แก๊งหื่นสกูตเตอร์ออกอาละวาด..งาน "Candy's Night Party No.2"

ชื่อกระทู้: แก๊งหื่นสกูตเตอร์ออกอาละวาด..งาน "Candy's Night Party No.2"

~ C@ndy's VIP ~ Jip_64's Avatar
    สถานที่
    Candy's Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แก๊งหื่นสกูตเตอร์ออกอาละวาด..งาน "Candy's Night Party No.2"

รายละเอียด - กำหนดการ

วัน - เวลา : วันเสาร์ที่ 7 มีนาคม 2552

สถานที่ : ร้านวิ'ลัย (ข้างมหาวิทยาลัยนเรศวร พิษณุโลก)

กำหนดการ

18.00 น. รับลงทะเบียนผู้เข้าร่วมงาน

19.00 น. รับประทานอาหารร่วมกัน(บุฟเฟ่)

20.00 น. เปิดงาน "Candy's Night Party No.2"

20.30 น. ร่วมสังสรรค์ พบปะ พูดคุยกับกลุ่มต่างๆที่มาร่วมงาน ชมไสล์ความเป็นมาของพวกเราชาว Candy's

21.00 น. พบกับวงดนตรีสดสไตล์เรเก้ และร่วมสนุกชิงของรางวัล

00.00 น. พบกับเซอร์ไพซ์ที่ทางเราชาว Candy's จัดให้ (รับรองว่าเด็ด)

02.00 น. ปิดงานและกลับเข้าที่พัก หรือเดินทางกลับ

ลงทะเบียนเข้างาน 200 บ./ท่าน รวมอาหาร เครื่องดื่ม พร้อมรับเสื้อ สติกเกอร์ที่ระลึก

สอบถามรายละเอียดเพิ้เติมได้ที่

จิ๊บ 084-2291698
    แป็ก 084-1802235

* กรุณาแจ้งยอดและจำนวนคนก่อนวันที่ 15 กุมภาพันธ์น่ะคับ เพื่อที่จะได้ติดต่อที่พัก และทำเสื้อให้พอกับจำนวนคนคับ *
    Name:  back_vespa copy.jpg
Views: 618
Size:  28.9 KB
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย terng : 06-03-2009 เมื่อ 18:27
    CANDY'S SCooTER CLUB

"บนถนน เรามีความสุขตลอด"
    ...ไปเรื่อยๆ เหนื่อยก็จอด...

ไอ้อ้วนเวสป้า555+ PinK MaN's Avatar
    สถานที่
    ~*crave scooter*~
    ขอบคุณ
    0

รับทราบคร๊าบเพ่จิ๊ป

*~ยุวชนหื่น scooter club~*
    i love vespa

สาวก VESPA & LAM's Avatar
    สถานที่
    Crave Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

พี่โก้ เติ้ง จัดทัพไปครับ 555+ หนุ่มกะโหน่งติดงานแต่งเค้าไปไม่ได้

Cr@ve Scooter Club terng's Avatar
    สถานที่
    สมาคมหื่นสกูตเตอร์
    ขอบคุณ
    9
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สาวก vespa & lam อ่านข้อความ
    พี่โก้ เติ้ง จัดทัพไปครับ 555+ หนุ่มกะโหน่งติดงานแต่งเค้าไปไม่ได้
    รับทราบครับพี่...เด๋วจัดหื่นโชว์ให้พี่โก้เเบบเต็มๆ ครับ.
    .

~ C@ndy's VIP ~ Jip_64's Avatar
    สถานที่
    Candy's Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ถึงพี่โก้

งานนี้ Mammod อาจจะมาด้วยน่ะคับพี่
    ขอชุดไฟแบบเต็มๆมาโชว์อีกซักทีน่ะคับพี่
    เดี๋ยวจะแพ้มาเชล อิอิ...
    CANDY'S SCooTER CLUB

"บนถนน เรามีความสุขตลอด"
    ...ไปเรื่อยๆ เหนื่อยก็จอด...

~* หื่น VIP *~ Sorthor_ko's Avatar
    สถานที่
    ~*Crave CIassic*~
    ขอบคุณ
    0

ไปกันกี่คนว่ะเนี่ย เหอๆๆรถยังทำไม่เสร็จเลยโครงการไฟสว่างทั่วหล้า 30 ดวงu p
    เเก๊งค์สกูตเตอร์ที่...สาวๆต้องผวา..

~* Crave Scooter CluB *~

(หื่น สกูตเตอร์คลับ)

แล้วคุณจะรู้จักกับ....

MoDs -->สายไฟสว่างที่สุดในเอเชีย..

ไอ้อ้วนเวสป้า555+ PinK MaN's Avatar
    สถานที่
    ~*crave scooter*~
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ terng อ่านข้อความ
    โอ้..พี่ ถ้าเเมมมอส มาจริง...พี่จะเอาไง....เรามอสสายไฟแท้ จะยอมเเพ้ มอสอิงกิด ได้หรือ..รีบเอารถกลับบ้านด่วน พร้อมเสริมทัพด้วย ทีมหื่นเฟรสชี่ กับไฟมอส..สายไฟแท้ด่วน...เเบบนี้ต้องเอาpx มอสบ้างเเล้นนนนนนนน
    จัดไปครับลูกพี่ยุวชนหื่น(หมอดไม่ไช่mods)
    Name:  ภาพ243.jpg
Views: 806
Size:  177.3 KB

*~ยุวชนหื่น scooter club~*
    i love vespa

อย่าท้อ CHAO VELOCE.'s Avatar
    สถานที่
    CravE ScoOter CluB & DIAMOND SCOOTER CLUB
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ terng อ่านข้อความ
    โอ้..พี่ ถ้าเเมมมอส มาจริง...พี่จะเอาไง....เรามอสสายไฟแท้ จะยอมเเพ้ มอสอิงกิด ได้หรือ..รีบเอารถกลับบ้านด่วน พร้อมเสริมทัพด้วย ทีมหื่นเฟรสชี่ กับไฟมอส..สายไฟแท้ด่วน...เเบบนี้ต้องเอาpx มอสบ้างเเล้นนนนนนนน
    ผมคงไม่มี เงินมากมาย มาซื้อของแต่งครับ

แต่ผมก็มีคอนเซ็ปของผมนะครับ

ผมจะมอสถุงยาง รอบคัน ไฟ กระจก หางกระรอก วินชิน แตร ไม่ต้อง ผมไม่สน

นี้แหละ มอส ในรูปแบบ หื่นตัวจริง

สไตล์คุณ สไตล์ไหน (มอสเพศสัมพันธ์) 55555555

พอใจในสิ่งที่เรามี ดีที่สุด ค่อยๆ เป็น ค่อยไป
    อุดมการณ์ มาพร้อมกับ จิตวิญญาณเสมอ
    Ves...pa...pa...pa...pa...pa...ลุย

สาวก VESPA & LAM's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

หื่นๆจัดไปอย่าให้เสีย

Cr@ve Scooter Club terng's Avatar
    สถานที่
    สมาคมหื่นสกูตเตอร์
    ขอบคุณ
    9
    Blog Entries
    1

อยากให้พี่หนุ่ม โหน่ง พี่เจน เเละทุกๆคนที่หล่มไปด้วยจัง.....ว่างๆ ไปด้วยกันเด้อพี่....

TV 175 puyfay's Avatar
    สถานที่
    Candy Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

ออกอาละวาดเลยเหรอคะเอิ๊กๆๆ แล้วเจอกันนะจ้าวววววว
    C-a-n-d-y's -:- S-c-o-o-t-e-r -:-C-l-u-b

Lambretta Li_150's Avatar
    สถานที่
    Cr@ve Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

เสียดายอดไปหาสาวๆพิดโลกเลย (พี่หนุ่มครับเอาเครื่องโหน่งออน)

อย่าท้อ CHAO VELOCE.'s Avatar
    สถานที่
    CravE ScoOter CluB & DIAMOND SCOOTER CLUB
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Li_150 อ่านข้อความ
    เสียดายอดไปหาสาวๆพิดโลกเลย (พี่หนุ่มครับเอาเครื่องโหน่งออน)
    อดไปพิด่โลก หรือว่า อดไปอย่างอื่นครับพี่หนุ่มคร้าบ?
    55555
    พอใจในสิ่งที่เรามี ดีที่สุด ค่อยๆ เป็น ค่อยไป
    อุดมการณ์ มาพร้อมกับ จิตวิญญาณเสมอ
    Ves...pa...pa...pa...pa...pa...ลุย

candy สายแว้น unseenooan's Avatar
    สถานที่
    candy scooter
    ขอบคุณ
    0

อาจารเติ้ง มาหื่นถึงพิโลกเลยนะ เหนแอบได้mailสาวๆๆมอไปด้วย
    ขอบคุณ มากคับที่มาร่วมสนุกับเราชาวแคนดี้ มีโอกาสจะไปเยือนคับ ชัวๆเลย
    ขอบคุณมิตรภาพดีๆๆ
    ..........
    <<อยากเห็นคนไทยขี่เวสป้า>>
    Candy's scooter Gang
    ชื่อบัญชีทวีศักดิ์
    107-2-78201-8 ธ.กสิกรไทย
    สาขาพิษณุโลก

TV 175 puyfay's Avatar
    สถานที่
    Candy Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณมากคะที่มาร่วมงานโดยเฉพาะยอดขายช็อตทะลุเป้าไปเลยหื่นเหมาไปเต็ๆอิอิ
    ขอแสดงความเสียใจกับยุวชนหื่นด้วยนะคะที่พลาดบรรยากา ศดีๆ(ดื่มเหล้าเคล้านารี)อิอิ
    โอกาสหน้ามาร่วมสนุกกันใหม่นะจ้าวem90

C-a-n-d-y's -:- S-c-o-o-t-e-r -:-C-l-u-b

Bookmarks