แจ้วข่าวการประชุม 25 ที่ผ่านมา

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: แจ้วข่าวการประชุม 25 ที่ผ่านมา

เอ้y80's Avatar
    สถานที่
    เขื่อนพระราม 6 / อยุธยาชาลี
    ขอบคุณ
    0

Smile แจ้วข่าวการประชุม 25 ที่ผ่านมา

แจ้วข่าวการประชุม 25 ที่ผ่านมา
    เนื่องจากผมไปถึงช้าหน่อย(ก็ไม้รู้ว่าคุยอะไรไปแล้วบ ้าง)ไครมีก็เพิ่มเติมนะครับ
    เท่าที่ทราบ นะครับ

1. เรื่องการถ่ายรูปลงนิตยสาร ตอนแรกตกลงกันว่า จะเป็นวันอาทิตย์หน้า แต่เนื่องด้วยทางนิตยสาร ติดงานบวชจึงต้องเลื่อนไปสัปดาห์อื่นแต่จะแจ้งให้ทรา บอีกที (ช่วงเวลาถ่ายน่าจะเป็น 12.00-13.00เป็นต้นไป เพราะแสงสว่างกำลังดีครับ)
    พี่ฟ่างและพี่กุ้งฝากบอกด้วยว่า ควรจะมากันให้ตรงเวลาครับเพราะว่าเราควรให้เกียรติช่ างภาพนิตยสาร หน่อยครับ ไม่ควรให้เขารอ

2.เรื่องสมัครสมาชิกชมรม มีใบแจกให้กรอกรูปถ่ายประวัติและอื่นๆ ครับ คนที่มาประชุมได้กันหมดแล้ว ฝากกระจายให้เพื่อนๆ ที่ไม่ได้มาด้วย ส่งใบ สมัคร พี่กุ้ง หรือ พล ครับ(หรืออาจรวมใว้ที่ไครสักคนครับ ควรส่งนะครับ เพราะใบนี้ จะมีประโยชน์กับเรานะครับ ยามโดน ตำรวจ(พี่ฟ่างฝากบอก)
    แล้วอีกอย่างช่วยให้ทราบจำนวนที่แน่นอนของสมาชิกชมรม ครับ (ในการถ่ายนิตยสาร)

3. เรื่องการ ขับขี่รถ ครับ พี่กุ้ง พี่ฝ่าง ฝากบอกเช่นกัน มารยาทในการขับครับ การเบิ้ลรถ
    ขับซิ่ง ในละแวก บ้านเราไม่ควรนะครับ เพราะคัน เดียว ก็ทำให้ คนอื่นในชมรม ถูกมองแบบนั้นไปด้วย ( ปลาเน่าตัวเดียวก็เสียทั้งหมดครับ) ยังไงฝากพี่ๆ ทุกท่าน ที่พบ ตักเตือนด้วยครับ
    ส่วนตัวผมเคยเจอการขี่แบบนี้แถวบ้านเราครับ (ไม่อยากให้มีครับ)

สุดท้าย ครับ เรื่องที่แจ้งเท่าที่รู้ก็มีเท่านี้ครับ ถ้าขาดเกินอะไรก็เติมได้นะครับ
    หรือใช้คำพูดไม่ถูกก็ขออภัยด้วยครับ

น้องๆ พี่ๆคนใดมีอะไรให้ ช่วยเหลือ บอกได้นะครับ ช่วย เต็มร้อย ครับ
    โดย เฉพาะ งาน ด้าน ART GRAPHIC ออกแบบทั้งปวง ถนัด นักแล

เอ้_ เขื่อนพระราม 6
    วิ่งทริปไม่บ่อย รถไม่ค่อยแรง
    แต่หัวใจสีแดง อยากบอกว่า
    I LOVE พระราม 6

ขายอะไหล่ yamaha mate y80 หลายรายการ คลิ๊กลิ้งค์นี้เลยครับ
    เฟสบุ๊คครับสั่งอ่ะไหล่ง่ายกว่าเดิมด้วยช่องทาง FACE BOOK
    ทางไลน์ก็มีนะครับ LINE ID : 0878300295

Member gft_C70's Avatar
    สถานที่
    ชมรมเขื่อนพระรามหก ท่าเรือ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รายละเอียดชัดเจน...

em97 รายละเอียดชัดเจนมากอะคุงน้อง.....เป็นว่าสำหรับสมาช ิกที่ไม่ได้ไปฟังรายละเอียด

ก้ออาจจะนัดพบพูดคุยกันอีก...ส่วนเรื่องเอกสารจะจัดเ ก็บทำเป็นแฟ้มประวัติสมาชิก

ขอให้สมาชิกให้ความร่วมมือ...ด้วยนะคับ

ขอบคุณน้องเอ๋ ด้วยที่เก็บรายละเอียดแจ้งให้สมาชิกได้ทราบกันคับ... .em97

ถนนสายนี้ มีเราเป็นเพื่อน ขับเพราะรัก รักที่จะขับ

pji_vw76gft@hotmail.com

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน น้องเจคัฟฟ

ตกลงถ่ายนิ9.00 หรือ 12.00-13.00น.

Bookmarks