อะไหล่สำหรับรถจักรยาน งาน เยอรมัน เชกโก ยุโรป และญี่ปุ่น รวมๆครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: อะไหล่สำหรับรถจักรยาน งาน เยอรมัน เชกโก ยุโรป และญี่ปุ่น รวมๆครับ

Yoon's Avatar
    สถานที่
    Rama ๕-Club
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    1 (100%)

มาตรฐาน อะไหล่สำหรับรถจักรยาน งาน เยอรมัน เชกโก ยุโรป และญี่ปุ่น รวมๆครับ

บันไดลูกปืน เชกโก 4 " แท้ ราคา/คู่-------------------------------------------450 บาท (Nos ของใหม่ 100%)

ขาตั้ง Koba ใหม่แกะห่อ 100% ราคา-----------------------------650 บาท (พร้อมส่ง)

เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

สถานที่
    Rama ๕-Club
    ขอบคุณ
    0
    1 (100%)

ดุมหลอด Japan 36 รู หน้า + หลัง ใหม่ ราคา/คู่------------------------------------------------------600 บาท

ดุมหลอด หน้า Weco 32 รู + หลัง Union 40 รู เยอรมัน ใหม่ ราคา/คู่------------------------800 บาท

ดุมหลอดงานยุโรปเกลียวซ้อน หน้า 32 รู หลัง 40 รู ใหม่ 100% ราคา/คู่--------------------------800 บาท

ปลอกมือเกียร์ 333 ครบชุด 3 Speed ราคา-----------------------1,350 บาท (333 เป็นงานพบใน Usa. และ Japan)

สถานที่
    Rama ๕-Club
    ขอบคุณ
    0
    1 (100%)

ไฟท้ายทับทิมติดบังโคลน Koba Japan ใหม่ ราคา-------------------------------350 บาท (งานเดียวกับไฟหัวมด แนวอวกาศ **มีบริการจัดส่งให้ครับ**)

ภู่ขนนกแฟนซี ติดขาบังโคลน Koba Japan ใหม่ ราคา/คู่-------------------------250 บาท (มีบริการจัดส่งให้ครับ)

อะไหล่ Standard Japan งานเก่า แท้ๆ

ตะแกรงหลัง 26 Standard Japan งานเก่า แท้ๆ งานย้อยยุค แนวอวกาศ ราคา---------------------------500 บาท

ล๊อคล้อหลัง Standard Japan งานเก่า แท้ๆ ปั๊มชัดๆ พร้อมใช้ ราคา----------------------------------------400 บาท

ขาตั้งหลัง 26 Standard Japan งานเก่า แท้ๆ แข็งแรง พร้อมใช้ ราคา------------------------------------200 บาท

งาน Standard Japan แบบแท้ๆไม่ค่อยพบบ่อย หายาก เหมือนกันครับ

ฟรี Made in japan 18 ฟัน ราคา----------------------------300 บาท

แกนกระโหลก Made in japan ราคา--------------------------180 บาท

สถานที่
    Rama ๕-Club
    ขอบคุณ
    0
    1 (100%)

ไมล์วัดความเร็ว เยอรมัน ใหม่เก่าเก็บ ราคา-----------------------------------------1,500 บาท

ติด Bmx. old school เท่ห์ดีครับ

****ล้างทำความสะอาดให้เรียบร้อยแล้วครับผม****

บังโคลน เยอรมัน ทรงราเลย์ ใหม่เก่าเก็บ ราคา/ชุด-------------------------------1,700 บาท (งานเหล็ก เยอรมันแข็งแรง ทนทาน ใช้แทนบังโคลน ราเลย์ เอาไปทำสี แบบเดียวกันเลยครับ)

สถานที่
    Rama ๕-Club
    ขอบคุณ
    0
    1 (100%)

แฮนด์รถเด็ก เบรคแข็ง 24 - 26" งานเก่า แท้ ราคา/อัน-----------------------------------------950 บาท

บันไดยาง 3" รถเด็ก เยอรมัน แท้ ใหม่ 100% ราคา---------------------------------------------1,200 บาท (พร้อมส่ง)

บังโคลน หน้า+หลัง Lion Germany 26" สีเดิม ราคา/คู่--------------------------------1,400 บาท

ทับทิมเลนส์แก้ว ยักษ์ งานโบราณ เก่า เดิมๆ ราคา------------------------950 บาท

Bookmarks