พิมพ์ผิดอาจจะส่อไปในทาง-ได้

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: พิมพ์ผิดอาจจะส่อไปในทาง-ได้

Senior Member ArtC100's Avatar
    สถานที่
    BYMC Scooterclub & PX club thailand
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน พิมพ์ผิดอาจจะส่อไปในทาง-ได้

รวมคนพิมพ์ผิดจากเวปพันทิป.คอม

' ลูกชายผมสองขวบมีไข่สูงมากให้กินพาราได้ไหม ขอคำตอบด่วนครับ '

answer*** ผู้เชี่ยวชาญเรื่องไข่ มาตอบด่วนค่ะ

' แฟนเป็นคนเสียว ดังมากครับ ผมอายคนอื่นเค้า ผมจะเตือนเธอยังไงดีครับ '

answer*** แนะนำให้ว่าเวลาจะมี อะไรกันให้หาอะไรให้เธอกัดครับ เวลาเธอเสียวก็จะ

ไม่ค่อยมีเสียงเล็ดรอดออกมา

' กลุ้มใจจัง แฟนเราเป็นคนเชื่อมั่นในตัวเองสูง ไม่ค่อยจะอม ใครง่าย ๆ '

answer*** ดีแล้วล่ะคะ

' มีพี่ที่ทำงานคนนึงเพิ่งเข้ามาทำงาน เธอเป็นลูกน้องผมแต่อายุแก่กว่าผมมาก

ผมจะสอยเธอยังไงดี ! ครับถึงจะไม่น่าเกลียด '

answer*** ความจริงน่ าจะสอยพวกเด็ก ๆ ใหม่ ๆ นะครับ ถ้าอยากสอยเธอจริง ๆ ก็ท่า

พื้นฐานไปก่อนครับ พอเคย ๆ กันแล้วค่อยเปลี่ยนท่าสอยครับ แค่นั้นก็ไม่น่าเกลียดแล้วครับ

' สามีมีปัญหาในการนอนค่ะเค้ าชอบนอนหนุน** นิ่ม ๆ ไม่ทราบว่าเพื่อน ๆ พอจะรู้จักยี่ห้อดี ๆ มั้ยคะ '

answer*** มียี่ห้อด้วยเหรอค่ ะของแบบนี้

' ถ้าง่วงก็ลองเคี้ยวหมาฝรั่งดูสิ คะเผื่อจะหาย '

answer*** ไม่ไหวค่ะกลัวมันกั ดเอา

' เดือนหน้าดิฉันจะมีเพื่อนฝรั่ งมาเที่ยวเมืองไทย เค้าชอบช้างมากค่ะ

ช่วยแนะนำทัวร์ที่มีโปรแกรมขี้ ช้างให้หน่อยได้มั้ยคะ '

answer*** ไม่มีมั้งค่ะโปรแกรมนี้

' เจอรูแฟนเก่าในโทรศัพท์มือถือแฟน หมายความว่ายังงัย '

answer*** ความสามารถในการแยกแยะสูงจริง ๆ เลยค่ะเห็นแค่รูรู้เลยว่ารู ใครเป็นรูใคร

' อยากไปเที่ยวท้องฟ้าจำลอง ที่ปิดไฟมืด ๆ

แล้วฉายภาพดาวน่ะค่ะไม่ทราบว่าเข้าชมฟรีรึต้องเสียตั วด้วยรึ ป่าวคะ '

answer*** เอ่อ ! ไม่อยากมาเที่ยวบ้านผมบ้างเหรอ ? ? แต่ไม่ได้ชมฟรีนะครับบ้านผม

' ข่าวดีค่ะปลื้มใจอยากบอก ไปขยายรูแต่งงานมาแล้ว ออกมาสวยมาก ๆ

ขนาดแฟนเป็นคนไม่ค่อยพูด ยังออกปากชม ไม่รู้มาก่อนว่าดีแบบนี้ เพื่อน ๆ

ไปขยายที่ไหนกับบ้างคะ '

answer*** เรื่องนี้เก็บไว้ 2 คนก็ได้ครับ ไม่ต้องเอามา post เขิน ๆ ไงไม่รู้

เอ่อ ! ของแฟนใหญ่มากเหรอครับ ถึงต้องไปขยายรูแต่งงานของคุณมา

' พี่ ๆ ครับ ผมจะไปสอบใบขับขี่พรุ่งนี้แต่ ผมยังไม่ชำนาญ เรื่องการถอยรถเข้า

ซ่องเลย ใครพอแนะนำเทคนิคได้บ้างครับ '

answer*** แนะนำให้ดื่มเบียร์ เข้าไปสักขวด แล้วไปแท๊กซี่ดีกว่าครับ สถานที่อย่าง

นั้นใครเห็นรถเราเข้าไปมันไม่ น่าดู เสร็จกิจแล้วก็นั่งแท๊กซี่กลั บครับ

' ถามเลขาค่ะ พานายฝรั่งไปไหนดีไม่ชอบซิสเลอร์เลย วันก่อนไปกินกับนายฝรั่งหลาย

คน สั่งไส้กรอกรวมกินกันแล้วปรากฏว่าบรรยากาศเงียนมาก ๆ '

answer*** บรรยากาศน่ากลัวนะคะ ! ฝรั่งเยอะด้วย

' ผมมีปัญหากับแฟนใหม่ของเธอครับ ไม่น่าคิดมากเลย แค่โทรเรียกเธอมาเจอเพราะอยาก

เลียร์ ให้มันสบายใจทั้งสองฝ่าย '

answer*** ว่าแต่ว่าเขาจะยอมทั้งสองคนเลยเหรอ ?

' ขอถามหน่อยค่ะ ใบพลูเดี๋ยวนี้หาซื้อได้ที่ไหน คุณยายข้างบ้านกินแต่

หมา เปล่า ๆ มานานแล้ว บอกว่าเคี้ยวไม่อร่อย '

answer*** กินหมาแทนพลู เลยเหรอค่ะ

' แถวสี่พระยามีร้านอัดรูดี ๆ มั้ยครับ อ้อ แล้วรูขนาด 4 ' x 6 ' นี่จะเล็กไปมั้ยครับ '

answer*** รูขนาดนั้นไม่เล็กแล้ วครับ อย่างนั้นเค้าเรียกบานครับ

' จะไปเชียงใหม่ค่ะหนุ่มคนเมืองที ่ไหนพอแนะนำได้บ้างคะ อยากถามว่า

ขนมจีนน้ำเจี๊ยวที่ไหนอร่อยบ้ าง '

answer*** ถ้าเจอที่ไหนอร่อย ๆ อย่าลืมกลับมาแน่ะนำด้วยนะคะ

' จิงๆหงษ์น่าจะไม่แพ้เป็นอย่ างน้อยถ้า ( ตั้งช้าหน่อยครับเพิ่งว่าว ) '

answer*** ทราบแล้วเปลี่ยนค่ะ ว่า เจ้าของกระทู้ยังโสด

' ผมตกขาวมากเลยครับ เกือบไม่ได้ไปดูงาน NIKON DAY 2006 '

; answer*** นึกว่าเป็นแต่ผู้หญิ งผู้ชายก็ตกเหมือนกันเหรอค่ะ

' นศ หญิงสมัยนี้ทำไมชอบใส่เสื้ อชายสั้นๆ แล้วปล่อยให้หอยออกมาอยู่ นอกกระโปรงกัน

นะ ไม่น่ารักเลย '

answer*** ขนาดนั้นเลยเหรอค่ะ

' ผมหา ลึงค์ กระทู้หมาฝรั่งไม่เจอแล้วสิ '

answer*** คงอยู่ที่เดียวกั นกะหมาไทยล่ะค่ะดิฉันว่า

' ไม่ได้อ่านหนังสือพิมพฺ์วั นเดียว ตกขาวเลยละเธอ '

answer*** โหน่ากลัวเนาะ พรุ่งนี้ต้องรีบหาอ่านแล้วล่ะ

' ถามท่านผู้รู้หน่อยคับ : ทำไงดีคับ เครื่องเสียวผมใช้งานไม่ได้ '

answer*** ไม่มีความเห็นค่ะ รอผู้รู้มาตอบละกัน

เราเตือนท่านแล้ว ... ฮ่าฮ่า

MyCar Volkswagen Bus 1975
    MyVespa PX150e & GL & Px150 & 90 Racer
    เห็นกุนิ่ง ใช่กุหยิ่ง ที่จิงกุบ้า !!!
    BYMC Racing Project
    จำหน่ายจัดหาอะไหล่ เดิม&แต่ง เวสป้า+แลมทุกตามลิ้งด้านล่างเลยคับ

Freelance Photographer mee_vw's Avatar
    สถานที่
    BYMC [Suratthani]
    ขอบคุณ
    0

Smile

รับถ่ายภาพทุกชนิด ติดต่อและดูผลงานได้ตามลิงค์

Junior Member B Y M C [ A r M ]'s Avatar
    สถานที่
    Bangyai Moter Classic Surat
    ขอบคุณ
    0

ช่างสรรหาจิงๆๆนะเติ้น

อ่านแล้วฮาดี ชอบๆ 555+
    Bangyai Moter Classic
    เห็นกุนิ่ง ใช่กุหยิ่ง ที่จิงกุบ้า

Senior Member oak_ey's Avatar
    สถานที่
    Bangyai Moter Classic Club
    ขอบคุณ
    0

ส่อถึงนิสัยคนโพส

กูชอบขี่รถเพื่อน tum_musashi's Avatar
    สถานที่
    ตัวต่อ GanG '
    ขอบคุณ
    0

Bookmarks