งาน I Love Classic Bike Party Vol.1 - หน้า 3

ชื่อกระทู้: งาน I Love Classic Bike Party Vol.1

ahimc's Avatar
    สถานที่
    ---
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อยากไป อยากไป

พอดีไม่ว่างอ่ะ
    ชับ sonic ไปได้ป่าวครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มันส์โคด

สนุกโคดค๊าบ งานนี้ ไม่ผิดหวัง

ผิดหวังตรงที่ฝนตก ดินแฉะหมดเรย

ก้อขอให้จัดอีกนะค๊าบ งานดีๆแบบนี้

Senior Member taezacrazy's Avatar
    สถานที่
    Mc สะเทือน!
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ฝนตกแฉะหมดเรย

แต่มันดีคับ

จัดอีกไปอีก
    ก๊องโต้ หำเหงา

Junior Member meekiss's Avatar
    สถานที่
    Classic Rider
    ขอบคุณ
    0

ขอขอบคุณพี่ๆน้องๆชาวคลาสสิคทุกกลุ่มทุกท่านมากๆเลยน ะครับ หากไม่มีท่านทุกๆท่านงาน I Love Classic Bike Party Vol.1 ครั้งนี้คงไม่สำเร็จ ลุล่วง และสนุกสนานอย่างนี้ครับ แม้งานครั้งนี้จะเป็นงานแรกของนิตยสารและมีหลายๆอย่า งอาจจะสะดุดบ้างติดขัดบ้าง แต่ผม อาทิตย์ ฉิมพาลี (ทอมมี่) บ.ก.บ.ห นิตยสารคลาสสิคไรเดอร์ รู้สึกรักและประทับใจพี่น้องชาวคลาสสิคทุกท่านที่ยัง เดินหน้าต่อเพื่อให้งานสำเร็จได้คับ ขอขอบคุณจากใจจริงๆครับ และที่ขาดไม่ได้ขอขอบคุณ พี่ประวิทย์ webmaster thaiscooter แห่งนี้ ที่ช่วยประชาสัมพันธ์กิจกรรมงานในครั้งนี้ขอบคุณครับ

Senior Member American History X's Avatar
    สถานที่
    INDULGENCE CLUB
    ขอบคุณ
    0

Thumbs down งง งวย

s.r.400มาจากปากน้ำทำไมไม่ให้เข้าอะคับ.....งงๆ

Junior Member meekiss's Avatar
    สถานที่
    Classic Rider
    ขอบคุณ
    0

ถึงเพื่อนๆชาว sr ปากน้ำ สาเหตุที่มีคนใส่เสื้อกั๊กติดเข็มกลัดเยอะๆ(ซึ่งผมเข ้าใจว่าอาจจะเป็นตัวป่วนทำให้เข้าใจกันผิด) ไปบอกว่าเป็นงานสองล้อเล็กห้ามเพื่อนๆชาว sr เข้านั้น ผม อาทิตย์ ฉิมพาลี ทอมมี่ (คนที่ใส่เสื้อสีฟ้าลายสก๊อต) ได้เข้าไปทำความเข้าใจกับทางกลุ่ม sr ปากน้ำ เรียบร้อยแล้วและต้องขอโทษเพื่อนๆกลุ่ม sr ปากน้ำ ทุกท่านเป็นอย่างมาก ที่ต้อนรับเพื่อนๆไม่ทั่วถึงทำให้เกิดเหตุการเข้าใจผ ิดกันแบบนี้ขึ้น หากต่อไปทางนิตยสารมีกิจกรรมอะไรจะติดต่อทางกลุ่ม sr ปากน้ำเป็นพิเศษ ผ่านทางคุณ นัย เพราะขอเบอร์กันไว้แล้ว ขอโทษจากใจจริงๆครับ อาทิตย์ ฉิมพาลี (ทอมมี่) 08-3494-5453 บรรณาธิการบริหารนิตยสารคลาสสิคไรเดอร์

Senior Member อิสสระชน ฅนคลาสสิค's Avatar
    สถานที่
    ป.เป้ อิสระชน นนททบุรี & จันทรเกษม คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เมื่อไหร่จะเอารูปมาลง คับพี่ อยากดูๆๆพี่ ผมไม่ได้ไปอ่าพี่ๆๆ

เอารูปมาให้ดูหน่อยนะพี่
    ติดต่อ

081-2487465 true
    089-0611709 12Call

เลขบัญชี K-Bank สาขา เซ็นทรั่น รัตนาธิเบศร์

391-2-74243-0
    ไม่คิดตามเขา เมื่อเรารู้ว่าเรา มาถูกทาง

Member
    สถานที่
    unison rider
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ meekiss อ่านข้อความ
    ถึงเพื่อนๆชาว sr ปากน้ำ สาเหตุที่มีคนใส่เสื้อกั๊กติดเข็มกลัดเยอะๆ(ซึ่งผมเข ้าใจว่าอาจจะเป็นตัวป่วนทำให้เข้าใจกันผิด) ไปบอกว่าเป็นงานสองล้อเล็กห้ามเพื่อนๆชาว sr เข้านั้น ผม อาทิตย์ ฉิมพาลี ทอมมี่ (คนที่ใส่เสื้อสีฟ้าลายสก๊อต) ได้เข้าไปทำความเข้าใจกับทางกลุ่ม sr ปากน้ำ เรียบร้อยแล้วและต้องขอโทษเพื่อนๆกลุ่ม sr ปากน้ำ ทุกท่านเป็นอย่างมาก ที่ต้อนรับเพื่อนๆไม่ทั่วถึงทำให้เกิดเหตุการเข้าใจผ ิดกันแบบนี้ขึ้น หากต่อไปทางนิตยสารมีกิจกรรมอะไรจะติดต่อทางกลุ่ม sr ปากน้ำเป็นพิเศษ ผ่านทางคุณ นัย เพราะขอเบอร์กันไว้แล้ว ขอโทษจากใจจริงๆครับ อาทิตย์ ฉิมพาลี (ทอมมี่) 08-3494-5453 บรรณาธิการบริหารนิตยสารคลาสสิคไรเดอร์
    ไม่เป้นไรครับพี่อย่าไปคิดมากเลย เอาไว้งานหน้าเจอกานใหม่ครับ แต่ไงก้ยินดีด้วยครับพี่ที่งานราบรื่นถึงจะมีฝนบ้าง เอาเป็นว่าพี่ให้ใจผมมาพวกผมก็ให้ใจพี่กลับไปเรามันพ ี่น้องคลาสสิคทั้งนั้นอย่าคิดมากเลยครับ ผมท๊อปครับ 1 ในกลุ่มเอสอาร์วันนั้นครับพี่ มีอะไรก็ติดต่อทางนัยเลยครับผม

Member nai_neverdie's Avatar
    สถานที่
    club kao
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน นัย ปากน้ำคับ

ขอโทษทีคับพี่ๆๆชาวclassic rider 555พอดีวันนั้นฝนก้อตกหนาวก้อหนาวเมาก้อเมา555

ถ้าคราวหน้ามีงานอีกพี่ช่วยโทบอกผมด้วยนะก๊าฟ (ไอ้เสื้อกั๊กเข็มกลัดเยอะ5555)