ขอเรียนถามผู้ที่พอจะรู้เรื่องดุมล้อหน้ามีเสียงเป็น จังหวะ..ฟืดๆ หนึ่งรอบ1ฟืด มีการส่ายของล้อเล็กน้อย รองถอดดุมออกมาดู พบว่ามีรอยตรงฝาดุม เหมือนสีกับก้ามแบรค(มุมปลาย)แต่ไม่ทราบว่าเป็นเพราะ อะไร และแบรคก็ทำงานดีอยู่ครับ และฝาด้านที่โช๊คติดอยู่ขยับได้ฝาทีประกบกับดุมล้อนะ ครับ(คือมันหลวมครับ)มีวิธีแก้ไขหรือไม่ครับ ทำเองได้หรือเปล่า เพราะผมรำคาญเวลารถวิ่งมีเสียงดังฟืดๆๆๆจะเป็นไปได้ไ หมครับว่าลูกปืนดุมล้อหมดสภาพแล้วกรุณาช่วยทีครับ