แจกมือถือจริง แค่สมัคร

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: แจกมือถือจริง แค่สมัคร

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน แจกมือถือจริง แค่สมัคร

*****เเจกโทรศัพท์มือถือฟรี ด่วน !!***** เเจกโทรศัพท์ฟรีเพียงเเนะนำสมาชิก(ได้รับการรับรองจา กกระทรวง ICT) มีเว็ปต่างประเทศ ที่แจกโทรศัพท์มือถือฟรี **ด่วน!!ครับ ได้รับการประกันความเชื่อถือจาก กระทรวง ICT แล้ว !!!!!! ตอนแรกไม่คิดอะไร เลยลองทำดู อยู่ๆเค้าก็ส่งโทรศัพท์มือถือมาให้ พอเราทำได้ตามเกณฑ์ ที่เค้ากำหนด (ตอนแรกก็นึกไม่ออกเหมือนกันว่า ได้โทรศัพท์มือถือ เพราะอะไร).......ลองดูครับ มี 4 รุ่นให้เลือก โดยแค่
    1.เข้าไปที่
    http://FreeMobs.co.uk/index.php?referral=103832

ถ้าคลิ๊กไม่ได้ ให้ copy ไปวางบนเบราเซอร์ แล้ว enter
    2.เลือกรุ่นโทรศัพท์มือถือที่ต้องการ มันมี 4 รุ่นให้เลือก
    3.กรอกอีเมล์แล้ว คลิ๊กบล๊อก I have read........ กด sign up
    4.กรอกรายระเอียดให้ครบ โดย ชื่อ-ที่อยู่ จะต้องเป็นข้อมูลจริง ที่ทาง website จะจัดส่งของรางวัลให้คุณได้ถูกต้อง
    ขั้นตอนการสมัคร
    E-Mail: กรอกที่อยู่อีเมล์ของท่าน
    Confirm E-Mail: ยืนยันอีเมล์ของท่าน
    Password: ตั้งรหัสของท่าน
    Confirm Password: ยืนยันรหัสของท่านอีกครั้งหนึง
    Signup Key: กรอกรหัสตามที่เขาให้มาให้เหมือนกับเขา
    Full Name: กรอกชื่อและนามสกุลเต็ม *เป็นภาษาไทยได้
    Street: กรอกบ้านเลขที่และชื่อถนนหรือตำบล *เป็นภาษาไทยได้
    City: ชื่อเขตหรืออำเภอ *เป็นภาษาไทยได้
    County: ชื่อจังหวัดและประเทศ เป็นภาษาไทยได้
    Post Code: รหัสไปรษณีย์ เป็นภาษาไทยได้
    กดปุ่ม Register รอ
    5. เช็ค e-mail ของคุณ จะพบ mail ใหม่สุดถ้าไม่พบให้ดูที่ junk mail
    แล้วดับเบิลคลิ๊กตามลิ้งค์ที่เค้าให้มา
    6.จะมีข้อความด้านล่าง Click here to login คลิกเลยเพื่อดูสถานะของเรา
    7.ใส่ อีเมล์ที่เราใช้สมัคร และ password แล้วกด login
    8.จะปรากฏหน้าสถานะของเรา และ ลิ้งค์ที่จะใช้ชักชวนเพื่อนๆ มาสมัครต่อจากเรา ให้ copy ลิ้งมาแล้วส่งต่อ
    9.แนะนำเพื่อนๆให้มาสมัครตามจำนวนของคะแนนที่เครื่อง แต่ละรุ่นต้องการ
    (จำนวนคนที่เราต้องแนะนำดูจากใต้ภาพ เช่น Apple iPhone 12 Referrals คือต้องแนะนำ 12 คน)
    ด้วยความปราถนาดี
    ****สร้างกระทู้นี้ขึ้นมา เชื่อถือได้ 100% ครับ *****
    ไม่มีการโกง100% เว็บFreeMobs.co.uk ดูตรง .uk ซิเป็นของอังกฤษเชื่อถือได้
    ค่อยๆๆทำไปนะครับ ใจเย็นๆถ้าเราได้มาแล้วคุ้มครับ
    ( คอมพิวเตอร์ 1 เครื่องต่อการสมัคร 1 ครั้งน่ะคับห้ามโกงโดยการสมัครซ้ำไม่งั้นจะถือว่าโมฆ ะครับ เพราะว่าทางเว็บจะตรวจiP address ได้ครับ )
    ข้อแนะนำ
    ไปโพสไว้ตาม บอร์ด ของเว็บที่มีคนเข้าเยอะๆครับ แล้วมันจะได้ง่ายมากๆ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

Senior Member ter's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

Bookmarks