---------------------------------ขายของแต่งอะไหล่นิดหน่อย---------------------------- - หน้า 23

หน้าที่ 23 จากทั้งหมด 26 หน้า แรกแรก ... 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ---------------------------------ขายของแต่งอะไหล่นิดหน่อย----------------------------

MoDsMaNia's Avatar
    สถานที่
    ..LamCliNic...หลังบ้าน..ข้างห้องน้ำ..
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ของที่ผมอยากได้ คิดว่าจะได้หรือป่าวครับ ยังไงก็รออยุ่นะครับ

up ไปครับ
    .
    .

..::ค่อยดู..ค่อยศึกษา..กรุณาวาจา..อย่าเป็นเซียน ::..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MoDsMaNia อ่านข้อความ
    ของที่ผมอยากได้ คิดว่าจะได้หรือป่าวครับ ยังไงก็รออยุ่นะครับ

up ไปครับ
    ผมก้ออยากได้ใจจะขาดครับ ช่วงนี้ขายของไปเยอะ
    ตู้ชักโล่งๆ ตัวเด็ดด้วยถ้าโดนคราวนี้ คงเข็ดยาวๆๆ

สินค้าทุกชิ้นประกันความพอใจ หลังจากได้รับสินค้าแล้วไม่พอใจ ส่งคืนได้ทันทีครับ คืนเงินเต็มไม่หักค่าส่ง
    ซื้อไปแล้วใส่รถไม่สวย แฟนไม่ชอบ ถือเข้าบ้านแล้วหมาเห่า คืนได้ทุกกรณีนะครับ
    ( แต่สินค้าต้องอยู่ในสภาพเดิม )

กรุณาอย่าเรียกผมว่าเซียน ผมมันแค่เสี้ยนของแต่ง

::::::::
    ### Foreign buyers are welcome now We gladly to accept payment via Paypal ###

ต่อรองได้ครับ โทร... 0813323470 หรือ [email protected]
    กรุณาโอนเงินเข้าบัญชี นายปฎิญญา ตันเอี่ยม "PATINYA TANEIAM"
    ธนาคาร กสิกรไทย สาขาบางยี่ขัน เลขที่ 047-2-71162-8
    ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาย่อยเทสโก้โลตัสพาต้าปิ่นเกล้า เลขที่ 186-212369-2
    ธนาคารกรุงไทย สาขาสี่แยกอรุณอัมรินทร์ เลขที่ 157-1-11077-1
    ธนาคารกรุงเทพ สาขาสยามแม๊คโคร จรัญสนิทวงศ์ เลขที่ 086-0-07276-8
    ธนาคารกรุงศรีอยุธยา สาขาสะพานพระปิ่นเกล้า เลขที่ 155-1-24114-2

Senior Member yorkservice's Avatar
    สถานที่
    KU Vintage
    ขอบคุณ
    0

อย่า ลืม ฝาครอบล้อ 10 ของผมนะครับ มาแล้ว จะรีบ เลยครับ

Senior Member kla_vespa's Avatar
    สถานที่
    ZiGGY ANTZ
    ขอบคุณ
    0
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ patinya อ่านข้อความ
    ผมก้ออยากได้ใจจะขาดครับ ช่วงนี้ขายของไปเยอะ
    ตู้ชักโล่งๆ ตัวเด็ดด้วยถ้าโดนคราวนี้ คงเข็ดยาวๆๆ

รวยกันจังนะครับ พี่สองคนนี้
    [email protected] By ZiGGY ANTZ

Photo by Kla -----------> http://kanothai.multiply.com

Facebook Fanpage : http://www.facebook.com/Kla.vespa.photo

รับถ่ายภาพ ราคามิตรภาพ ลองดูรายละเอียดงานได้ที่ Multiply

My Cars

Vespa : GS Mark 2 (1963) , Sprint V (1978)
    VW : 1302S (1972)
    BMW : R26 (1958) , R27 (1964)
    BMW : E36

มาตรฐาน อัพๆๆ

ชุดหัวนี้ หร่อเองหรังป้านป่าวเนี่ย มีเยอะเกิ นนน ดันขายถูกอีก น่าสงสัย อิอิ มีตัวเด็ดส่งมาทางนี้ได้นะ
    [email protected] พูดคุยปรึกษาเรื่องรถ อะไหล่ scooter แอดมาได้ครับผม

lam3G's Avatar
    สถานที่
    Suphun เลี่ยงเมือง
    ขอบคุณ
    0

Wink 5555

:: นายวรวุฒิ ไข่น้อย ( ไข่ )
    170 อาคารจารุทวี ถนนสามเสน
    แขวงบ้านพานถม เขตพระนคร
    กทม. 10200

[email protected]

+++..:: G@สุพรรณเลี่ยงเมือง ::.. +++(.@.++เล่นแค่ชอบ++.@.)

supermos's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    1

มาตรฐาน เมลของผม

[email protected] ส่งให้ผมหน่อยนะคับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ของดี ราคาแจ่ม ขายดีๆนะคะ
    ------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=291277 ขายสติกเกอร์แต่งไฟคะ

Member Leoshin's Avatar
    สถานที่
    Freedom
    ขอบคุณ
    0

Talking

ช่วยอัฟคับผม..........................
    UPPPPPPPPPPPPPPP!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!
    ยังรอ วิกาโน่นะครับ

แห้งๆบางๆมันทางของผม...แล้งของคุณล่ะเป็นแบบไหน...

MoDsMaNia's Avatar
    สถานที่
    ..LamCliNic...หลังบ้าน..ข้างห้องน้ำ..
    ขอบคุณ
    0
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ apple13 อ่านข้อความ
    ชุดหัวนี้ หร่อเองหรังป้านป่าวเนี่ย มีเยอะเกิ นนน ดันขายถูกอีก น่าสงสัย อิอิ มีตัวเด็ดส่งมาทางนี้ได้นะ
    สงสัยเหมือนกันครับ หล่อเองป่าวครับเน๊ย ชุดหัว ดั้ง อะ เยอะเกิน 5555
    .
    .

..::ค่อยดู..ค่อยศึกษา..กรุณาวาจา..อย่าเป็นเซียน ::..

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

กทม. 10200

+++..:: G@สุพรรณเลี่ยงเมือง ::.. +++(.@.++เล่นแค่ชอบ++.@.)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ yorkservice อ่านข้อความ
    อย่า ลืม ฝาครอบล้อ 10 ของผมนะครับ มาแล้ว จะรีบ เลยครับ
    ครับ ได้มาจะบอกอย่างไว คิวสองครับผม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kla_vespa อ่านข้อความ
    รวยกันจังนะครับ พี่สองคนนี้
    แน่นอนครับ เขาขาสุด ไม่มีตุ๊ดอยู่แล้ว

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ apple13 อ่านข้อความ
    มาอีกตัวและดั้งอ่ะ จะลงขายไม่กล้าเลยถูกจับได้ว่าหล่อเอง 555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ supermos อ่านข้อความ
    [email protected] ส่งให้ผมหน่อยนะคับ
    จัดให้แล้วนะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ realtuck อ่านข้อความ
    ของดี ราคาแจ่ม ขายดีๆนะคะ
    ------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=291277 ขายสติกเกอร์แต่งไฟคะ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Leoshin อ่านข้อความ

ช่วยอัฟคับผม..........................
    UPPPPPPPPPPPPPPP!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!
    ยังรอ วิกาโน่นะครับ

แห้งๆบางๆมันทางของผม...แล้งของคุณล่ะเป็นแบบไหน...
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MoDsMaNia อ่านข้อความ
    สงสัยเหมือนกันครับ หล่อเองป่าวครับเน๊ย ชุดหัว ดั้ง อะ เยอะเกิน 5555
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ lam3G อ่านข้อความ
    ขอบคุณครับ
    em96 em96
    สินค้าทุกชิ้นประกันความพอใจ หลังจากได้รับสินค้าแล้วไม่พอใจ ส่งคืนได้ทันทีครับ คืนเงินเต็มไม่หักค่าส่ง
    ซื้อไปแล้วใส่รถไม่สวย แฟนไม่ชอบ ถือเข้าบ้านแล้วหมาเห่า คืนได้ทุกกรณีนะครับ
    ( แต่สินค้าต้องอยู่ในสภาพเดิม )

กรุณาอย่าเรียกผมว่าเซียน ผมมันแค่เสี้ยนของแต่ง

### Foreign buyers are welcome now We gladly to accept payment via Paypal ###

ต่อรองได้ครับ โทร... 0813323470 หรือ [email protected]
    กรุณาโอนเงินเข้าบัญชี นายปฎิญญา ตันเอี่ยม "PATINYA TANEIAM"
    ธนาคาร กสิกรไทย สาขาบางยี่ขัน เลขที่ 047-2-71162-8
    ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาย่อยเทสโก้โลตัสพาต้าปิ่นเกล้า เลขที่ 186-212369-2
    ธนาคารกรุงไทย สาขาสี่แยกอรุณอัมรินทร์ เลขที่ 157-1-11077-1
    ธนาคารกรุงเทพ สาขาสยามแม๊คโคร จรัญสนิทวงศ์ เลขที่ 086-0-07276-8
    ธนาคารกรุงศรีอยุธยา สาขาสะพานพระปิ่นเกล้า เลขที่ 155-1-24114-2

ไม่ต้องหาให้ปวดตาครับ อ่านก่อนแล้วไปดามหน้าเลย
    เห็นบ่นกันเยอะ จัดให้

หน้า 1
    ยางกันโคลน Lambretta สีขาวฟ้า สีขาวแดง
    ยางกันโคลน Special สีขาวฟ้า สีขาวแดง
    ยางกันโคลน Lambretta สีดำแดง
    ยางกันโคลน Lambretta 175 สีขาวแดง
    ยางกันโคลน Vespa 80
    ยางกันโคลน Vespa 100
    ยางกันโคลน Metalplast สีขาวแดง
    ยางซับโช๊ค สีน้ำเงิน สีแดง สีขาว สีครีม งานอังกฤษ
    สายคาดเบาะแท้ แลม 1-2
    สายคาดเบาะงานก๊อบ ถูกกกกกกๆๆ
    แก๊บไฟ เครื่องบินสีน้ำเงิน
    ตัวปิดไมล์แลม 1
    ไฟหน้า TV Special งานอังกฤษ
    ไฟท้าย Catalux แลม 1-2
    ครอบดั้ง CY เวสป้าปีลึก
    ครอบดั้ง Super สมอเฟรม
    กระจก Bumm ก้านยาว
    กระจก Bumm หนีบบังลม
    ปลอกมือ Lam 3 สีแดงงาน CASA
    ยางปูพื้น Lam 3 สีขาวเทา

หน้า 2
    ชิว เทพๆ พร้อมประกับ
    กรอบไมล์ Lam 1

หน้า 3
    ซับโช๊ค พร้อมขายยึด
    หัวแลมหนึ่งมีกรอบไมล์พร้อม

หน้า 4
    ลูกสูบทีวี

หน้า 7
    กระจก reg น้ำเงิน
    กรอบไฟ Carello แลม 2

หน้า 11
    ยางซับโช๊ค อริเต้ สีน้ำเงิน
    หูก๊วยเตี๋ยว เวสป้า
    หางจิ้งจอก

หน้า 12
    ชุดไฟหน้า TV Special CEV
    หม้อกรองอากาศ Lam 1-2
    ไมล์ LAM 2

หน้า 13
    ปลอกมือ Biemme สีน้ำเงิน Lam 1-2
    ปลอกมือ Biemme สีน้ำเงิน Vespa
    ยาง อริเต้ แท้ๆใหม่ๆ ในห่อ
    ปลิง CUPPINI Lam 3
    ครอบดั้ง Vigano Lam 2

หน้า 14
    RAC ติดบังลมงานทองเหลืองแท้ๆ
    หางจิ้งจอก 15 นิ้ว
    ลายน้ำ อิตาลี่ แท้ๆ

หน้า 15
    เสื้อสวิทย์ Lam 3 TV
    กันชนก้อน Vespa

หน้า 16
    ปลอกมือ Metalplast พร้อมพู่ 22 มิล vespa
    เบาะตูดมด Vespa
    ประกับ วินชิว Vigano
    ปลอกมือ Metalplasrt 22-24 สีฟ้า vespa
    ป้าย AA แท้ๆ
    ยางกันโคลนสีแดงใส
    ปลอกนิ้ว KEN สีทองจุกขาว

หน้า 17
    ปลอกนิ้วงานขำๆ สีครีม แดง น้ำเงิน
    ปลอกนิ้ว Metalplast สีแดง สีน้ำเงิน
    กันชนก้อน Vigano Lam 3
    ปลิง CUPPINI สีแดง Lam 3
    ครอบดั้ง Vigano ทับทิมน้ำเงิน Lam 3
    ค้างคาวใหญ่ Vigano Lam 1-2 โชว์อย่างเดียว
    ปลิง Falbo lam 1-2 โชว์อย่างเดียว

หน้า 18
    ครอบล้อ 8" Super
    กันชนแลม 3
    ฟอริด้าบาร์ ทุก แลมใส่หล่อ
    ครอบดุมหลังแลม ทุกแลม

หน้า 20
    ปลอกมือ 24 มิลสีฟ้า 2 ชั้น ใหม่ในห่อ
    ครอบดั้ง 59-64 GS อูม่าทับทิมน้ำเงิน
    พักเท้า 59-64 GS vigano เวสป้า
    กล่องไฟ DUCATI
    ปลอกมือ REG 22 มิล Vespa
    ครอบล้อ 10 นิ้ว VIGANO

หน้า 21
    ท้ายแลม 2 แท้ๆ สวย ๆ
    เลนไฟหน้า CEV Lam 1 - 2 - 3
    เลนไฟหน้า CEV งานใหม่ Lam 1 - 2 - 3
    ขั้วไฟ CEV ใหม่ๆ
    ชุดไฟหน้า คาเรโร่ lam 3 Li
    ยางกันโคลนแท้ๆ ถูกๆ
    ปลอกมือ Biemme 22 มิล สีน้ำเงิน
    ชุดแตรมอส สีแดง

หน้า 22
    คิ้วกระโปรงแลม ราคาถูกทีสุด 2000
    ชุดยางแดง Lam 3

หน้า 23
    ชุดหัวดั้งแลม 1
    จับอะไหล้ล้อหน้า Lam 3
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย patinya : 10-06-2009 เมื่อ 13:42

Junior Member limp's Avatar
    สถานที่
    my style
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ...

รอดูรูปกันล้ม 90 คับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

กทม. 10200

หน้าที่ 23 จากทั้งหมด 26 หน้า แรกแรก ... 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks