พี่ๆ ตอนนี้ พี่ คาน เค้ายังอยู่ป่ะ ยังขายรถอยุ่หรือเปล่า

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: พี่ๆ ตอนนี้ พี่ คาน เค้ายังอยู่ป่ะ ยังขายรถอยุ่หรือเปล่า

Talking พี่ๆ ตอนนี้ พี่ คาน เค้ายังอยู่ป่ะ ยังขายรถอยุ่หรือเปล่า

พี่ๆ ตอนนี้ พี่ คาน เค้ายังอยู่ป่ะ ยังขายรถอยุ่หรือเปล่า ครูออย มี รถบ้างเปล่า อยากได้ 64 ซักคัน จาก เด็กเก่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ คงจำไม่ได้แล้ว

รูป รูป  

Junior Member mickeyau's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เดียร์หายไปไหนนานครับคิดถึงเดียร์จัง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dear21dear
    พี่ๆ ตอนนี้ พี่ คาน เค้ายังอยู่ป่ะ ยังขายรถอยุ่หรือเปล่า ครูออย มี รถบ้างเปล่า อยากได้ 64 ซักคัน จาก เด็กเก่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ คงจำไม่ได้แล้ว
    เดียร์หายไปไหนนานครับคิดถึงเดียร์จัง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mickeyau
    เดียร์หายไปไหนนานครับคิดถึงเดียร์จัง
    งุงิ อยู่ กทม อ่ะ งับ ม่ะค่อยได้ลงไปเลย ครับ เรียน อยู่ๆๆ แล้ว Mickeyau ชื่อรายครับ รู้จักป๋มด้วย คิคิ

MCT_MOTO CLASSIC THAILAND juicy_vespa's Avatar
    สถานที่
    Surat Scooter Club & MCT
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีเดียร์ จำได้ซิพี่ออยจำได้ พี่คานไปเล่นรถใหญ่แล้ว หารถเหรอ เอาแบบไหน 64 มีทะเบียน No-Book สภาพแบบไหนลองโทรมาคุยดูนะ หาให้ได้ถ้าจะเอาจริงๆ ว่างๆก็มาเจอกันบ้างละน้อง ไม่ได้เจอนานเลย

MCT_MOTO CLASSIC THAILAND juicy_vespa's Avatar
    สถานที่
    Surat Scooter Club & MCT
    ขอบคุณ
    0

06-6866542 เบอร์พี่ออย

Junior Member mickeyau's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dear21dear
    งุงิ อยู่ กทม อ่ะ งับ ม่ะค่อยได้ลงไปเลย ครับ เรียน อยู่ๆๆ แล้ว Mickeyau ชื่อรายครับ รู้จักป๋มด้วย คิคิ
    อะไรกันจำผมไม่ได้เหรอครับ ผมมีบ้านอยู่ที่หน้าร.ร.สตรีไงครับไม่อยากจะเชื่อเลย ว่าเดียร์จำผมไม่ได้ ยังไงช่วยทิ้งเบอร์โทรกลับไว้หน่อยนะว่างๆจะโทรไปคุย รักน้องเดียร์เสมอเวสป้ากับหมูบ้า

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mickeyau
    อะไรกันจำผมไม่ได้เหรอครับ ผมมีบ้านอยู่ที่หน้าร.ร.สตรีไงครับไม่อยากจะเชื่อเลย ว่าเดียร์จำผมไม่ได้ ยังไงช่วยทิ้งเบอร์โทรกลับไว้หน่อยนะว่างๆจะโทรไปคุย รักน้องเดียร์เสมอเวสป้ากับหมูบ้า
    อ๊า พี่เติ้ลเหยอๆ ดีๆ โหๆ แล้วม่ะเหงบอกชื่อกันเลย ดี พี่ ออย ๆ จิๆง คนซี้กันๆ น๊าจะขายกัน ถูกๆ นะๆๆๆ
    งุงิๆๆ 03-9876311

อ๊า พี่เติ้ลเหยอๆ ดีๆ โหๆ แล้วม่ะเหงบอกชื่อกันเลย ดี พี่ ออย ๆ จิๆง คนซี้กันๆ น๊าจะขายกัน ถูกๆ นะๆๆๆ
    งุงิๆๆ 03-9876311

Bookmarks