ขาย งานdesign ยุค 60-80 และของเก่า - หน้า 5

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 5 จากทั้งหมด 18 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ขาย งานdesign ยุค 60-80 และของเก่า

teddy_tae's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ teddy_tae อ่านข้อความ
    หัวจ่ายน้ำมัน ล็อตใหม่ หลุดมาอีกชุด หมดแล้วหมดเลยสนใจโทรสอบถามได้ครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ teddy_tae อ่านข้อความ
    โต๊ะ สีดำเงา top กระจกสีดำใส มีลิ้นชักสองตัวอยู่ด้านหลัง ไฟหน้า เปิดได้
    สนใจโทรสอบถามได้ครับ ไปบางแสนแล้วครับ

โต๊ะ SunBeam สองลิ้นชัก ขายให้พี่ที่บางแสนแล้วครับ ขอขอบคุณพี่ที่เปิดร้านอาหารที่บางแสน
    อุส่าห์แวะเข้ามาเยี่ยมถึงที่
    รบกวนขอเวลาสองอาทิตย์ในการรวบรวมของที่พี่สั่งทั้งห มดจัดเตรียมส่งนะครับ

รูป รูป      

ขอบคุณ
    0
    0

หัวจ่ายน้ำมัน ล็อตใหม่ หลุดมาอีกชุด หมดแล้วหมดเลยสนใจโทรสอบถามได้ครับ

หัวจ่ายน้ำมันเอสโซ่สีฟ้าไปบางแสนตัวหนึ่ง
    รบกวนขอส่งของอีก 2อาทิตย์นะครับ ขอขอคุณพี่ที่บางแสนครับ

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย teddy_tae : 20-05-2011 เมื่อ 07:40

ขอบคุณ
    0
    0

หัวจ่ายน้ำมันหลอดไปบางแสนตัวหนึ่ง รบกวนขอส่งของอีก 2อาทิตย์นะครับ ขอขอคุณพี่ที่บางแสนครับ
    ปั๊มหลอดเหลืออีกตัวเดียวครับ พี่ที่โทรมาถามผมไม่ได้เม็มเบอร์พี่ไว้และเนื่องจากไ ม่มีการสัญญา หรือการติดต่อแต่อย่างใด ขออนุญาติไม่เก็บไว้ให้นะครับ แต่ขอขอบคุณที่ให้ความสนใจนะครับ ว่างๆมาดูเล่นที่ร้านได้ครับ

ในรูปมีสองตัว ตัวหนึ่งสายสีเขียว อีกตัวหนึ่งสายสีแดง และสีของหัวโป๊ะ สังเกตความแตกต่างได้ครับ

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย teddy_tae : 20-05-2011 เมื่อ 07:39

ขอบคุณ
    0
    0

มีตู้เย็นกำลังมาอีกล็อตครับ ใครสนใจ จับจองกันได้ครับเดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือน
    ตู้เย็นบิวท์สีใหม่หมด เปลงเครื่องพร้อมใช้ ปรับความเย็นได้และประหยัดไฟครับ ตัวไหนใช้ไม่ได้ยินดีคืนเงิน

All sold

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ ตู้เย็นในรูปขายหมดแล้ว พี่ที่ซื้อไปขอสงวนสิทธ์ในการกล่าวถึง แต่ขอขอบคุณครับ
    ตัวขวาสุดไปบ้านคุณ หญิงที่ลำลูกา
    และขอขอบคุณพี่ซูโม่กิ๊กที่รับไปสองตัว เอ่ยได้ปล่าวครับ ไม่ได้เดี๋ยวลบทิ้งให้ครับ
    ตัวสีฟ้าเขียวทะเลไม่ผ่าน qc จึงขอเก็บซ่อมครับ

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย teddy_tae : 20-05-2011 เมื่อ 01:11

ขอบคุณ
    0
    0

โต๊ะ เครื่อง มินิ เพลททุกอย่างครบ รายละเอียดดี ตัดกระจกเจียร์ เป็นวงกลม
    ขายแล้วครับ
    (ภาพด้านหลังเป็นหัวจ่ายน้ำมัน ตาม styleต่างๆนะครับ เห็นมีคนสอบถามเยอะ)

ขายให้พี่ที่บางแสนแล้วครับ ขอบคุณพี่ที่บางแสนครับ ขอเวลา 2อาทิตย์ในการจัดส่งนัครับ

รูป รูป      

GOOD-IDEA's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

ปั๊มหลอดเหลืออีกตัวเดียวครับ พี่ที่โทรมาถามผมไม่ได้เม็มเบอร์พี่ไว้และเนื่องจากไ ม่มีการสัญญา หรือการติดต่อแต่อย่างใด ขออนุญาติไม่เก็บไว้ให้นะครับ แต่ขอขอบคุณที่ให้ความสนใจนะครับ ว่างๆมาดูเล่นที่ร้านได้ครับ

ในรูปมีสองตัว ตัวหนึ่งสายสีเขียว อีกตัวหนึ่งสายสีแดง และสีของหัวโป๊ะ สังเกตความแตกต่างได้ครับ
    งดงามแท้
    Good-idea Shop

สั่งซื้อสินค้ารบกวนโอนเข้าบัญชี ธ.กสิกรไทย สาขาสี่แยกวังหิน
    ชื่อบัญชี ชลธาร รักเรียนกิจ
    เลขที่บัญชี 757-2-16697-4 ประเภทออมทรัพย์
    โอนแล้วส่งsmsแจ้งที่เบอร์089-0826705(ais) , 086-6008207(true)

ส่งของตามรายละเอียดด้านล่าง
    ส่ง ชลธาร รักเรียนกิจ
    เลขที่151 บ.ชบา ดีไซน์ ซ.พระรามเก้า15/1 ถ.พระรามเก้า
    แขวงบางกะปิ เขตห้วยขวาง กรุงเทพฯ 10320

goodidea_interior@hotmail.com

ขอบคุณ
    0
    0

เนื่องจาก ทาง TeddyCrew ได้มีการจัดตั้ง โปรเจคนิตยสาร S.M.P MAGAZINE(sex,money,power)
    ซึ่งเป็นนิตยสาร เกี่ยวกับ Lifestyle นำเสนอนิตยสารใหม่ในรูปแบบคลาสสิค HAND MADE ซึ่งหาดูไม่ได้อีกแล้วในทุกวันนี้
    และได้นำข้อมูลเนื้อหาเกี่ยวกับ ปืน รถ และ แฟชั่น มารวมเข้าไปอยู่ในเล่มเดียวกัน MEN DREAMS...
    จึงทำให้ทางทีมงานมีความจำเป็นที่จะต้องออกบูท ในงานต่างๆ อาทิเช่น ThaiAmericanCarMeeting ที่ผ่านมาหรือ MuscleCarThailandMeeting และอื่นๆ ตลอดเวลา
    เราขึ้นไปคุยตามโรงพักต่างๆทั่วประเทศไทยเพื่อติดต่อ ประสานงานในการจะนำเสนอ ส่ง S.M.P.FREE COPY ในเดือนหน้านี้
    จึงอยากจะขอความร่วมมือจากทุกๆท่านที่สนใจเข้ามาชม OLDBABY ที่ พัฒนการ28 ยังคงเข้าไปได้ทุกวันยกเว้นวันอาทิตย์ แต่ถ้าจะพบกับเท็ดดี้กรุณาโทรมานัดก่อน หรือ ส่งอีเมลมาก่อนได้ ตลอด24ชั่วโมง และขอให้เข้าใจว่า OLDBABY ไม่ใช่ร้านค้าแต่อย่างใด เป็นเพียงโกดังเก็บของไว้สำหรับถ่ายทำและรวบรวม,ซื้อ เข้า,ขายออกของสะสมของMR.TEDDYเท่านั้น เพราะฉะนั้นยินดีต้อนรับทุกท่านไม่ว่าจะมาซื้อ ขาย หรือ แลก ขอบคุณทุกท่านที่สนใจ
    ต้องขอโทษหลายๆท่าน ในความไม่สะดวก
    รูปน้ำจิ้ม ตอนไปออก บูทของS.M.P. Magazine ร่วมกับ KleanSquareที่งาน MUSCLE CAR THAILAND MEETING
    ติดตามข่าวสารหรือสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ www.old-baby.com โทร 081-356-2891 ตลอด 24ชม. Teddy

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย teddy_tae : 20-05-2011 เมื่อ 01:17

ขอบคุณ
    0
    0

ปั๊มสามทหารจองแล้วครับ
    ขอขอบคุณ พี่ชายที่เข้ามามัดจำวันนี้ครับ ทั้งที่ยังไม่ได้เจอหน้ากันเลย มีโอกาศหวังว่าคงได้พบกันนะครับ
    สัญญาซื้อขายผมส่งไปในอีเมลแล้วนะครับ

รูป รูป      

ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ GOOD-IDEA อ่านข้อความ
    งดงามแท้

ขอบคุณครับ

kittivit13's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1
    7 (100%)

ฝีมือๆ
    สินค้ามีตั้งแต่หน้า50[CENTER]ของดีมีไว้ขายยยย ตังค์เอามาใช้จ่ายครอบครัวเพื่ออนาคตลูกครับ ยิ่งซื้อยิ่งลดครับ ชิ้นไหนขายแล้วจะลบรูปออกครับ tel 080-5441315 ตั้งแต่07.00-ตีสาม นอกเหนือเวลานั้นคงจะนอนครับ เช๊คสินค้าส่งแล้วได้ที่ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...2216&highlight=
    ร่วมสมทบทุนได้ที่ 8790094492 ธ.กรุงไทย สาขาย่อยปุณกัณฑ์ มอ.หาดใหญ่ ชื่อบัญชี กิตติวิทย์ จิ้นย่อง ขอบคุณครับ
    เงื่อนไข ต่อรองได้ครับโทรมาเลยครับซื้อกับเราได้ราคาถูกอาจจะ ส่งช้าบ้างแต่ส่งชัวร์ครับและถ้าทางเราจองร้านไหนไว้ กรุณาเตือนความจำด้วยครับเผื่อลืม

แล้วพ่อค้าประเภทของตัวเองขายแพงแต่ของเพื่อนจะซื้อถ ูกๆอย่ามาคุยกับผมบอกตรงๆผมเหนื่อย ยอมมม

ส่งของวันจันทร์กับเช้าวันเสาร์นะครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    0

ถ้ามีตู้เย็นเข้ามาขอดูรูปด้วยครับ ฤกษ์ไชย fin_folk@yahoo.com

ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rarkchai อ่านข้อความ
    ถ้ามีตู้เย็นเข้ามาขอดูรูปด้วยครับ ฤกษ์ไชย fin_folk@yahoo.com
    จะจัดให้โดยเร็วเลยครับ

ขอบคุณ
    0
    0

เนื่องจากมีพี่ๆสนใจและถามเรื่องราคาตู้เย็นกันมามาก และของๆทางเราเหลือน้อยลงไปทุกทีๆ
    ผมจึงอยากเรียนให้ทราบว่า ตู้เย็นแต่ละตัวราคาไม่เท่ากันอีกทั้งราคาจะอยู่ที่ก ารเลือกเช่น
    1.ต้องการแห้งๆตามสภาพ
    (แห้งเดิมๆ ตามราคาตู้เลยครับ)
    2.ต้องการทำสีแต่ไม่ใส่เครื่องเพราะจะเอาไปตั้งโชว์
    (ปะผุทำสีภายในแลัภายนอกให้เมือนใหม่โดยใช้สีคุณภาพด ีทนแดดทนฝนกันสนิมและมีความลึกเงา มาตรฐานอเมริกา)
    3.ต้องการให้ทำเสร็จ พร้อมใช้งาน
    (จะต้องเปลี่ยนเครื่องทุกตัวเป็นไฟบ้านที่ไทยเพราะเด ิมทุกตัวใช้ไฟ 110. และจะต้องเปลี่ยนใยแก้วกันความเย็นทั้งตัว,เดินไฟในต ู้เย็นทุกจุดให้ใช้ได้เพื่อเวลาเปิดในห้องที่ปิดไฟหร ือเวลากลางคืน รับประกัน 5ปีโดยช่างผู้ชำนาญทำตู้เย็นเก่าโดยเฉพาะมาหลายสิบปี ลงนิตยสารและรายการต่างๆมาเยอะแล้วครับ)
    เพราะทางเราไม่อยากบังคับคนซื้อ อยากจะให้แล้วแต่คน ว่าจะใช้งานอย่างไรจะได้ประหยัดค่าใช้จ่ายลงไปครับ

แบบที่ 1. แห้งๆ

ขายแล้วครับ เตรียมบิวท์ส่งที่ลำลูกกาครับ

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย teddy_tae : 24-05-2011 เมื่อ 22:39

ขอบคุณ
    0
    0

เนื่องจากมีพี่ๆสนใจและถามเรื่องราคาตู้เย็นกันมามาก และของๆทางเราเหลือน้อยลงไปทุกทีๆ
    ผมจึงอยากเรียนให้ทราบว่า ตู้เย็นแต่ละตัวราคาไม่เท่ากันอีกทั้งราคาจะอยู่ที่ก ารเลือกเช่น
    1.ต้องการแห้งๆตามสภาพ
    (แห้งเดิมๆ ตามราคาตู้เลยครับ)
    2.ต้องการทำสีแต่ไม่ใส่เครื่องเพราะจะเอาไปตั้งโชว์
    (ปะผุทำสีภายในแลัภายนอกให้เมือนใหม่โดยใช้สีคุณภาพด ีทนแดดทนฝนกันสนิมและมีความลึกเงา มาตรฐานอเมริกา)
    3.ต้องการให้ทำเสร็จ พร้อมใช้งาน
    (จะต้องเปลี่ยนเครื่องทุกตัวเป็นไฟบ้านที่ไทยเพราะเด ิมทุกตัวใช้ไฟ 110. และจะต้องเปลี่ยนใยแก้วกันความเย็นทั้งตัว,เดินไฟในต ู้เย็นทุกจุดให้ใช้ได้ เพื่อเวลาเปิดในห้องที่ปิดไฟหรือเวลากลางคืน รับประกัน 5ปีโดยช่างผู้ชำนาญทำตู้เย็นเก่าโดยเฉพาะมาหลายสิบปี ลงนิตยสารและรายการต่างๆมาเยอะแล้วครับ)
    เพราะทางเราไม่อยากบังคับคนซื้อ อยากจะให้แล้วแต่คน ว่าจะใช้งานอย่างไรจะได้ประหยัดค่าใช้จ่ายลงไปครับ

แบบที่ 3. เย็น สีสวยพร้อมใช้งานแถมรับประกันความเย็น5ปี

ตู้เย็น classic car of the sixty
    สภาพเดิม มือจับเช่นเดียวกับเกียร์รถ camaro 1969 รุ่นฮิต designเก๋เดิมๆมาจากสมัยนั้น
    สีส้ม กันสนิมพร้อมส่ง ฝาปิดตู้ฟรีซครบพร้อมตะแกรงปัดเงาพร้อมไม่มีสนิม เย็นๆ รับประกันความเย็น5ปี

ขายแล้ว+ส่งแล้วครับ

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย teddy_tae : 05-06-2011 เมื่อ 19:27

ขอบคุณ
    0
    0

ต้องการให้ทำเสร็จ พร้อมใช้งานแบบเดิม หรือ แปลงเป็นตู้ไวน์ ฯลฯแล้วแต่จะคิด
    (จะต้องเปลี่ยนเครื่องทุกตัวเป็นไฟบ้านที่ไทยเพราะเด ิมทุกตัวใช้ไฟ 110. และจะต้องเปลี่ยนใยแก้วกันความเย็นทั้งตัว,เดินไฟในต ู้เย็นทุกจุดให้ใช้ได้ เพื่อเวลาเปิดในห้องที่ปิดไฟหรือเวลากลางคืน รับประกัน 5ปีโดยช่างผู้ชำนาญทำตู้เย็นเก่าโดยเฉพาะมาหลายสิบปี ลงนิตยสารและรายการต่างๆมาเยอะแล้วครับ)

ตู็เย็น โค้ก
    ปรับสภาพแล้ว ปีประมาณ 1960กว่าๆ มือเปิดแบบคานยกลง ชุบโครเมี่ยมใหม่
    สีแดงเดิมของโค้กสมัยนัึ้นปรับสภาพใหม่ ภายในอิงสีเดิมจากตอนที่ได้มา กันสนิมทั้งตัวทนแดดทนฝน พร้อมจัดส่ง หรือจะใส่เครื่องก็ได้ครับ

ขายแล้วครับ รอพี่ที่ซื้อมารับไป

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย teddy_tae : 27-03-2012 เมื่อ 19:27

หน้าที่ 5 จากทั้งหมด 18 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย