนี้มันแย่เอามากๆ ใครๆเขาก็มองว่าพวกเราน่ะ สถุน ผมล่ะเจ็บใจแทนไม่น้อยเลยนะครับ

ทำไงได้บางทีเราต้องยอมรับความจริงบ้าง อย่าหลอกตัวเองเลยครับ

ทุกอย่างแก้ไขได้ แต่พวกเราไม่ทำกันเอง ทุกกลุ่มทุกทีม ลองกลับไปแก้ไขที่กลุ่มที่ทีมของตัวเองก่อนดีกว่า

โพสผ่านเนตก็เท่านั้นล่ะครับ เพราะพวกที่โยนขวด ตีกัน ที่บ้านเขายังไม่มีความเจริญ ไม่มีเนต ไม่มีทีวี

ไม่มีวิทยุ มีอยู่อย่างเดียวคือ ตี กะ โยนขวด.....
    บ่อยครั้งที่เราไม่มีเวลาสำหรับมิตร แต่กลับทุ่มเทเวลาทั้งชีวิตกับศัตรู

Senior Member ST.Lucifer-MC's Avatar
    สถานที่
    ST.Lucifer Classic Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน man St.Lucifer - ท่าแร่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หมง หงจินเป่า อ่านข้อความ
    สงสัยคงจะโยนขวด หาบิดา และ มารดา และบรรดาญาติของคนที่โยน

สังคมรถซี ตอนนี้มันแย่เอามากๆ ใครๆเขาก็มองว่าพวกเราน่ะ สถุน ผมล่ะเจ็บใจแทนไม่น้อยเลยนะครับ

ทำไงได้บางทีเราต้องยอมรับความจริงบ้าง อย่าหลอกตัวเองเลยครับ

ทุกอย่างแก้ไขได้ แต่พวกเราไม่ทำกันเอง ทุกกลุ่มทุกทีม ลองกลับไปแก้ไขที่กลุ่มที่ทีมของตัวเองก่อนดีกว่า

โพสผ่านเนตก็เท่านั้นล่ะครับ เพราะพวกที่โยนขวด ตีกัน ที่บ้านเขายังไม่มีความเจริญ ไม่มีเนต ไม่มีทีวี

ไม่มีวิทยุ มีอยู่อย่างเดียวคือ ตี กะ โยนขวด.....

ถูกต้องที่สุดem23
    ทริปไหนไหนเราไม่หวั่นถ้ามีตัง

ล้อครบ สตาดติด เบรคมี เจอกัน

ST.Lucifer Classic Club

ท่าแร่...สกลนคร

https://skydrive.live.com/?cid=f3379...57cb#sc=photos << ดูรูปทริปที่ผ่านมากว่า 20 ทริป

080-1943501(แมน)
    ขอบคุณ WEBMASTER ที่ทำให้พวกเรารู้จักกันมากขึ้นครับ

Senior Member ballmei's Avatar
    สถานที่
    K.D.CLASSIC BIKE&ADVANTURE RIDERS
    ขอบคุณ
    0

Lightbulb แบนมันเลยครับ

สังคมดูถูกพวกเราจะแย่อยู่แล้วเลิกตีกันเถอะครับ
    แล้วจะดูดีขึ้น และฝากถึงพวกที่ชอบขับรถเร็ว
    และบิดแรงๆในงานอันตรายครับฝากประธานกลุ่มดูแลด้วยครับ

เอารูปรถของ suzuki ปี 1959 มาให้ชมครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballmei : 02-07-2009 เมื่อ 14:46

AeiW nachpon111's Avatar
    สถานที่
    MC สะเทือน
    ขอบคุณ
    0

ตั้งแต่ วิ่ง ทริป มา

ไม่ เคย เจอ ที่ ไหนโหด เหมือนที่ นี่ เลยย น่ากลัว มาก มายย

ตอน ดึกๆ ก็ ไล่ กระทืบ กัล อีก

ไม่เป็น อัน นอน เลย คับ พอแม่ เพ่ น้องง ++

ระแวง ตลอด

เป็น กำลัง ใจให้ เจ้าภาพ คับ
    จ่อยแห้งเ**่ยว

Senior Member FIRE MIKE's Avatar
    สถานที่
    เก๊าเก่า บางกอก
    ขอบคุณ
    0

Smile

ขอออกความคิดเห็นส่วนตัวนิดน่ะครับ พอดีผมชอบอยู่งานนึงครับคื่องานที่อยุธยา ของกลุ่มกรุงเก่า พอใครตีกันในงานเค้าจะจับมาประจานบนเวทีให้คนข้างล่า งเห็นว่าใครเป็นคนสร้างปัญหาให้กับงานกลุ่มไหนเอาให้ อายกันไปข้างแล้วไล่ออกจากงานไปเลยแล้ววงดนตรีก็ยังเ ล่นต่อโดยไล่คนที่มีปัญหาในงานกลับไปเลยผมไม่อยากให้ พอมีปัญหาแล้วงานก็เลิกมันทำลายความรู้สึกของคนที่กำ ลังสนุกแล้วคนที่เดินทางมาไกล ๆ เกินไปอ่ะครับผมไม่อยากเห็นว่าคนที่มันมีปัญหาคนเดีย วทำให้คนที่เค้ากินกันอย่างมีระเบียบต้องพลอยกร่อยกั บงานไปด้วยอย่าให้คนชั่ว ๆ คนเดียวหรือไม่กี่คนมาทำให้งานที่เตรียมงานมาเป็นปี ๆ ต้องมาพังลงเลยครับมันดูว่าพวกมันสำคัญยังไงก้อไม่รู ้ ทางที่ดีใครสร้างปัญหาไล่ออกจากงานไปเลยหรือเอามาตรก ารแข็ง ๆ เอาตำรวจจับฐานทะเลาะวิวาทไปเลย ปัญหามันจะได้หมด ๆ สักที ฝากความคิดเห็นไว้ด้วยน่ะครับ

ปล.เป็นความคิดเห็นส่วนตัวถ้าใครไม่เห็นด้วยต้องขออภ ัยไว้ด้วยน่ะครับ

คลิกเลยครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Exclamation อยากไห้มันอ่าน

ผมไม่ได้ไปร่วมงานดี ๆ แบบนี้มานานแล้วครับ ตั้งแต่มีพวกไร้สามัญสำนึก ก่อความวุ่นวาย ในแต่ละทริป
    ผมว่าพวกคนสวนนั้มันรู้เหลอกว่า คลาสสิคคีออะไร แค่ทำตามกระแสนิยมเท่านั้น อยากบอกนะครับ

ว่าถ้าคุณจะมาทำงานคนอื่นเค้าหล่ม อย่ามาเลย เสียด้ายตั้งว่ะ

Member bankking's Avatar
    สถานที่
    ไฟหลวง 2004
    ขอบคุณ
    0

ด่าว่ามันไปมันคงไม่สัมนึก
    พวกที่มันเก่งแสดงกล้ามอวดเก่ง ผมว่าปีต่อไปงานต่อจัดเวทีมวยให้พวกมันตีกันบนเวที
    หาเงินทำบุญดีกว่า มันชอบตีกันมากนักตีกันบนเวทีดีกว่ไปพังงานที่เขาดให ้ไปสนุก
    พวกตีกันคงใด้บุญมากมายกลับบ้าน(หัวจะไม่ใด้แตกกับบา น)

Member shino3i's Avatar
    สถานที่
    ตาเลี่ยม Classic Club
    ขอบคุณ
    0

ผมเอือมระอาแล้ว กับพวกที่ไปงานแล้วตีกัน หมดอารมณ์เลย เสียชื่อคลาสสิคไปหมดเลย

เว้นที่ว่างตรงกลางระหว่าง เรา *

http://shinnobi.hi5.com

punthep's Avatar
    สถานที่
    หัวสะพานคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

สังคมรถซีที่เคยมีมามันเปลี่ยนไปมากจิงๆ
    c23..........c23..........c23

Junior Member กะปอมคลาสสิค(มั้ง)'s Avatar
    สถานที่
    ผมขี่คนเดียว/หาคนซ้อนไม่เจอ
    ขอบคุณ
    0

ทำได้อย่างเดียว คือ ทำใจครับ เฮ้อ
    ไม่มีคำว่า บังเอิญ ในเรื่องของความรัก มีแต่คำว่าตั้งใจ

Member daew nongkhaiclub's Avatar
    สถานที่
    Vespa & Lambretta Gang
    ขอบคุณ
    0

เลิกไปดีที่สุด พูดไปทำไม มันก็ไม่เลิกทำหรอก ไม่รู้มีสมองกันไหม ตีกันได้ทุกงาน
    เลิกออกงานชั่วคราว

Bookmarks