อะไหล่แองเกลียโละๆ ทั้งขายทั้งให้ฟรี

ชื่อกระทู้: อะไหล่แองเกลียโละๆ ทั้งขายทั้งให้ฟรี

105e club's Avatar
    สถานที่
    Ford Anglia Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อะไหล่แองเกลียโละๆ ทั้งขายทั้งให้ฟรี

ขายถูกๆเลย อะไรเหลือๆก็ให้ได้ ลองโทรมา
    กระจกหูช้างหลังคู่ละ 500
    กรอบเรือนไมล์ 500
    เรือนไมล์ 300 ขาดเกย์น้ำมัน
    บังแดดหนึ่งคู่ 300
    ตะแกรงฝากระโปรง มีรอยรูเจาะนิดหน่อย 200
    ฝากระโปรงหน้าไม่ผุ เอาไปใส่แทนของเก่าที่ผุ จะได้ไม่ต้องปะผุ 500
    แป้นพลาสติกกลมสีดำ ไว้รองมือหมุน มือเปิด ตัวละ 30 บาท
    หูช้างหน้า คู่ละ 300 ครบๆ
    ขาค้ำฝากระโปรงหลัง เป็นแบบกลไก สลักชักขึ้นชักลง 300
    เบาะคู่หน้า ใกล้เคียงของเดิม (ของที่ผมเคยใส่ในรถผม) หุ้มมาแล้ว ขายตัวละ 400
    ก้านปัดน้ำฝน คู่ละ 300 (น้องเอก แองเกลียขาว จอง)
    กระจังหน้ารุ่น ซาลูน (รุ่นแรกของแองเกลีย จะเป็นแบบกระจังสั้น ปิดแค่ช่องลมตรงหม้อน้ำ จะคล้ายๆกระจังแวน หายาก) ขอขาย 1000 บาท

ฝาครอบไม่สวย มี 2 ใบ ให้ฟรี
    บังแดด เหลือๆ ให้ฟรี มีข้างเดียว ด้านไหนจำไม่ได้
    คิ้วเสาประตูหน้า (ตรงเสากระจกหน้า) ให้ฟรี
    มือเปิด มือหมุน ของเก่าใช้แล้วถอดออก ให้ฟรี
    เบ้าไฟเลี้ยวหน้า เบ้าไฟท้าย เหลือๆ ให้ฟรีลองโทรมาถาม
    เบาะหลังไม่สวย ครบชุด ให้ฟรี
    ก้านปัดน้ำฝน เศษ 1 ข้าง england แท้ ให้ฟรี สำหรับคนที่ขาด
    กลอนฝากระโปรงหลัง ฟรี (คุณใหม่จอง)

พี่ทอมที่อยู่บุรีรัมย์ ที่เคยซื้อคอนโซลหน้าทั้งชุดแต่ขาดเรือนไมล์ ติดต่อกลับด้วยครับ ผมมีเรือนไมล์ให้ฟรี

086-6205720 ขาดเหลืออะไรก็โทรมาถามนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 105e club : 03-12-2008 เมื่อ 13:36
    www.fordanglia.com
    ฉันเป็นฉันอย่างนี้ สวรรค์คงไม่ปล่อยให้ฉันตาย

[email protected]

FORD ANGLIA CLUB THAILAND
    ฝากบอร์ดนี้ด้วยครับ เข้าไปเยี่ยมกันหน่อย http://www.thaiscooter.com/forums/fo...ysprune=&f=157

Member toom_satang's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน พี่ตุ้มเอง

ก้านปัดน้ำฝนยังอยู่ไหมจองนะ

Senior Member ลืมอ้ายแล้วกา's Avatar
    สถานที่
    ฮอม
    ขอบคุณ
    0

ไหนๆก็จะขึ้นมาเชียงใหม่แล้ว ติดของมาด้วยนะ

ที่พี่จะอุดหนุนคือ

1.บังแดดหนึ่งคู่ 300
    2.หูช้างหน้า คู่ละ 300 ครบๆ
    3.ก้านปัดน้ำฝน เศษ 1 ข้าง england แท้ (ขายก็ได้นะ)
    4.ขาค้ำฝากระโปรงหลัง เป็นแบบกลไก สลักชักขึ้นชักลง 300
    5.คิ้วเสาประตูหน้า (ตรงเสากระจกหน้า)
    6.กระจกหูช้างหลังคู่ละ 500

พอล่ะ ไม่ขอมากกว่านี้แล้ว จัดให้พี่หน่อยล่ะกัน รู้จักกันมาตั้งนาน คุยกันมาก็เยอะ พี่ได้ของจากท๊อดแค่ยางกะจกชุดเดียวเท่านั้นเอง(นั่ง รถจากเชียงใหม่ไปเอาเองด้วย)

หวังว่าคงเข้าใจพี่นะ

พี่ตั้ม

ปล.ถ้าได้อ่านแล้วโทรมายืนยันพี่ด้วยแล้วกัน 089-1324432

ปล2.มาให้ถึงที่ พี่เลี้ยงเหล้าฟรี ที่ร้านพี่ด้วยแล้วกัน โอเคป่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ลืมอ้ายแล้วกา : 07-12-2008 เมื่อ 02:03

Senior Member under_ska's Avatar
    สถานที่
    anglia club thailand
    ขอบคุณ
    0

พี่ตั้มรูปที่พี่ถ่ายสวยมากๆๆเลยอ่าๆๆๆ เพิ่งเข้าไปดูมาเองสวยๆๆๆๆๆ
    ----ฝาก facebook กลุ่มด้วยครับ Ford Anglia Thailand----

***ช่วงนี้ตามหา HONDA C110 ใครต้องการแบ่งปันแจ้งมาครับ***
    ***ช่วงนี้ตามหา HONDA C110 ใครต้องการแบ่งปันแจ้งมาครับ***

----ฝากบอร์ดนี้ด้วยครับ เข้าไปเยี่ยมกันหน่อย http://www.thaiscooter.com/forums/fo...ysprune=&f=157

Senior Member mo_na_max's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เอาอันนี้ครับพี่

เอาอันนี้ครับพี่ ต้องทำไงบ้างครับ อยู่โคราช 0857669330
    ที่อยู่ครับ วุฒิชัย บุขุนทด 839/70 ต.บ้านเกาะ อ.เมิอง จ.นครราชสีมา 30000
    มือเปิด มือหมุน ของเก่าใช้แล้วถอดออก ให้ฟรี

ขอบพระคุณมากๆๆในความมีน้ำใจครับพี่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mo_na_max : 13-12-2008 เมื่อ 09:36
    โคราช
    085-7770955 แม็ก
    https://www.facebook.com/fi.mddaeng

<แต้ว>'s Avatar
    สถานที่
    Club4MiNi,MiniBike Society,Crazy Three Wheelers
    ขอบคุณ
    2
    Blog Entries
    2

อยากได้ก้านปัดน้ำฝนคับ 083-7581126 แต้ว

ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

หากระจกหน้า กับ กันชนหลัง ครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มองหา กระจังหน้า+ไฟท้าย อยู่ครับ 08-1933-6331 (ป๋ารัช)

มาตรฐาน อัพ

Bookmarks