มีปัญหาครับ วานชาวมหาชัยช่วยหน่อยครับ

ชื่อกระทู้: มีปัญหาครับ วานชาวมหาชัยช่วยหน่อยครับ

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มีปัญหาครับ วานชาวมหาชัยช่วยหน่อยครับ

คือว่า เพิ่งไปรับรถวันนี้ เครื่องฟิตดี วิ่งดี เป็น ซี70 ครับ
    ไม่มีปัญหา แต่ว่าไม่มีไมล์อ่าครับ เเต่เด้วคงส่งมาให้

รถผุ 2ที่ เป็นรูเล็กๆ อยากรู้ราคาปะผุอ่าครับ
    วานผุ้รู้น๊าครับ แล้วไฟหน้า ไฟเลี้ยว ไม่ติด
    ก้อยากรู้ ราคาเหมือนกันครับ
    เเล้วก้ไม่มีรูกุญเเจ เเละกก้ไม่มีกุญเเจด้วยครับ
    อยากรู้อ่าครับว่า ทำรูกุญเเจใหม่เท่าไหรครับ
    เเล้วยาง ที่อยู่ตรงขอบ ของรถก้หลุดเปนบางส่วนครับผม
    สีก้ร่อนออก อยากทราบราคาอ่าครับ
    ผมก้อยู่ มหาชัยครับ ฝากเนื้อฦากตัวด้วยน๊าครับ
    พี่มีร้านเเนะนำหรือป่าว ครับผม ไม่ค่อยมีตังอ่าครับ...

Member Great's Avatar
    สถานที่
    Mahachai Classic Club
    ขอบคุณ
    0

น้องลองไปร้านตรงสนามกีฬาดิครับ ทำได้หมดลองเข้าไปดู ชื่อร้าน อิฐโปราณ ซ่อมรถคลาสสิครับ

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ great อ่านข้อความ
    น้องลองไปร้านตรงสนามกีฬาดิครับ ทำได้หมดลองเข้าไปดู ชื่อร้าน อิฐโปราณ ซ่อมรถคลาสสิครับ
    ครับร้านช่างอิฐ ใช่ป่ะครับ เห็นเพื่อนผมก้เเนะนำ
    เป็นร้าน ที่ กลุ่มของพวกพี่ ชอบเข้าไปทำใช่ป่ะครับ
    เด้วพรุ่งนี้ จะลองไปเข้าดูครับ ขอบคุณมากครับผม

ขอบคุณสำหรับคำเเนะนำด้วยครับ

Bookmarks