ขอเชิญทุกท่านร่วมให้กำลังใจตุ๋ง C-Angelด้วย

ชื่อกระทู้: ขอเชิญทุกท่านร่วมให้กำลังใจตุ๋ง C-Angelด้วย

C-Angel's Avatar
    สถานที่
    C-Angel
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอเชิญทุกท่านร่วมให้กำลังใจตุ๋ง C-Angelด้วย

เนื่องจากตุ๋งได้เกิดอุบัติเหตุรถชนอย่างแรงจนทำให้ข าหักสางตอนนี้มท่อน สโพกหลุด ขณะนี้ไดรักษาโดยการผ่าตัดถึงสามรอบแล้วแต่ก็ยังติดเ ชื้ออยู่ เนื่องจากตุ๋งเป็นโรคเบาหวานด้วยและนำหนักตัวมาก จึงทำให้แผลหายช้า และยังเดินไม่ได้และไม่รู้ว่าจะเดินได้เป็นปกตีหรือเ ปล่า ขอให้เพื่อนช่วยส่งกำลังใจด้วยน่ะ

สมาชิกของ C-Angel ทุกคนขอให้ตุ๋งหายเร็วๆน่ะแล้วเราจะได้ขี่รถด้วยกันน ่ะ เป็นกำลังใจให้เสมอน่ะ สู้สู้น่ะ

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย C-Angel : 27-01-2009 เมื่อ 02:40
    รับซื้อขาย-แลกเปลี่ยนและจัดหาอะไหล่ไฟตก

ศุภฤกษ์ คำสิงห์ เลขที่บัญชี 5260366355
    บัญชี ออมทรัพย์ ธ.กรุงเทพ สาขา บางคล้า

พบกันได้ที่ C -Angel Shop
    สาขา1 ช่วงเช้า ที่ บูรพาฟาร์ม 120/8 ม 2 ต.หัวสำโรง อ.แปลงยาว จ.ฉะเชิงเทรา 24190 จันทร์ -เสาร์
    สาขา2 12.00 - 21.00 C -Angel Shop ใกล้สี่แยกคอมเพล็กซ์ ตรงข้ามธนาคารทหารไทย อ.เมือง จ.ฉะเชิงเทรา (จันทร์-เสาร์)
    ทุกวันพฤหัส ที่ตลาดนัดสนามมวยนานาชาดิ ฉะเชิงเทรา 15.00-21.00
    ทุกวันอาทิตย์ ที่ ตลาดคลองถมเมืองใหม่พนมสารคาม 15.00 -21.00
    หมายเหตุ รูปและรายการของสินค้าจะมีการอัพเรื่อยๆหรือถ้ามีของ ที่ต้องการนอกเหนือจากที่ลงไว้โทรสอบถามได้น่ะครับ

kung C-Angel 086-9999-152/ 089-833-7763
    E-mail - [email protected]
    Facebook http://www.facebook.com/profile.php?id=100002176831153

สนิมดิน ฮ่ะ's Avatar
    สถานที่
    สนิมดิน กบินทร์บุรี. (สายหมอบ กบินทร์บุรี)
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ C-ANGLE อ่านข้อความ
    เนื่องจากตุ๋งได้เกิดอุบัติเหตุรถชนอย่างแรงจนทำให้ข าหักสางตอนนี้มท่อน สโพกหลุด ขณะนี้ไดรักษาโดยการผ่าตัดถึงสามรอบแล้วแต่ก็ยังติดเ ชื้ออยู่ เนื่องจากตุ๋งเป็นโรคเบาหวานด้วยและนำหนักตัวมาก จึงทำให้แผลหายช้า และยังเดินไม่ได้และไม่รู้ว่าจะเดินได้เป็นปกตีหรือเ ปล่า ขอให้เพื่อนช่วยส่งกำลังใจด้วยน่ะ

สมาชิกของ C-Angel ทุกคนขอให้ตุ๋งหายเร็วๆน่ะแล้วเราจะได้ขี่รถด้วยกันน ่ะ เป็นกำลังใจให้เสมอน่ะ สู้สู้น่ะ
    หายไวไว นะครับ สนิมดิน เอาใจช่วยครับem97

แนค 081 -2969258

Facebook: แนค ครับ แนค

[email protected]
    สนิมดิน กบินทร์บุรี
    Snimdin Kabinburi

ธนาคารกรุงไทย วีรยุทธ อร่ามเรือง เลขบัญชี 236-0-439-618
    [/COLOR][/SIZE]
    [CENTER]

Member ปังคุง_8's Avatar
    สถานที่
    สองล้อโบราณนครกาหลง
    ขอบคุณ
    0

Talking หายเร็วๆ

หายเร็วๆนะครับสู้สู้ครับเรา
    สองล้อโบราณนครกาหลงชัยภูมิ
    เป็นกำลังใจให้ครับ
    กลับมาขับรถด้วยกันอีกครับ

It's not a car it's VW. UNCLASSIC STYE's Avatar
    สถานที่
    C-ANGEL
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เหม็น มาให้กำลังใจด้วยคนนะ

เป็นกำลังใจให้พี่ตุ๋ง อีกคนครับ

ขอให้หายไวไว ครับ

Senior Member toktor_naka's Avatar
    ขอบคุณ
    0

หายเร็วๆๆๆๆ...นะคะ

มาตรฐาน ขอให้หายเร็วๆครับ

ขอให้อำนาจแห่งองค์หลวงพ่อปกป้องคุมครองให้หายเร็วๆน ะครับ

Junior Member MCTAKRONCLASSIC's Avatar
    สถานที่
    MC ผีตาโขน คลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

Talking Mc ผีตาโขน คลาสสิคคลับ

ขอให้พี่หายไวๆนะครับ
    เปนกำลังใจให้ครับ
    สู้ๆๆ
    em97em97

Senior Member โมตาร์ดพลัดถิ่น's Avatar
    สถานที่
    กองพันลูกพ่อขุน สังกัด กองร้อยลาดตระเวนทั่วไป
    ขอบคุณ
    0

เอาใจช่วยหายไวๆนะครับ
    บางอย่างควรฟัง บางอย่างไม่ควรฟัง
    บางอย่างควรพูด บางอย่างไม่ควรพูด
    บางอย่างควรทำ บางอย่างไม่ควรทำ
    บางอย่าควรคิด บางอย่างไม่ควรคิด

Senior Member pepsi_C70's Avatar
    สถานที่
    Freedom Bike Chachoengsao
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หายเร็ววววววววววคับ

ขอหั้ยหายเร็วๆๆๆๆๆคับ จาก ซี่classic เมืองฉะ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

หายเร็วๆ นะครับ เพื่อน เบ้น เจมส์

Bookmarks