เรื่องเพศศึกษาน่ารู้

ชื่อกระทู้: เรื่องเพศศึกษาน่ารู้

มาตรฐาน เรื่องเพศศึกษาน่ารู้

มีผู้หญิงคนหนึ่งนั่งอ่านหนังสือที่สนามบินดอนเมือง เพื่อรอขึ้นเครื่อง มีชายคนหนึ่งเข้ามาชวนคุยด้วยและพูดว่า
    ชาย ...หวัดดีครับ นั่งอ่านหนังสืออะไรอยู่ครับ
    หญิง...มองหน้า แล้วตอบว่า อ่านเรื่องเพศศึกษาค่ะ
    ชาย...หนังสือว่าอย่างไงครับ
    หญิง..หนังสือว่าในบรรดาอวัยวะเพศของผู้ชายนั้น คนอินเดียจะใหญ่และยาว คนลาวจะแข็งมาก ส่วนคนญี่ปุ่นจะอึดมากค่ะ แล้วคุณชื่ออะไรมานั่งคุยกับฉันตั้งนาน ยังไม่รู้ชื่อคุณเลย ผู้หญิงถาม
    ชาย... เออ ! ผมชื่อ ท้าวคำปัน รามาชิงค์ ยามาโกโต้ ครับผม

Senior Member Shop_note's Avatar
    สถานที่
    Pakkred Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มันเริ่มเเล้ว

พ่อหนุ่ม รู้สึกว่าเรื่องเล่าจะเยอะมาก..............เอางี้เก ็บไว้เล่าที่เชียงใหม่มั้งก็ได้
    เเหม Post ได้ Post ใหญ่เลย..................หึ
    Love me Love my Scooter

Member i_lomo's Avatar
    สถานที่
    Pakkred Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

รู้สึกว่าพี่เชษจะเปนลูกครึ่งนะเนี่ยะ.........
    from my lungs to my feet i'm breathing
    I'm loving every minute, every road signs a reminder of exactly why we did it to begin with

Pakkred Scooter Club*

หุหุหุ จิงป่าวหญิง:d

Bookmarks