พี่เบิ้ม พี่มิ้งค์ อันนี้เป็นโครงจักรยานของตั้มอ่ะครับ ซื้อมาตั้งแต่ประถมจำความได้ว่าซื้อมา 1,650
หลังจากที่ดูพวกพี่ๆเล่นกัน เลยเกิดแรงบันดาลใจครับ จับมันออกมาขัดด้วยฝอนเทพ555+
เงาแวบเลยครับ เป็นโครง HARO ครับ ตอนนี้กำลังหาของอยู่ครับ อยากได้เป็นของสีน้ำเงินนะครับ
พวกพี่เบิ้ม พี่มิ้งค์ ช่วยๆตั้มหน่อยนะครับพี่ และนี่ตั้มก็กำลังจะซื้อโครงอีกอันที่พี่แผนครับ
ขอคำแนะนำพี่ๆด้วยเน้อครับ เอาไว้ปั่นเล่นในตลาดสุพรรณครับ เดี๋ยวว่าจะชวนพี่บุ๊ค พี่ช้าง เล่นด้วย

นี่ล่ะครับ รูปทั้งหมด เผอิญตะเกียบหน้ายังไม่ได้โดนฝอยเทพอ่ะครับ เลยยังไม่ได้ถ่ายให้ดู